Patalastas
Posisyon: Defender, Nasyonalidad: Jamaica, Edad: 33, Taas: 186 cm. 2023-2024: 8 laro, 0 goal, 0 assist. Pinakahuling naitalang paglahok: Northampton Town vs Port Vale (Abril 1, 2024).
Huling update:
Pinakamataas: €7M (Set 23, 2018)
Northampton Town: 8 laro, 0 goal, 0 assist
Reading: 224 laro, 5 goal, 3 assist
Stoke City: 6 laro, 0 goal, 0 assist
Reading U23: 1 laro, 0 goal, 0 assist
Bristol City: 10 laro, 0 goal, 0 assist
Brentford: 1 laro, 0 goal, 0 assist
Mga kaugnay na pahina: Live score ng football
Edad ni Liam Moore: 33 taon. Petsa ng kapanganakan: Enero 31, 1993.
Posisyon: Defender.
Taas ni Liam Moore: 186 cm.
Mas gustong paa: Kanan.
Nasyonalidad: Jamaica.
Liam Moore sa season 2023-2024: 8 laban, 0 goal at 0 assist sa lahat ng kompetisyon.
| Petsa | Koponan | Edad | Halaga |
|---|---|---|---|
| Northampton Town | 31 taong gulang | €250K | |
| Free Player | 30 taong gulang | €700K | |
| Reading | 30 taong gulang | €800K | |
| Reading | 29 taong gulang | €1M | |
| Reading | 29 taong gulang | €1.5M | |
| Stoke City | 29 taong gulang | €2.5M | |
| Reading | 28 taong gulang | €3.5M | |
| Reading | 28 taong gulang | €4.5M | |
| Reading | 28 taong gulang | €4.5M | |
| Reading | 27 taong gulang | €5.5M | |
| Reading | 27 taong gulang | €5.5M | |
| Reading | 27 taong gulang | €7M | |
| Reading | 26 taong gulang | €7M | |
| Reading | 25 taong gulang | €7M | |
| Reading | 25 taong gulang | €2M | |
| Reading | 24 taong gulang | €1.5M | |
| Reading | 24 taong gulang | €1.5M | |
| Reading | 23 taong gulang | €1.5M | |
| Leicester | 23 taong gulang | €2M | |
| Leicester | 23 taong gulang | €2M | |
| Leicester | 22 taong gulang | €2.5M | |
| Leicester | 22 taong gulang | €2.5M | |
| Leicester | 21 taong gulang | €2.5M | |
| Leicester | 20 taong gulang | €2M | |
| Leicester | 20 taong gulang | €1.5M | |
| Brentford | 20 taong gulang | €500K |
Liam Moore sa season 2023-2024: 8 laban, 0 goal at 0 assist sa lahat ng kompetisyon. Minutong nilaro: 443. Karaniwang rating: 6.4.
| Season | Kompetisyon | Koponan | Mga Laban | Minutong Naglaro | Mga Gol | Assist | Rating |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2023-2024 | League One | Northampton Town | 8 | 443 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2022-2023 | Championship | Reading | 3 | 61 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2022 | World Championship Qualifiers (CONCACAF) | JamaicaPambansang koponan | 2 | 92 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2021-2022 | Championship | Stoke City | 4 | 306 | 0 | 0 | 6.4 |
| FA Cup | Stoke City | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.2 | |
| Championship | Reading | 17 | 1,441 | 2 | 1 | 6.4 | |
| JamaicaPambansang koponan |
| 2 |
| 135 |
| 0 |
| 0 |
| 6.5 |
| 2020-2021 | Championship | Reading | 32 | 2,787 | 0 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| EFL Cup | Reading | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 | |
| Mga International Club Friendly | Reading | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 | |
| English U23 Premier League | Reading U23 | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.2 | |
| CONCACAF Gold Cup | JamaicaPambansang koponan | 4 | 279 | 0 | 0 | – | |
| Mga International Friendly | JamaicaPambansang koponan | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2019-2020 | Championship | Reading | 42 | 3,560 | 1 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| EFL Cup | Reading | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2018-2019 | Championship | Reading | 38 | 1,620 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Reading | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.8 | |
| EFL Cup | Reading | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2017-2018 | Championship | Reading | 46 | 1,620 | 1 | 0 | 7.0 |
|---|
| 2016-2017 | Championship | Reading | 41 | 3,305 | 1 | 1 | 7.0 |
|---|
| 2015-2016 | Championship | Bristol City | 10 | 510 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|
| 2014-2015 | Championship | Brentford | 1 | 71 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Premier League | Leicester City | 1 | 36 | 0 | 0 | – |
| 2013-2014 | Championship | Leicester City | 7 | 326 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2012-2013 | Championship | Leicester City | 6 | 267 | 0 | 0 | – |
|---|