Patalastas
Naglalaro si Marcel Sabitzer para sa Dortmund. Posisyon: Midfielder, Nasyonalidad: Austria, Edad: 32, Taas: 177 cm, Market value: €6M. 2026-2027: 11 laro, 1 goal, 2 assist. Pinakahuling naitalang paglahok: Bayern Munich vs Borussia Dortmund (Nobyembre 1, 2026).
Huling update:

Buwanang average na rating
I-tap ang chart para palitan ang mga halaga
May injury
Walang available na datos
Pinakamataas: €42M (Peb 9, 2021)
Borussia Dortmund: 7 laro, 0 goal, 1 assist
Sa mga available na tala ng Borussia Dortmund para sa season 2026/27, naglaro si Marcel Sabitzer nang 235 minuto at nagsimula sa unang lineup sa 2 laban.
Borussia Dortmund: 137 laro, 9 goal, 16 assist
Manchester United: 18 laro, 3 goal, 1 assist
Bayern München: 57 laro, 3 goal, 2 assist
RB Leipzig: 224 laro, 49 goal, 35 assist
Red Bull Salzburg: 25 laro, 5 goal, 4 assist
Rapid Wien: 17 laro, 0 goal, 0 assist
Mga kaugnay na pahina: Dortmund, Live score ng football
Edad ni Marcel Sabitzer: 32 taon. Petsa ng kapanganakan: Marso 17, 1994.
Posisyon: Midfielder.
Club ni Marcel Sabitzer: Dortmund.
| Petsa | Koponan | Edad | Halaga |
|---|---|---|---|
| Dortmund | 32 taong gulang | €6M | |
| Dortmund | 31 taong gulang | €7M | |
| Dortmund | 31 taong gulang | €8M | |
| Dortmund | 31 taong gulang | €10M | |
| Dortmund | 30 taong gulang | €15M | |
| Dortmund | 30 taong gulang | €20M | |
| Dortmund | 29 taong gulang | €20M | |
| Man Utd | 29 taong gulang | €20M | |
| Bayern Munich | 28 taong gulang | €20M | |
| Bayern Munich | 28 taong gulang | €20M | |
| Bayern Munich | 28 taong gulang | €15M | |
| Bayern Munich | 28 taong gulang | €22M | |
| Bayern Munich | 27 taong gulang | €27M | |
| Bayern Munich | 27 taong gulang | €32M | |
| RB Leipzig | 27 taong gulang | €42M | |
| RB Leipzig | 26 taong gulang | €42M | |
| RB Leipzig | 26 taong gulang | €35M | |
| RB Leipzig | 26 taong gulang | €32M | |
| RB Leipzig | 25 taong gulang | €40M | |
| RB Leipzig | 25 taong gulang | €30M | |
| RB Leipzig | 25 taong gulang | €25M | |
| RB Leipzig | 24 taong gulang | €25M | |
| RB Leipzig | 24 taong gulang | €25M | |
| RB Leipzig | 24 taong gulang | €25M | |
| RB Leipzig | 23 taong gulang | €18M | |
| RB Leipzig | 23 taong gulang | €13M | |
| RB Leipzig | 23 taong gulang | €10M | |
| RB Leipzig | 22 taong gulang | €8M | |
| RB Leipzig | 22 taong gulang | €5M | |
| RB Leipzig | 22 taong gulang | €4M | |
| RB Leipzig | 22 taong gulang | €4M | |
| RB Leipzig | 21 taong gulang | €4M | |
| Red Bull Salzburg | 21 taong gulang | €4M | |
| Red Bull Salzburg | 20 taong gulang | €2.8M | |
| Red Bull Salzburg | 20 taong gulang | €2.5M | |
| Rapid Wien | 20 taong gulang | €2M | |
| Rapid Wien | 19 taong gulang | €1.2M | |
| Rapid Wien | 19 taong gulang | €1.2M | |
| Admira Wacker | 18 taong gulang | €1.2M | |
| Admira Wacker | 18 taong gulang | €1.2M | |
| Admira Wacker | 18 taong gulang | €500K | |
| Admira Wacker | 18 taong gulang | €250K | |
| Admira Wacker | 17 taong gulang | €125K | |
| Admira Wacker | 17 taong gulang | €125K | |
| Admira Wacker | 16 taong gulang | €100K |
Taas ni Marcel Sabitzer: 177 cm.
