Patalastas
Naglalaro si Luke Thomas para sa Leicester. Posisyon: Defender, Nasyonalidad: Inglatera, Edad: 25, Taas: 181 cm, Market value: €5M. 2026-2027: 17 laro, 1 goal, 5 assist. Pinakahuling naitalang paglahok: Leicester City vs Stevenage Borough (Oktubre 31, 2026).
Huling update:

Buwanang average na rating
I-tap ang chart para palitan ang mga halaga
Walang available na datos
Pinakamataas: €12M (Hun 14, 2022)
Leicester City: 13 laro, 1 goal, 4 assist
Sa mga available na tala ng Leicester City para sa season 2026/27, naglaro si Luke Thomas nang 1157 minuto at nagsimula sa unang lineup sa 13 laban.
Leicester City: 166 laro, 4 goal, 15 assist
Stevenage Borough: 1 laro, 0 goal, 0 assist
Middlesbrough: 12 laro, 0 goal, 0 assist
Sheffield United: 13 laro, 0 goal, 0 assist
Leicester City U23: 4 laro, 0 goal, 1 assist
Leicester City U21: 1 laro, 0 goal, 0 assist
Mga kaugnay na pahina: Leicester, Live score ng football
Edad ni Luke Thomas: 25 taon. Petsa ng kapanganakan: Hunyo 10, 2001.
Posisyon: Defender.
Club ni Luke Thomas: Leicester.
| Petsa | Koponan | Edad | Halaga |
|---|---|---|---|
| Leicester | 24 taong gulang | €5M | |
| Leicester | 24 taong gulang | €6M | |
| Leicester | 23 taong gulang | €6M | |
| Leicester | 23 taong gulang | €6M | |
| Middlesbrough | 22 taong gulang | €6M | |
| Middlesbrough | 22 taong gulang | €8M | |
| Sheffield United | 22 taong gulang | €10M | |
| Leicester | 22 taong gulang | €12M | |
| Leicester | 21 taong gulang | €10M | |
| Leicester | 21 taong gulang | €12M | |
| Leicester | 20 taong gulang | €8M | |
| Leicester | 20 taong gulang | €8M | |
| Leicester | 19 taong gulang | €5M | |
| Leicester | 19 taong gulang | €3M | |
| Leicester | 19 taong gulang | €2.5M | |
| Leicester | 19 taong gulang | €1M | |
| Leicester | 19 taong gulang | €1M |
Mas gustong paa: Kaliwa.
Nasyonalidad: Inglatera.
Halaga sa merkado: €5M.
Luke Thomas sa season 2026-2027: 17 laban, 1 goal at 5 assist sa lahat ng kompetisyon.
Luke Thomas sa season 2026-2027: 17 laban, 1 goal at 5 assist sa lahat ng kompetisyon. Minutong nilaro: 1,427.
| Season | Kompetisyon | Koponan | Mga Laban | Minutong Naglaro | Mga Gol | Assist | Rating |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | League One | Leicester City | 13 | 1,157 | 1 | 4 | 6.9 |
| EFL Cup | Leicester City | 2 | 180 | 0 | 1 | 7.2 | |
| EFL Trophy | Leicester City | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.6 | |
| EFL Trophy | Stevenage Borough | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.5 | |
| 2026 | Mga International Club Friendly | Leicester City | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2025-2026 | Championship | Leicester City | 43 | 3,549 | 1 | 5 | 6.5 |
| FA Cup |
| 2 |
| 143 |
| 0 |
| 0 |
| 6.5 |
| EFL Cup | Leicester City | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.2 |
| 2024-2025 | Premier League | Leicester City | 14 | 1,112 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| EFL Cup | Leicester City | 3 | 270 | 0 | 0 | 7.0 | |
| FA Cup | Leicester City | 1 | 58 | 0 | 0 | 5.9 |
| 2023-2024 | Championship | Middlesbrough | 12 | 659 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Premier League | Sheffield United | 12 | 918 | 0 | 0 | 5.9 | |
| FA Cup | Sheffield United | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.4 |
| 2023 | European U21 Championship | InglateraPambansang koponan | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.4 |
|---|
| 2022-2023 | Premier League | Leicester City | 17 | 1,071 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| EFL Cup | Leicester City | 4 | 330 | 0 | 1 | 7.1 | |
| FA Cup | Leicester City | 3 | 125 | 0 | 0 | 6.2 | |
| Mga International Friendly | InglateraPambansang koponan | 3 | 99 | 0 | 0 | 6.8 | |
| European U21 Championship | InglateraPambansang koponan | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2022 | Mga International Friendly | InglateraPambansang koponan | 1 | 69 | 0 | 0 | 6.0 |
|---|
| 2021-2022 | Premier League | Leicester City | 22 | 1,912 | 0 | 1 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Europa Conference League | Leicester City | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.5 | |
| EFL Cup | Leicester City | 3 | 270 | 0 | 0 | 5.7 | |
| Europa League | Leicester City | 3 | 262 | 0 | 0 | 6.1 | |
| FA Cup | Leicester City | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.3 | |
| European U21 Championship Qualifiers | InglateraPambansang koponan | 7 | 547 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2021 | Community Shield | Leicester City | 1 | 12 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Mga International Friendly | InglateraPambansang koponan | 1 | 77 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | Premier League | Leicester City | 14 | 969 | 1 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Europa League | Leicester City | 7 | 540 | 1 | 1 | 6.7 | |
| FA Cup | Leicester City | 3 | 262 | 0 | 1 | 6.1 | |
| EFL Cup | Leicester City | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2019-2020 | Premier League | Leicester City | 3 | 268 | 0 | 1 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English U23 Premier League | Leicester City U23 | 4 | 360 | 0 | 1 | 6.6 | |
| EFL Trophy | Leicester City U21 | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.8 | |
| EFL Trophy | Scunthorpe United | 3 | 213 | 0 | 0 | 6.6 | |
| English U23 Premier League | Scunthorpe United | 1 | 90 | 1 | 0 | 7.8 | |
| European U19 Championship | Scunthorpe United | 1 | 90 | 0 | 1 | – |