Patalastas
Naglalaro si Richard para sa Ceara. Posisyon: Tagabantay ng goal, Nasyonalidad: Brazil, Edad: 35, Taas: 186 cm, Halaga sa merkado: €100K. 2026: 28 laro, 0 goal, 0 assist. Pinakahuling naitalang paglahok: Athletic Club vs Ceara (Nobyembre 3, 2026).
Huling update:
Buwanang average na rating
I-tap ang chart para palitan ang mga halaga
Pinakamataas: €800K (Peb 17, 2019)
Ceará: 29 laro, 0 goal, 0 assist
Sa mga available na tala ng Ceará para sa season 2026, naglaro si Richard nang 2565 minuto at nagsimula sa unang lineup sa 29 laban.
Mga kaugnay na pahina: Ceara, Live score ng football
Edad ni Richard: 35 taon. Petsa ng kapanganakan: Marso 1, 1991.
Posisyon: Tagabantay ng goal.
Club ni Richard: Ceara.
Taas ni Richard: 186 cm.
Mas gustong paa: Kanan.
Nasyonalidad: Brazil.
Halaga sa merkado: €100K.
Richard sa season 2026: 28 laban, 0 goal at 0 assist sa lahat ng kompetisyon.
| Petsa | Koponan | Edad | Halaga |
|---|---|---|---|
| Ceara | 35 taong gulang | €100K | |
| Ceara | 34 taong gulang | €150K | |
| Ceara | 34 taong gulang | €200K | |
| Ceara | 33 taong gulang | €250K | |
| Ceara | 33 taong gulang | €250K | |
| Ceara | 32 taong gulang | €250K | |
| Ceara | 32 taong gulang | €450K | |
| Ceara | 31 taong gulang | €500K | |
| Ceara | 31 taong gulang | €500K | |
| Ceara | 31 taong gulang | €500K | |
| Ceara | 30 taong gulang | €500K | |
| Ceara | 30 taong gulang | €500K | |
| Ceara | 29 taong gulang | €350K | |
| Ceara | 29 taong gulang | €350K | |
| Ceara | 29 taong gulang | €475K | |
| Ceara | 28 taong gulang | €600K | |
| Ceara | 27 taong gulang | €800K | |
| Parana PR | 27 taong gulang | €400K | |
| Agua Santa SP Youth | 26 taong gulang | €300K | |
| Parana PR | 26 taong gulang | €300K | |
| Sao Paulo U20 | 19 taong gulang | €50K |
Richard sa season 2026: 28 laban, 0 goal at 0 assist sa lahat ng kompetisyon. Minutong nilaro: 2,417. Karaniwang rating: 6.6.
| Season | Kompetisyon | Koponan | Mga Laban | Minutong Naglaro | Mga Gol | Assist | Rating |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | Brazilian Serie B | Ceará | 26 | 2,295 | 0 | 0 | 6.6 |
| Brazilian Cup | Ceará | 1 | 32 | 0 | 0 | 5.7 | |
| Campeonato Cearense (Brazil) | Ceará | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.2 | |
| 2025-2026 | Campeonato Cearense (Brazil) | Ceará | 5 | 450 | 0 | 0 | 6.8 |
| Brazilian Serie B | Ceará | 3 | 270 | 0 | 0 | 7.0 | |
| Brazilian Cup | Ceará | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.8 | |
| 2024-2025 | Brazilian Serie B | Ceará |
| 8 |
| 654 |
| 0 |
| 0 |
| 6.3 |
| 2024 | Brazilian Serie B | Ceará | 9 | 810 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2023-2024 | Brazilian Serie B | Ceará | 11 | 945 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | Ceará | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.4 |
| 2023 | Brazilian Serie B | Ceará | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2022-2023 | Brazilian Serie B | Ceará | 9 | 720 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2022 | CONMEBOL Copa Sudamericana | Ceará | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Serie A | Ceará | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2021-2022 | Brazilian Serie A | Ceará | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2021 | Brazilian Serie A | Ceará | 18 | 1,620 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| CONMEBOL Copa Sudamericana | Ceará | 5 | 450 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | Brazilian Serie A | Ceará | 7 | 630 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2020 | Brazilian Serie A | Ceará | 10 | 900 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2019 | Brazilian Cup | Ceará | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Serie A | Ceará | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2018-2019 | Brazilian Serie A | Parana PR | 15 | 1,350 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2018 | Brazilian Serie A | Parana PR | 7 | 585 | 0 | 0 | 6.0 |
|---|
| 2017-2018 | Brazilian Serie A | Parana PR | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.6 |
|---|