Tangazo
Ali Yaşar anachezea Ümraniyespor. Nafasi: Mlinzi, Uraia: Uturuki, Umri: 31, Urefu: 180 cm, Thamani ya soko: € elfu 100. 2026-2027: mechi 8, mabao 0, asisti 0. Mchezo wa mwisho uliorekodiwa: Bodrum vs Ümraniyespor (1 Novemba 2026).
Imesasishwa:
Wastani wa alama kwa mwezi
Gusa chati kubadilisha takwimu
Ya Juu Zaidi: € elfu 575 (26 Okt 2022)
Ümraniyespor: mechi 7, mabao 0, asisti 0
Katika rekodi zinazopatikana za Ümraniyespor za msimu wa 2026/2027, Ali Yaşar alicheza kwa dakika 421 na alianza michezo 4.
Ümraniyespor: mechi 8, mabao 0, asisti 0
Iğdır FK: mechi 25, mabao 0, asisti 0
İstanbulspor: mechi 140, mabao 3, asisti 2
Altınordu: mechi 13, mabao 0, asisti 2
Konyaspor: mechi 3, mabao 0, asisti 0
Kurasa zinazohusiana: Ümraniyespor, Matokeo mubashara
Umri wa Ali Yaşar: miaka 31. Tarehe ya kuzaliwa: 8 Machi 1995.
Nafasi: Mlinzi.
Klabu ya Ali Yaşar: Ümraniyespor.
Urefu wa Ali Yaşar: 180 cm.
Mguu anaoutumia zaidi: Kushoto.
| Tarehe | Timu | Umri | Thamani |
|---|---|---|---|
| Iğdır | miaka 31 | € elfu 100 | |
| Iğdır | miaka 30 | € elfu 100 | |
| Iğdır | miaka 30 | € elfu 150 | |
| Iğdır | miaka 30 | € elfu 175 | |
| Iğdır | miaka 30 | € elfu 175 | |
| İstanbulspor | miaka 29 | € elfu 175 | |
| İstanbulspor | miaka 29 | € elfu 300 | |
| İstanbulspor | miaka 29 | € elfu 300 | |
| İstanbulspor | miaka 29 | € elfu 350 | |
| İstanbulspor | miaka 28 | € elfu 350 | |
| İstanbulspor | miaka 28 | € elfu 375 | |
| İstanbulspor | miaka 28 | € elfu 425 | |
| İstanbulspor | miaka 28 | € elfu 500 | |
| İstanbulspor | miaka 27 | € elfu 575 | |
| İstanbulspor | miaka 27 | € elfu 525 | |
| İstanbulspor | miaka 27 | € elfu 400 | |
| İstanbulspor | miaka 26 | € elfu 350 | |
| İstanbulspor | miaka 26 | € elfu 350 | |
| İstanbulspor | miaka 25 | € elfu 175 | |
| Konyaspor | miaka 25 | € elfu 50 | |
| Altınordu | miaka 24 | € elfu 75 | |
| Konyaspor | miaka 24 | € elfu 100 | |
| Altınordu | miaka 24 | € elfu 100 | |
| Altınordu | miaka 23 | € elfu 50 | |
| 1922 Konyaspor | miaka 23 | € elfu 150 | |
| Standard Liege | miaka 19 | € elfu 200 | |
| Standard Liege | miaka 19 | € elfu 150 |
Uraia: Uturuki.
Thamani ya soko: € elfu 100.
Ali Yaşar katika msimu wa 2026-2027: mechi 8, mabao 0 na asisti 0 katika mashindano yote.
Ali Yaşar katika msimu wa 2026-2027: mechi 8, mabao 0 na asisti 0 katika mashindano yote. Dakika alizocheza: 541. Wastani wa tathmini: 6.7.
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Dakika Zilizochezwa | Mabao | Pasi za Mabao | Ukadiriaji |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | First League ya Uturuki | Ümraniyespor | 7 | 421 | 0 | 0 | 6.7 |
| Kombe la Uturuki | Ümraniyespor | 1 | 120 | 0 | 0 | – | |
| 2025-2026 | First League ya Uturuki | Iğdır FK | 11 | 427 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2024-2025 | First League ya Uturuki | Iğdır FK | 14 | 928 | 0 | 0 | 6.8 |
| First League ya Uturuki | İstanbulspor | 15 | 1,015 | 1 | 0 | 6.8 | |
| 2023-2024 | Super Lig | İstanbulspor | 34 | 2,538 | 1 | 2 | 6.4 |
| 2022-2023 |
|---|
| Super Lig |
| İstanbulspor |
| 25 |
| 1,535 |
| 1 |
| 0 |
| 6.4 |
| Kombe la Uturuki | İstanbulspor | 1 | 68 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2021-2022 | First League ya Uturuki | İstanbulspor | 34 | 2,972 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2020-2021 | First League ya Uturuki | İstanbulspor | 31 | 2,763 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2019-2020 | First League ya Uturuki | Altınordu | 9 | 559 | 0 | 2 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Super Lig | Konyaspor | 3 | 24 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2018-2019 | First League ya Uturuki | Altınordu | 4 | 221 | 0 | 0 | – |
|---|