Patalastas
Naglalaro si Tom Pearce para sa Chesterfield. Posisyon: Tagapagtanggol, Nasyonalidad: Inglatera, Edad: 28, Taas: 174 cm, Halaga sa merkado: €350K. 2026-2027: 8 laro, 0 goal, 1 assist. Pinakahuling naitalang paglahok: Newport County vs Chesterfield (Oktubre 31, 2026).
Huling update:
Buwanang average na rating
I-tap ang chart para palitan ang mga halaga
Walang available na datos
Pinakamataas: €400K (Set 25, 2024)
Chesterfield: 6 laro, 0 goal, 1 assist
Sa mga available na tala ng Chesterfield para sa season 2026/27, naglaro si Tom Pearce nang 169 minuto at nagsimula sa unang lineup sa 2 laban.
Chesterfield: 19 laro, 1 goal, 2 assist
Montreal Impact: 37 laro, 2 goal, 4 assist
Wigan Athletic: 105 laro, 3 goal, 17 assist
Scunthorpe United: 5 laro, 1 goal, 0 assist
Leeds United: 8 laro, 1 goal, 0 assist
Mga kaugnay na pahina: Chesterfield, Live score ng football
Edad ni Tom Pearce: 28 taon. Petsa ng kapanganakan: Abril 12, 1998.
Posisyon: Tagapagtanggol.
Club ni Tom Pearce: Chesterfield.
Taas ni Tom Pearce: 174 cm.
| Petsa | Koponan | Edad | Halaga |
|---|---|---|---|
| Chesterfield | 28 taong gulang | €350K | |
| Free Player | 27 taong gulang | €350K | |
| Montreal Impact | 27 taong gulang | €400K | |
| Montreal Impact | 26 taong gulang | €400K | |
| Montreal Impact | 26 taong gulang | €400K | |
| Wigan Athletic | 26 taong gulang | €200K | |
| Wigan Athletic | 25 taong gulang | €250K | |
| Wigan Athletic | 25 taong gulang | €250K | |
| Wigan Athletic | 24 taong gulang | €300K | |
| Wigan Athletic | 24 taong gulang | €300K | |
| Wigan Athletic | 21 taong gulang | €250K | |
| Leeds United | 21 taong gulang | €250K | |
| Leeds United | 20 taong gulang | €250K |
Nasyonalidad: Inglatera.
Halaga sa merkado: €350K.
Tom Pearce sa season 2026-2027: 8 laban, 0 goal at 1 assist sa lahat ng kompetisyon.
Tom Pearce sa season 2026-2027: 8 laban, 0 goal at 1 assist sa lahat ng kompetisyon. Minutong nilaro: 279. Karaniwang rating: 6.4.
| Season | Kompetisyon | Koponan | Mga Laban | Minutong Naglaro | Mga Gol | Assist | Rating |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | League Two | Chesterfield | 6 | 169 | 0 | 1 | 6.5 |
| EFL Trophy | Chesterfield | 2 | 110 | 0 | 0 | 6.1 | |
| 2025-2026 | League Two | Chesterfield | 11 | 791 | 1 | 1 | 7.0 |
| Major League Soccer | Montreal Impact | 1 | 9 | 0 | 0 | 6.1 | |
| 2025 | Major League Soccer | Montreal Impact | 16 | 717 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2024-2025 | Major League Soccer | Montreal Impact | 6 | 307 | 1 | 1 | 6.6 |
| Montreal Impact |
| 3 |
| 147 |
| 0 |
| 1 |
| 7.0 |
| Leagues Cup | Montreal Impact | 1 | 11 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2024 | Major League Soccer | Montreal Impact | 7 | 156 | 0 | 1 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Leagues Cup | Montreal Impact | 2 | 107 | 0 | 0 | 5.7 |
| 2023-2024 | Leagues Cup | Montreal Impact | 1 | 60 | 1 | 1 | 8.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| League One | Wigan Athletic | 24 | 1,374 | 1 | 4 | 6.8 | |
| EFL Trophy | Wigan Athletic | 2 | 135 | 1 | 0 | 8.0 | |
| FA Cup | Wigan Athletic | 1 | 85 | 0 | 0 | 7.4 | |
| EFL Cup | Wigan Athletic | 1 | 82 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2022-2023 | Championship | Wigan Athletic | 13 | 387 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| EFL Cup | Wigan Athletic | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2021-2022 | League One | Wigan Athletic | 16 | 912 | 0 | 3 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| EFL Trophy | Wigan Athletic | 5 | 347 | 0 | 2 | 6.7 | |
| FA Cup | Wigan Athletic | 4 | 343 | 0 | 1 | 6.8 | |
| EFL Cup | Wigan Athletic | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2020-2021 | League One | Wigan Athletic | 23 | 1,976 | 0 | 3 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| EFL Trophy | Wigan Athletic | 3 | 244 | 1 | 2 | – | |
| FA Cup | Wigan Athletic | 1 | 120 | 0 | 0 | 8.1 | |
| EFL Cup | Wigan Athletic | 1 | 90 | 0 | 1 | 6.1 |
| 2019-2020 | Championship | Wigan Athletic | 7 | 360 | 0 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Wigan Athletic | 1 | 81 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | League One | Scunthorpe United | 5 | 439 | 1 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Championship | Leeds United | 2 | 72 | 0 | 0 | 6.9 | |
| FA Cup | Leeds United | 1 | 34 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2017-2018 | Championship | Leeds United | 5 | 430 | 1 | 0 | 6.6 |
|---|