Patalastas
Naglalaro si Ryan Johnson para sa Wimbledon. Posisyon: Tagapagtanggol, Nasyonalidad: Hilagang Irlanda, Edad: 30, Taas: 188 cm, Halaga sa merkado: €250K. 2026-2027: 15 laro, 0 goal, 0 assist. Pinakahuling naitalang paglahok: Crewe Alexandra vs Wimbledon (Nobyembre 7, 2026).
Huling update:
Buwanang average na rating
I-tap ang chart para palitan ang mga halaga
Walang available na datos
Wimbledon: 12 laro, 0 goal, 0 assist
Sa mga available na tala ng Wimbledon para sa season 2026/27, naglaro si Ryan Johnson nang 1058 minuto at nagsimula sa unang lineup sa 12 laban.
Wimbledon: 148 laro, 5 goal, 1 assist
Stockport County: 32 laro, 1 goal, 2 assist
Port Vale: 8 laro, 0 goal, 0 assist
Salford City: 1 laro, 0 goal, 0 assist
Mga kaugnay na pahina: Wimbledon, Live score ng football
Edad ni Ryan Johnson: 30 taon. Petsa ng kapanganakan: Oktubre 2, 1996.
Posisyon: Tagapagtanggol.
Club ni Ryan Johnson: Wimbledon.
Taas ni Ryan Johnson: 188 cm.
Mas gustong paa: Kaliwa.
Nasyonalidad: Hilagang Irlanda.
Halaga sa merkado: €250K.
Ryan Johnson sa season 2026-2027: 15 laban, 0 goal at 0 assist sa lahat ng kompetisyon.
Ryan Johnson sa season 2026-2027: 15 laban, 0 goal at 0 assist sa lahat ng kompetisyon. Minutong nilaro: 1,265. Karaniwang rating: 6.3.
| Season | Kompetisyon | Koponan | Mga Laban | Minutong Naglaro | Mga Gol | Assist | Rating |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | League One | Wimbledon | 12 | 1,058 | 0 | 0 | 6.2 |
| FA Cup | Wimbledon | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| EFL Trophy | Wimbledon | 1 | 27 | 0 | 0 | 6.9 | |
| EFL Cup | Wimbledon | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 | |
| 2025-2026 | League One | Wimbledon | 40 | 3,552 | 4 | 0 | 6.5 |
| EFL Trophy | Wimbledon | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.9 | |
| EFL Cup | Wimbledon | 2 | 114 | 0 | 0 |
| 6.2 |
| FA Cup | Wimbledon | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2024-2025 | League Two | Wimbledon | 43 | 3,517 | 0 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| EFL Trophy | Wimbledon | 2 | 61 | 0 | 0 | 5.9 | |
| FA Cup | Wimbledon | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.5 | |
| EFL Cup | Wimbledon | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2023-2024 | League Two | Wimbledon | 31 | 2,718 | 1 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| EFL Trophy | Wimbledon | 3 | 225 | 0 | 0 | 6.7 | |
| FA Cup | Wimbledon | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.0 | |
| EFL Cup | Wimbledon | 2 | 180 | 0 | 0 | 5.9 | |
| Mga International Club Friendly | Wimbledon | 1 | 62 | 0 | 0 | – |
| 2022-2023 | League Two | Stockport County | 27 | 1,655 | 0 | 2 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| EFL Trophy | Stockport County | 2 | 180 | 1 | 0 | 7.1 | |
| EFL Cup | Stockport County | 2 | 135 | 0 | 0 | 7.0 | |
| FA Cup | Stockport County | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.9 |
| 2021-2022 | EFL Trophy | Port Vale | 4 | 285 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| League Two | Port Vale | 4 | 199 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2020-2021 | FA Cup | Salford City | 1 | 120 | 0 | 0 | – |
|---|