Buwanang average na rating
I-tap ang chart para palitan ang mga halaga
Walang available na datos
Pinakamataas: €600K (Dis 8, 2018)
Huling update:
Naglalaro si Liu Yiming para sa Wuhan Three Towns. Posisyon: Defender, Nasyonalidad: China, Edad: 31, Taas: 188 cm, Market value: €75K. Liu Yiming sa season 2026: 9 laban, 0 goal at 0 assist sa lahat ng kompetisyon.
Ang pinakahuling laban sa mga available na tala kung saan naglaro si Liu Yiming ay Wuhan Three Towns vs Henan, na may 3 minutong paglalaro. Petsa ng laban: Setyembre 12, 2026.
Wuhan Three Towns: 10 laro, 0 goal, 0 assist
Sa mga available na tala ng Wuhan Three Towns para sa season 2026, naglaro si Liu Yiming nang 245 minuto at nagsimula sa unang lineup sa 2 laban.
Wuhan Three Towns: 103 laro, 2 goal, 1 assist
Guangzhou FC(1993-2025): 8 laro, 0 goal, 0 assist
Shenzhen FC(1994-2024): 11 laro, 0 goal, 0 assist
Tianjin Tianhai(2006-2020): 60 laro, 1 goal, 0 assist
Mga kaugnay na pahina: Wuhan Three Towns, Live score ng football
Edad ni Liu Yiming: 31 taon. Petsa ng kapanganakan: Pebrero 28, 1995.
| Petsa | Koponan | Edad | Halaga |
|---|---|---|---|
| Wuhan Three Towns | 31 taong gulang | €75K | |
| Wuhan Three Towns | 30 taong gulang | €100K | |
| Wuhan Three Towns | 30 taong gulang | €150K | |
| Wuhan Three Towns | 29 taong gulang | €150K | |
| Wuhan Three Towns | 29 taong gulang | €175K | |
| Wuhan Three Towns | 28 taong gulang | €225K | |
| Wuhan Three Towns | 28 taong gulang | €225K | |
| Wuhan Three Towns | 27 taong gulang | €225K | |
| Guangzhou FC(1993-2025) | 26 taong gulang | €100K | |
| Wuhan Three Towns | 26 taong gulang | €100K | |
| Wuhan Three Towns | 26 taong gulang | €150K | |
| Guangzhou FC(1993-2025) | 25 taong gulang | €175K | |
| Shenzhen FC(1994-2024) | 24 taong gulang | €250K | |
| Shenzhen FC(1994-2024) | 24 taong gulang | €350K | |
| Guangzhou FC(1993-2025) | 24 taong gulang | €550K | |
| Tianjin Tianhai(2006-2020) | 23 taong gulang | €600K | |
| Tianjin Tianhai(2006-2020) | 23 taong gulang | €400K | |
| Tianjin Tianhai(2006-2020) | 22 taong gulang | €325K | |
| Tianjin Tianhai(2006-2020) | 22 taong gulang | €250K | |
| Tianjin Tianhai(2006-2020) | 22 taong gulang | €125K | |
| Tianjin Tianhai(2006-2020) | 21 taong gulang | €125K | |
| Tianjin Tianhai(2006-2020) | 21 taong gulang | €75K | |
| Sporting B | 20 taong gulang | €50K |
Posisyon: Defender.
Club ni Liu Yiming: Wuhan Three Towns.
Taas ni Liu Yiming: 188 cm.
Mas gustong paa: Kanan.
Nasyonalidad: China.
Halaga sa merkado: €75K.
Liu Yiming sa season 2026: 9 laban, 0 goal at 0 assist sa lahat ng kompetisyon.
Liu Yiming sa season 2026: 9 laban, 0 goal at 0 assist sa lahat ng kompetisyon. Minutong nilaro: 261. Karaniwang rating: 6.6.
| Season | Kompetisyon | Koponan | Mga Laban | Minutong Naglaro | Mga Gol | Assist | Rating |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | Chinese Super League | Wuhan Three Towns | 8 | 171 | 0 | 0 | 6.7 |
| Chinese FA Cup | Wuhan Three Towns | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.1 | |
| 2025-2026 | Chinese Super League | Wuhan Three Towns | 4 | 216 | 0 | 0 | 5.9 |
| 2025 | Chinese Super League | Wuhan Three Towns | 13 | 637 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2024-2025 | Chinese Super League | Wuhan Three Towns | 4 | 46 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2024 | Chinese Super League | Wuhan Three Towns |
| 10 |
| 470 |
| 0 |
| 0 |
| 6.5 |
| 2023-2024 | AFC Champions League | Wuhan Three Towns | 4 | 244 | 0 | 1 | 6.2 |
|---|
| 2023 | Chinese Super League | Wuhan Three Towns | 24 | 1,814 | 1 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chinese Super Cup | Wuhan Three Towns | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.4 |
| 2022-2023 | Chinese Super League | Wuhan Three Towns | 4 | 320 | 0 | 0 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chinese FA Cup | Wuhan Three Towns | 1 | 84 | 0 | 0 | – |
| 2022 | Chinese Super League | Wuhan Three Towns | 21 | 1,772 | 1 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2021-2022 | Chinese Football League 1 | Wuhan Three Towns | 4 | 150 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chinese Super League | Wuhan Three Towns | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.1 |
| 2020-2021 | Chinese Football League 1 | Wuhan Three Towns | 3 | 117 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| AFC Champions League | Guangzhou FC(1993-2025) | 2 | 131 | 0 | 0 | 7.0 | |
| Chinese Super League | Guangzhou FC(1993-2025) | 1 | 0 | 0 | 0 | 5.9 |
| 2019-2020 | Chinese Super League | Shenzhen FC(1994-2024) | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|
| 2019 | Chinese Super League | Shenzhen FC(1994-2024) | 6 | 540 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| AFC Asian Cup | TsinaPambansang koponan | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.8 |
| 2018 | Chinese Super League | Tianjin Tianhai(2006-2020) | 6 | 537 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| AFC Champions League | Tianjin Tianhai(2006-2020) | 3 | 270 | 0 | 0 | 5.9 |
| 2017-2018 | Chinese Super League | Tianjin Tianhai(2006-2020) | 18 | 1,581 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| AFC Champions League | Tianjin Tianhai(2006-2020) | 4 | 359 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2017 | Chinese Super League | Tianjin Tianhai(2006-2020) | 17 | 1,526 | 1 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2016-2017 | Chinese Super League | Tianjin Tianhai(2006-2020) | 3 | 266 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| EAFF E-1 Football Championship | TsinaPambansang koponan | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.4 |