
Buwanang average na rating
I-tap ang chart para palitan ang mga halaga
Walang available na datos
Pinakamataas: €800K (Set 8, 2020)
Huling update:
Naglalaro si Morato para sa Al-Wehda. Posisyon: Midfielder, Nasyonalidad: Brazil, Edad: 34, Taas: 170 cm, Market value: €225K. Morato sa season 2026-2027: 6 laban, 2 goal at 0 assist sa lahat ng kompetisyon.
Ang pinakahuling laban sa mga available na tala kung saan naglaro si Morato ay Al Wehda Mecca vs Al Okhdood, na may 33 minutong paglalaro. Petsa ng laban: Setyembre 15, 2026.
Al Wehda Mecca: 5 laro, 1 goal, 0 assist
Sa mga available na tala ng Al Wehda Mecca para sa season 2026/27, naglaro si Morato nang 393 minuto at nagsimula sa unang lineup sa 5 laban.
Al Wehda Mecca: 6 laro, 2 goal, 0 assist
Al Faisaly: 38 laro, 14 goal, 14 assist
Al Khaleej: 22 laro, 4 goal, 5 assist
Avaí: 17 laro, 2 goal, 1 assist
Vasco da Gama Saf - RJ: 38 laro, 7 goal, 3 assist
Red Bull Bragantino: 57 laro, 8 goal, 5 assist
Mga kaugnay na pahina: Al-Wehda, Live score ng football
| Petsa | Koponan | Edad | Halaga |
|---|---|---|---|
| Al Faisaly | 33 taong gulang | €225K | |
| Al Faisaly | 33 taong gulang | €250K | |
| Al Faisaly | 32 taong gulang | €300K | |
| Al Faisaly | 32 taong gulang | €350K | |
| Al Faisaly | 31 taong gulang | €400K | |
| Al Faisaly | 31 taong gulang | €450K | |
| Al Faisaly | 31 taong gulang | €500K | |
| Al Khaleej | 30 taong gulang | €500K | |
| Al Khaleej | 30 taong gulang | €400K | |
| Al Khaleej | 29 taong gulang | €750K | |
| Avaí | 29 taong gulang | €750K | |
| Vasco da Gama Saf | 29 taong gulang | €750K | |
| Vasco da Gama Saf | 28 taong gulang | €800K | |
| Bragantino | 28 taong gulang | €800K | |
| Bragantino | 28 taong gulang | €800K | |
| Bragantino | 27 taong gulang | €350K | |
| Bragantino | 27 taong gulang | €450K | |
| São Paulo | 25 taong gulang | €100K | |
| Free Player | 23 taong gulang | €100K | |
| Boa | 22 taong gulang | €150K | |
| Free Player | 19 taong gulang | €150K | |
| Gyeongnam | 18 taong gulang | €250K |
Edad ni Morato: 34 taon. Petsa ng kapanganakan: Setyembre 1, 1992.
Posisyon: Midfielder.
Club ni Morato: Al-Wehda.
Taas ni Morato: 170 cm.
Mas gustong paa: Kanan.
Nasyonalidad: Brazil.
Halaga sa merkado: €225K.
Morato sa season 2026-2027: 6 laban, 2 goal at 0 assist sa lahat ng kompetisyon.
Morato sa season 2026-2027: 6 laban, 2 goal at 0 assist sa lahat ng kompetisyon. Minutong nilaro: 513. Karaniwang rating: 7.0.
| Season | Kompetisyon | Koponan | Mga Laban | Minutong Naglaro | Mga Gol | Assist | Rating |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | Saudi Division 1 | Al Wehda Mecca | 5 | 393 | 1 | 0 | 6.8 |
| Saudi Arabia Kings Cup | Al Wehda Mecca | 1 | 120 | 1 | 0 | 8.2 | |
| 2025-2026 | Saudi Division 1 | Al Faisaly | 34 | 2,961 | 14 | 14 | 7.4 |
| Saudi Arabia Kings Cup | Al Faisaly | 1 | 76 | 0 | 0 | 6.6 | |
| 2024-2025 | Saudi Arabia Kings Cup | Al Faisaly | 1 | 51 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2023-2024 | Saudi Arabia Kings Cup | Al Faisaly | 2 | 162 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2022-2023 | Saudi Pro League | Al Khaleej | 21 | 1,597 | 4 | 4 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Saudi Arabia Kings Cup | Al Khaleej | 1 | 90 | 0 | 1 | 6.9 |
| 2022 | Brazilian Serie A | Avaí | 11 | 554 | 1 | 1 | 6.7 |
|---|
| 2021-2022 | Brazilian Serie A | Avaí | 3 | 104 | 1 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | Avaí | 2 | 153 | 0 | 0 | – | |
| Campeonato Catarinense Division 1 (Brazil) | Avaí | 1 | 44 | 0 | 0 | – | |
| Brazilian Serie B | Vasco da Gama Saf - RJ | 8 | 550 | 0 | 0 | 6.5 | |
| Brazilian Cup | Vasco da Gama Saf - RJ | 1 | 46 | 0 | 0 | – |
| 2021 | Brazilian Serie B | Vasco da Gama Saf - RJ | 19 | 1,096 | 6 | 1 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Campeonato Carioca A (Brazil) | Vasco da Gama Saf - RJ | 1 | 84 | 1 | 1 | – |
| 2020 | Brazilian Serie A | Red Bull Bragantino | 13 | 560 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Red Bull Bragantino | 6 | 288 | 0 | 0 | 6.3 | |
| Brazilian Cup | Red Bull Bragantino | 2 | 97 | 0 | 1 | – |
| 2019-2020 | Brazilian Campeonato Paulista A1 | Red Bull Bragantino | 7 | 424 | 2 | 1 | 6.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Serie B | Red Bull Bragantino | 6 | 433 | 2 | 1 | 7.4 |
| 2019 | Brazilian Serie B | Red Bull Bragantino | 14 | 823 | 3 | 2 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Ituano SP | 2 | 41 | 1 | 0 | 6.6 |
| 2018-2019 | Brazilian Serie B | Red Bull Bragantino | 3 | 73 | 1 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Ituano SP | 11 | 849 | 5 | 0 | 6.8 | |
| Brazilian Serie A | do Recife | 2 | 72 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2018 | Brazilian Serie A | do Recife | 5 | 271 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | São Paulo - SP | 1 | 9 | 0 | 0 | 6.8 |