Buwanang average na rating
I-tap ang chart para palitan ang mga halaga
Walang available na datos
Pinakamataas: €350K (Hul 28, 2022)
Huling update:
Naglalaro si Ryan Broom para sa Cheltenham Town. Posisyon: Midfielder, Nasyonalidad: Wales, Edad: 30, Taas: 177 cm, Market value: €150K. Ryan Broom sa season 2026-2027: 10 laban, 2 goal at 2 assist sa lahat ng kompetisyon.
Ang pinakahuling laban sa mga available na tala kung saan naglaro si Ryan Broom ay Cheltenham Town vs Salford City, na may 85 minutong paglalaro. Petsa ng laban: Oktubre 10, 2026.
Cheltenham Town: 8 laro, 2 goal, 2 assist
Sa mga available na tala ng Cheltenham Town para sa season 2026/27, naglaro si Ryan Broom nang 471 minuto at nagsimula sa unang lineup sa 5 laban.
Cheltenham Town: 137 laro, 15 goal, 8 assist
Fleetwood Town: 77 laro, 6 goal, 2 assist
Plymouth Argyle: 48 laro, 4 goal, 6 assist
Burton: 11 laro, 2 goal, 0 assist
Peterborough United: 18 laro, 1 goal, 0 assist
Bristol Rovers: 3 laro, 0 goal, 0 assist
Mga kaugnay na pahina: Cheltenham Town, Live score ng football
| Petsa | Koponan | Edad | Halaga |
|---|---|---|---|
| Cheltenham Town | 29 taong gulang | €150K | |
| Cheltenham Town | 29 taong gulang | €200K | |
| Fleetwood Town | 28 taong gulang | €225K | |
| Fleetwood Town | 28 taong gulang | €250K | |
| Fleetwood Town | 27 taong gulang | €300K | |
| Fleetwood Town | 27 taong gulang | €350K | |
| Cheltenham Town | 26 taong gulang | €350K | |
| Cheltenham Town | 26 taong gulang | €350K | |
| Peterborough United | 25 taong gulang | €350K | |
| Peterborough United | 24 taong gulang | €250K |
Edad ni Ryan Broom: 30 taon. Petsa ng kapanganakan: Setyembre 4, 1996.
Posisyon: Midfielder.
Club ni Ryan Broom: Cheltenham Town.
Taas ni Ryan Broom: 177 cm.
Mas gustong paa: Kanan.
Nasyonalidad: Wales.
Halaga sa merkado: €150K.
Ryan Broom sa season 2026-2027: 10 laban, 2 goal at 2 assist sa lahat ng kompetisyon.
Ryan Broom sa season 2026-2027: 10 laban, 2 goal at 2 assist sa lahat ng kompetisyon. Minutong nilaro: 586. Karaniwang rating: 6.5.
| Season | Kompetisyon | Koponan | Mga Laban | Minutong Naglaro | Mga Gol | Assist | Rating |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | League Two | Cheltenham Town | 8 | 471 | 2 | 2 | 6.6 |
| English Football League Trophy | Cheltenham Town | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 | |
| English Football League Cup | Cheltenham Town | 1 | 25 | 0 | 0 | 5.7 | |
| 2025-2026 | League Two | Cheltenham Town | 30 | 1,278 | 0 | 0 | 6.2 |
| FA Cup | Cheltenham Town | 2 | 8 | 0 | 0 | 6.4 | |
| English Football League Trophy | Cheltenham Town | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.2 | |
| English Football League Cup |
| Cheltenham Town |
| 2 |
| 148 |
| 1 |
| 0 |
| 6.9 |
| 2024-2025 | League Two | Fleetwood Town | 27 | 1,138 | 2 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English Football League Trophy | Fleetwood Town | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.0 | |
| English Football League Cup | Fleetwood Town | 3 | 136 | 0 | 0 | 6.3 | |
| FA Cup | Fleetwood Town | 1 | 14 | 0 | 0 | 5.7 |
| 2023-2024 | League One | Fleetwood Town | 36 | 2,353 | 2 | 2 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English Football League Trophy | Fleetwood Town | 4 | 236 | 2 | 0 | 7.2 | |
| FA Cup | Fleetwood Town | 2 | 44 | 0 | 0 | 6.0 | |
| English Football League Cup | Fleetwood Town | 1 | 80 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2022-2023 | League One | Cheltenham Town | 40 | 3,515 | 2 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English Football League Trophy | Cheltenham Town | 5 | 450 | 3 | 0 | 7.4 | |
| FA Cup | Cheltenham Town | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.9 |
| 2021-2022 | League One | Plymouth Argyle | 43 | 2,663 | 4 | 5 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Plymouth Argyle | 4 | 199 | 0 | 1 | 6.4 | |
| English Football League Cup | Plymouth Argyle | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2020-2021 | League One | Burton | 11 | 304 | 2 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| League One | Peterborough United | 15 | 475 | 1 | 0 | 6.4 | |
| FA Cup | Peterborough United | 2 | 159 | 0 | 0 | 6.6 | |
| English Football League Cup | Peterborough United | 1 | 60 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2019-2020 | League Two | Cheltenham Town | 35 | 2,969 | 7 | 6 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Cheltenham Town | 2 | 127 | 0 | 0 | 6.1 | |
| English Football League Trophy | Cheltenham Town | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2018-2019 | League Two | Cheltenham Town | 6 | 508 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Cheltenham Town | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2016-2017 | League One | Bristol Rovers | 3 | 44 | 0 | 0 | 6.0 |
|---|