
Buwanang average na rating
I-tap ang chart para palitan ang mga halaga
Pinakamataas: €350K (Set 26, 2024)
Huling update:
Naglalaro si Zuberu Sharani para sa Hapoel Jerusalem. Posisyon: Forward, Nasyonalidad: Togo, Edad: 26, Taas: 185 cm, Market value: €150K. Zuberu Sharani sa season 2026-2027: 7 laban, 0 goal at 1 assist sa lahat ng kompetisyon.
Ang pinakahuling laban sa mga available na tala kung saan naglaro si Zuberu Sharani ay Hapoel Jerusalem vs Maccabi Haifa, na may 52 minutong paglalaro. Petsa ng laban: Oktubre 13, 2026.
Hapoel Jerusalem: 5 laro, 0 goal, 1 assist
Sa mga available na tala ng Hapoel Jerusalem para sa season 2026/27, naglaro si Zuberu Sharani nang 222 minuto at nagsimula sa unang lineup sa 4 laban.
Hapoel Jerusalem: 5 laro, 0 goal, 1 assist
Slovan Bratislava: 88 laro, 3 goal, 2 assist
Dunajska Streda: 47 laro, 4 goal, 1 assist
Sport Podbrezova: 1 laro, 0 goal, 0 assist
Michalovce: 11 laro, 2 goal, 0 assist
Mga kaugnay na pahina: Hapoel Jerusalem, Live score ng football
| Petsa | Koponan | Edad | Halaga |
|---|---|---|---|
| Slovan Bratislava | 26 taong gulang | €150K | |
| Slovan Bratislava | 26 taong gulang | €225K | |
| Slovan Bratislava | 25 taong gulang | €250K | |
| Slovan Bratislava | 25 taong gulang | €300K | |
| Slovan Bratislava | 25 taong gulang | €325K | |
| Slovan Bratislava | 25 taong gulang | €325K | |
| Slovan Bratislava | 24 taong gulang | €350K | |
| Slovan Bratislava | 24 taong gulang | €350K | |
| Slovan Bratislava | 24 taong gulang | €150K | |
| Slovan Bratislava | 23 taong gulang | €150K | |
| Slovan Bratislava | 23 taong gulang | €125K | |
| Free Player | 23 taong gulang | €150K | |
| Dunajska Streda | 22 taong gulang | €250K | |
| Dunajska Streda | 21 taong gulang | €250K | |
| Dunajska Streda | 21 taong gulang | €200K | |
| Michalovce | 21 taong gulang | €150K | |
| Dunajska Streda | 20 taong gulang | €100K | |
| Dunajska Streda | 20 taong gulang | €100K | |
| Dunajska Streda | 19 taong gulang | €100K |
Edad ni Zuberu Sharani: 26 taon. Petsa ng kapanganakan: Enero 7, 2000.
Posisyon: Forward.
Club ni Zuberu Sharani: Hapoel Jerusalem.
Taas ni Zuberu Sharani: 185 cm.
Mas gustong paa: Kaliwa.
Nasyonalidad: Togo.
Halaga sa merkado: €150K.
Zuberu Sharani sa season 2026-2027: 7 laban, 0 goal at 1 assist sa lahat ng kompetisyon.
Zuberu Sharani sa season 2026-2027: 7 laban, 0 goal at 1 assist sa lahat ng kompetisyon. Minutong nilaro: 259.
| Season | Kompetisyon | Koponan | Mga Laban | Minutong Naglaro | Mga Gol | Assist | Rating |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2027 | CAF Africa Cup of Nations | TogoPambansang koponan | 2 | 101 | 0 | 1 | 6.8 |
| 2026-2027 | Israeli Premier League | Hapoel Jerusalem | 5 | 222 | 0 | 1 | 6.0 |
| UEFA Champions League | Slovan Bratislava | 2 | 37 | 0 | 0 | 6.5 | |
| 2025-2026 | Super liga (Slovakia) | Slovan Bratislava | 8 | 464 | 0 | 0 | 6.7 |
| UEFA Europa League | Slovan Bratislava | 1 | 4 | 0 | 0 | 6.4 | |
| UEFA Champions League | Slovan Bratislava | 1 | 35 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2024-2025 | Super liga (Slovakia) | Slovan Bratislava | 21 | 1,047 | 2 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA Champions League | Slovan Bratislava | 9 | 510 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2023-2024 | Super liga (Slovakia) | Slovan Bratislava | 16 | 178 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA Champions League | Slovan Bratislava | 5 | 315 | 0 | 1 | 6.0 | |
| UEFA Europa League | Slovan Bratislava | 2 | 70 | 0 | 0 | 6.6 | |
| UEFA Europa Conference League | Slovan Bratislava | 1 | 1 | 0 | 0 | 6.7 | |
| Slovak Cup | Slovan Bratislava | 1 | 74 | 0 | 0 | – | |
| 2. Liga (Slovakia) | Slovan Bratislava | 1 | 75 | 0 | 0 | – |
| 2022-2023 | Super liga (Slovakia) | Slovan Bratislava | 9 | 139 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Slovak Cup | Slovan Bratislava | 5 | 237 | 0 | 0 | – | |
| UEFA Champions League | Slovan Bratislava | 3 | 98 | 1 | 0 | 7.4 | |
| 2. Liga (Slovakia) | Slovan Bratislava | 2 | 131 | 0 | 0 | – | |
| UEFA Europa Conference League | Slovan Bratislava | 1 | 30 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2021-2022 | Super liga (Slovakia) | Dunajska Streda | 31 | 1,011 | 4 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2. Liga (Slovakia) | Dunajska Streda | 3 | 223 | 0 | 0 | – | |
| 2. Liga (Slovakia) | Sport Podbrezova | 1 | 62 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | Super liga (Slovakia) | Dunajska Streda | 5 | 60 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA Europa Conference League | Dunajska Streda | 2 | 67 | 0 | 0 | – | |
| Super liga (Slovakia) | Michalovce | 11 | 607 | 2 | 0 | – |
| 2019-2020 | Super liga (Slovakia) | Dunajska Streda | 4 | 76 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Slovak Cup | Dunajska Streda | 2 | 46 | 0 | 0 | – |