Mas gustong paa: Kanan.
Nasyonalidad: Austria.
Halaga sa merkado: €6M.
Marcel Sabitzer sa season 2026-2027: 11 laban, 1 goal at 2 assist sa lahat ng kompetisyon.
Marcel Sabitzer sa season 2026-2027: 11 laban, 1 goal at 2 assist sa lahat ng kompetisyon. Minutong nilaro: 438. Karaniwang rating: 6.6.
| Season | Kompetisyon | Koponan | Mga Laban | Minutong Naglaro | Mga Gol | Assist | Rating |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | Bundesliga | Borussia Dortmund | 7 | 235 | 0 | 1 | 6.3 |
| DFB-Pokal | Borussia Dortmund | 2 | 109 | 1 | 1 | 7.5 | |
| Champions League | Borussia Dortmund | 2 | 94 | 0 | 0 | 6.8 | |
| 2026 | DFL-Supercup | Borussia Dortmund | 1 | 17 | 0 | 0 | 6.4 |
| Mga International Club Friendly | Borussia Dortmund | 1 | 30 | 0 | 0 | 6.2 | |
| Emirates Cup | Borussia Dortmund | 1 | 31 | 0 | 0 | 6.2 | |
| World Championship Qualifiers (Europe) |
| AustriyaPambansang koponan |
| 8 |
| 701 |
| 3 |
| 3 |
| 7.3 |
| Pandaigdigang Kampeonato | AustriyaPambansang koponan | 4 | 360 | 1 | 0 | 6.8 |
| 2025-2026 | Bundesliga | Borussia Dortmund | 26 | 1,822 | 1 | 2 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Champions League | Borussia Dortmund | 6 | 344 | 0 | 2 | 6.8 | |
| DFB-Pokal | Borussia Dortmund | 2 | 179 | 0 | 0 | 6.7 | |
| Mga International Club Friendly | Borussia Dortmund | 1 | 60 | 0 | 0 | 6.3 | |
| Mga International Friendly | AustriyaPambansang koponan | 2 | 158 | 2 | 2 | 8.6 |
| 2024-2025 | Bundesliga | Borussia Dortmund | 26 | 1,613 | 1 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Champions League | Borussia Dortmund | 11 | 846 | 0 | 0 | 6.7 | |
| Club World Championship | Borussia Dortmund | 4 | 229 | 0 | 0 | 6.5 | |
| DFB-Pokal | Borussia Dortmund | 2 | 111 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Mga International Club Friendly | Borussia Dortmund | 1 | 61 | 0 | 0 | 6.2 | |
| Nations League | AustriyaPambansang koponan | 5 | 450 | 2 | 2 | 7.5 |
| 2024 | European Championship | AustriyaPambansang koponan | 7 | 432 | 1 | 1 | 7.0 |
|---|
| 2023-2024 | Bundesliga | Borussia Dortmund | 25 | 1,964 | 4 | 3 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Champions League | Borussia Dortmund | 12 | 929 | 1 | 5 | 6.9 | |
| Mga International Club Friendly | Borussia Dortmund | 3 | 177 | 0 | 0 | 6.6 | |
| DFB-Pokal | Borussia Dortmund | 3 | 142 | 1 | 1 | 7.2 | |
| Mga International Friendly | AustriyaPambansang koponan | 3 | 207 | 1 | 0 | 7.0 | |
| European Championship | AustriyaPambansang koponan | 1 | 90 | 1 | 0 | 8.2 | |
| European Championship Qualifiers | AustriyaPambansang koponan | 1 | 89 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2022-2023 | Mga International Club Friendly | Borussia Dortmund | 1 | 45 | 0 | 1 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Premier League | Manchester United | 11 | 628 | 0 | 1 | 6.5 | |
| FA Cup | Manchester United | 3 | 206 | 1 | 0 | 7.0 | |
| Europa League | Manchester United | 3 | 188 | 2 | 0 | 7.0 | |
| EFL Cup | Manchester United | 1 | 21 | 0 | 0 | 7.0 | |
| Bundesliga | Bayern München | 15 | 625 | 1 | 1 | 6.7 | |
| Champions League | Bayern München | 6 | 278 | 0 | 0 | 6.8 | |
| DFB-Pokal | Bayern München | 2 | 15 | 0 | 0 | 6.5 | |
| Mga International Club Friendly | Bayern München | 1 | 27 | 0 | 0 | 5.8 | |
| Nations League | AustriyaPambansang koponan | 6 | 474 | 1 | 1 | 6.6 | |
| European Championship Qualifiers | AustriyaPambansang koponan | 2 | 119 | 3 | 1 | 8.7 |
