Wastani wa alama kwa mwezi
Gusa chati kubadilisha takwimu
Ya Juu Zaidi: € elfu 300 (8 Des 2024)
Imesasishwa:
Nafasi: Mshambuliaji, Uraia: Sudan, Umri: 30, Urefu: 180 cm, Thamani ya soko: € elfu 200. Abo Eisa katika msimu wa 2025-2026: mechi 19, mabao 1 na asisti 2 katika mashindano yote.
Mchezo wa hivi karibuni katika rekodi zinazopatikana ambao Abo Eisa alicheza ulikuwa Chonburi vs Nakhon Ratchasima Mazda, akicheza kwa dakika 60. Tarehe ya mchezo: 10 Mei 2026.
Chonburi: mechi 18, mabao 1, asisti 2
Nongbua Pitchaya: mechi 21, mabao 6, asisti 3
Grimsby Town: mechi 37, mabao 9, asisti 4
Bradford City: mechi 22, mabao 2, asisti 0
Scunthorpe United: mechi 76, mabao 18, asisti 6
Oxford United: mechi 4, mabao 0, asisti 0
Kurasa zinazohusiana: Matokeo mubashara
Umri wa Abo Eisa: miaka 30. Tarehe ya kuzaliwa: 5 Januari 1996.
Nafasi: Mshambuliaji.
Urefu wa Abo Eisa: 180 cm.
| Tarehe |
|---|
| Timu |
|---|
| Umri |
|---|
| Thamani |
|---|
| Free Player | miaka 30 | € elfu 200 | |
| Chonburi | miaka 30 | € elfu 250 | |
| Chonburi | miaka 29 | € elfu 250 | |
| Nongbua Pitchaya | miaka 28 | € elfu 300 | |
| Nongbua Pitchaya | miaka 28 | € elfu 150 | |
| Grimsby Town | miaka 28 | € elfu 150 | |
| Grimsby Town | miaka 27 | € elfu 150 | |
| Bradford City | miaka 27 | € elfu 100 | |
| Bradford City | miaka 27 | € elfu 100 |
Mguu anaoutumia zaidi: Kulia.
Uraia: Sudan.
Thamani ya soko: € elfu 200.
Abo Eisa katika msimu wa 2025-2026: mechi 19, mabao 1 na asisti 2 katika mashindano yote.
Abo Eisa katika msimu wa 2025-2026: mechi 19, mabao 1 na asisti 2 katika mashindano yote. Dakika alizocheza: 917.
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Dakika Zilizochezwa | Mabao | Pasi za Mabao | Ukadiriaji |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | World Championship qualification (CAF) | SudanTimu ya taifa | 6 | 349 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2025-2026 | Thai League 1 | Chonburi | 18 | 849 | 1 | 2 | 6.7 |
| Kombe la Mataifa ya Afrika (AFCON) | SudanTimu ya taifa | 1 | 68 | 0 | 0 | 6.6 | |
| 2025 | Kombe la Mataifa ya Afrika (AFCON) | SudanTimu ya taifa | 6 | 449 | 1 | 0 | 6.5 |
| 2024-2025 | Thai League 1 | Nongbua Pitchaya | 21 | 982 | 6 | 3 | 6.8 |
| 2023-2024 | League Two |
| 32 |
| 2,268 |
| 9 |
| 4 |
| 6.8 |
| FA Cup | Grimsby Town | 2 | 76 | 0 | 0 | 6.5 |
| English Football League Trophy | Grimsby Town | 2 | 107 | 0 | 0 | 6.3 |
| English Football League Cup | Grimsby Town | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2022-2023 | League Two | Bradford City | 14 | 829 | 2 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Bradford City | 1 | 21 | 0 | 0 | 6.0 | |
| English Football League Trophy | Bradford City | 1 | 14 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2021-2022 | League Two | Bradford City | 4 | 93 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Bradford City | 1 | 30 | 0 | 0 | – | |
| English Football League Cup | Bradford City | 1 | 56 | 0 | 0 | 5.7 |
| 2020-2021 | League Two | Scunthorpe United | 39 | 2,794 | 9 | 3 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English Football League Trophy | Scunthorpe United | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| English Football League Cup | Scunthorpe United | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.8 |
| 2019-2020 | League Two | Scunthorpe United | 28 | 2,117 | 5 | 3 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English Football League Trophy | Scunthorpe United | 6 | 436 | 4 | 0 | 7.4 | |
| FA Cup | Scunthorpe United | 1 | 14 | 0 | 0 | 5.8 | |
| League One | Oxford United | 1 | 1 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | League Two | Colchester United | 6 | 218 | 2 | 1 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| League One | Oxford United | 2 | 3 | 0 | 0 | 6.1 | |
| FA Cup | Oxford United | 1 | 3 | 0 | 0 | 6.0 | |
| League One | Shrewsbury Town | 2 | 30 | 0 | 0 | 6.3 |