Patalastas
Naglalaro si Wouter Van der Steen para sa Willem II. Posisyon: Goalkeeper, Nasyonalidad: Netherlands, Edad: 36, Taas: 187 cm, Market value: €75K. 2026-2027: 1 laro, 0 goal, 0 assist. Pinakahuling naitalang paglahok: Go Ahead Eagles vs Willem II (Agosto 9, 2026).
Huling update:
Buwanang average na rating
I-tap ang chart para palitan ang mga halaga
May injury
Pinakamataas: €450K (Ene 20, 2019)
Willem II: 1 laro, 0 goal, 0 assist
Sa mga available na tala ng Willem II para sa season 2026/27, naglaro si Wouter Van der Steen nang 22 minuto at nagsimula sa unang lineup sa 0 laban.
Willem II: 1 laro, 0 goal, 0 assist
Helmond Sport: 70 laro, 0 goal, 1 assist
Den Bosch: 163 laro, 0 goal, 0 assist
Heerenveen: 1 laro, 0 goal, 0 assist
Mga kaugnay na pahina: Willem II, Live score ng football
Edad ni Wouter Van der Steen: 36 taon. Petsa ng kapanganakan: Hunyo 3, 1990.
Posisyon: Goalkeeper.
Club ni Wouter Van der Steen: Willem II.
Taas ni Wouter Van der Steen: 187 cm.
Mas gustong paa: Kanan.
| Petsa | Koponan | Edad | Halaga |
|---|---|---|---|
| Willem II | 35 taong gulang | €75K | |
| Willem II | 35 taong gulang | €75K | |
| Willem II | 35 taong gulang | €125K | |
| Helmond Sport | 35 taong gulang | €175K | |
| Helmond Sport | 34 taong gulang | €200K | |
| Helmond Sport | 34 taong gulang | €250K | |
| Helmond Sport | 33 taong gulang | €300K | |
| Helmond Sport | 33 taong gulang | €350K | |
| Den Bosch | 32 taong gulang | €425K | |
| Den Bosch | 31 taong gulang | €400K | |
| Den Bosch | 31 taong gulang | €400K | |
| Den Bosch | 30 taong gulang | €400K | |
| Den Bosch | 30 taong gulang | €425K | |
| Den Bosch | 30 taong gulang | €450K | |
| Den Bosch | 29 taong gulang | €350K | |
| Den Bosch | 29 taong gulang | €450K | |
| Den Bosch | 28 taong gulang | €450K | |
| Heerenveen | 28 taong gulang | €300K | |
| Heerenveen | 27 taong gulang | €350K | |
| Heerenveen | 27 taong gulang | €250K | |
| Heerenveen | 26 taong gulang | €250K | |
| Heerenveen | 26 taong gulang | €250K | |
| Helmond Sport | 25 taong gulang | €150K | |
| Helmond Sport | 25 taong gulang | €125K | |
| Helmond Sport | 24 taong gulang | €150K | |
| Helmond Sport | 24 taong gulang | €150K | |
| Helmond Sport | 23 taong gulang | €150K | |
| Helmond Sport | 23 taong gulang | €150K | |
| Helmond Sport | 22 taong gulang | €75K | |
| Helmond Sport | 21 taong gulang | €100K | |
| Helmond Sport | 20 taong gulang | €75K | |
| Helmond Sport | 20 taong gulang | €50K |
Nasyonalidad: Netherlands.
Halaga sa merkado: €75K.
Wouter Van der Steen sa season 2026-2027: 1 laban, 0 goal at 0 assist sa lahat ng kompetisyon.
Wouter Van der Steen sa season 2026-2027: 1 laban, 0 goal at 0 assist sa lahat ng kompetisyon. Minutong nilaro: 22. Karaniwang rating: 5.2.
| Season | Kompetisyon | Koponan | Mga Laban | Minutong Naglaro | Mga Gol | Assist | Rating |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | Eredivisie | Willem II | 1 | 22 | 0 | 0 | 5.2 |
| 2024-2025 | Eerste Divisie | Helmond Sport | 32 | 2,880 | 0 | 1 | 6.7 |
| 2023-2024 | Eerste Divisie | Helmond Sport | 37 | 3,299 | 0 | 0 | 7.0 |
| KNVB Cup | Helmond Sport | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.6 | |
| 2022-2023 | Eerste Divisie | Den Bosch | 36 | 3,238 | 0 | 0 | 6.6 |
| KNVB Cup | Den Bosch | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.0 | |
| 2021-2022 |
| Eerste Divisie |
| Den Bosch |
| 38 |
| 3,420 |
| 0 |
| 0 |
| 6.8 |
| KNVB Cup | Den Bosch | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | Eerste Divisie | Den Bosch | 35 | 3,150 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2019-2020 | Eerste Divisie | Den Bosch | 27 | 2,430 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| KNVB Cup | Den Bosch | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | Eerste Divisie | Den Bosch | 23 | 2,070 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2017-2018 | Eredivisie | Heerenveen | 1 | 61 | 0 | 0 | 6.0 |
|---|