| 2022 | World Championship Qualifiers (Europe) | AustriyaPambansang koponan | 6 | 540 | 2 | 1 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Mga International Friendly | AustriyaPambansang koponan | 2 | 180 | 0 | 1 | 7.5 |
| 2021-2022 | Bundesliga | Bayern München | 25 | 896 | 1 | 1 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Champions League | Bayern München | 5 | 133 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Mga International Club Friendly | Bayern München | 2 | 97 | 1 | 0 | 7.4 | |
| DFL-Supercup | Bayern München | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.2 | |
| Bundesliga | RB Leipzig | 2 | 47 | 0 | 0 | 6.8 | |
| Mga International Friendly | AustriyaPambansang koponan | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 | |
| World Championship Qualifiers (Europe) | AustriyaPambansang koponan | 1 | 90 | 1 | 0 | 8.2 |
| 2020-2021 | Bundesliga | RB Leipzig | 27 | 2,029 | 8 | 3 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Champions League | RB Leipzig | 8 | 656 | 0 | 1 | 6.5 | |
| DFB-Pokal | RB Leipzig | 5 | 373 | 1 | 2 | 6.8 | |
| Nations League | AustriyaPambansang koponan | 4 | 360 | 1 | 0 | 6.5 | |
| European Championship | AustriyaPambansang koponan | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.9 | |
| Mga International Friendly | AustriyaPambansang koponan | 2 | 136 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2020 | European Championship | AustriyaPambansang koponan | 5 | 480 | 1 | 1 | 7.0 |
|---|
| 2019-2020 | Bundesliga | RB Leipzig | 32 | 2,507 | 9 | 7 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Champions League | RB Leipzig | 8 | 716 | 4 | 3 | 7.0 | |
| DFB-Pokal | RB Leipzig | 3 | 245 | 3 | 0 | 7.7 | |
| European Championship | AustriyaPambansang koponan | 3 | 272 | 1 | 0 | 7.4 |
| 2018-2019 | Bundesliga | RB Leipzig | 30 | 2,351 | 4 | 3 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Europa League | RB Leipzig | 8 | 454 | 1 | 1 | 6.6 | |
| DFB-Pokal | RB Leipzig | 5 | 478 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Mga International Club Friendly | RB Leipzig | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.2 | |
| European Championship | AustriyaPambansang koponan | 3 | 254 | 0 | 0 | 6.6 | |
| Mga International Friendly | AustriyaPambansang koponan | 2 | 70 | 0 | 0 | 6.3 | |
| Nations League | AustriyaPambansang koponan | 2 | 93 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2017-2018 | Bundesliga | RB Leipzig | 22 | 1,791 | 3 | 5 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Europa League | RB Leipzig | 5 | 261 | 0 | 0 | 6.2 | |
| Champions League | RB Leipzig | 5 | 395 | 0 | 2 | 6.5 |
| 2016-2017 | Bundesliga | RB Leipzig | 32 | 2,601 | 8 | 4 | 6.6 |
|---|
| 2015-2016 | 2. Bundesliga | RB Leipzig | 31 | 2,690 | 8 | 4 | 6.7 |
|---|
| 2014-2015 | Austrian Bundesliga | Red Bull Salzburg | 24 | 1,600 | 5 | 4 | 7.1 |
|---|
| 2013-2014 | Austrian Bundesliga | Red Bull Salzburg | 1 | 68 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Austrian Bundesliga | Rapid Wien | 9 | 543 | 0 | 0 | – |
| 2012-2013 | Austrian Bundesliga | Rapid Wien | 8 | 394 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Austrian Bundesliga | Admira Wacker | 3 | 210 | 0 | 0 | – |
| 2011-2012 | Austrian Bundesliga | Admira Wacker | 11 | 566 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2010-2011 | Austrian Bundesliga | Admira Wacker | 2 | 36 | 0 | 0 | – |
|---|