Wastani wa alama kwa mwezi
Gusa chati kubadilisha takwimu
Ya Juu Zaidi: € elfu 550 (12 Jan 2023)
Imesasishwa:
Cheng Jin anachezea Zhejiang. Nafasi: Kiungo, Uraia: Uchina, Umri: 31, Urefu: 172 cm, Thamani ya soko: € elfu 250. Cheng Jin katika msimu wa 2026: mechi 20, mabao 2 na asisti 4 katika mashindano yote.
Mchezo wa hivi karibuni katika rekodi zinazopatikana ambao Cheng Jin alicheza ulikuwa Zhejiang Professional vs Shanghai Port, akicheza kwa dakika 65. Tarehe ya mchezo: 9 Oktoba 2026.
Zhejiang Professional: mechi 21, mabao 2, asisti 4
Katika rekodi zinazopatikana za Zhejiang Professional za msimu wa 2026, Cheng Jin alicheza kwa dakika 1285 na alianza michezo 15.
Zhejiang Professional: mechi 164, mabao 8, asisti 19
Kurasa zinazohusiana: Zhejiang, Matokeo mubashara
Umri wa Cheng Jin: miaka 31. Tarehe ya kuzaliwa: 18 Februari 1995.
Nafasi: Kiungo.
Klabu ya Cheng Jin: Zhejiang.
Urefu wa Cheng Jin: 172 cm.
| Tarehe | Timu | Umri | Thamani |
|---|---|---|---|
| Zhejiang | miaka 31 | € elfu 250 | |
| Zhejiang | miaka 30 | € elfu 300 | |
| Zhejiang | miaka 30 | € elfu 350 | |
| Zhejiang | miaka 29 | € elfu 400 | |
| Zhejiang | miaka 29 | € elfu 400 | |
| Zhejiang | miaka 28 | € elfu 350 | |
| Zhejiang | miaka 28 | € elfu 200 | |
| Zhejiang | miaka 27 | € elfu 550 | |
| Zhejiang | miaka 26 | € elfu 150 | |
| Zhejiang | miaka 26 | € elfu 125 | |
| Zhejiang | miaka 25 | € elfu 125 | |
| Zhejiang | miaka 24 | € elfu 125 | |
| Zhejiang | miaka 24 | € elfu 175 | |
| Zhejiang | miaka 23 | € elfu 200 | |
| Zhejiang | miaka 23 | € elfu 200 | |
| Zhejiang | miaka 22 | € elfu 125 | |
| Zhejiang | miaka 22 | € elfu 75 | |
| Zhejiang | miaka 22 | € elfu 75 | |
| Zhejiang | miaka 21 | € elfu 75 | |
| Wuhan FC(2009-2023) | miaka 21 | € elfu 100 | |
| Wuhan FC(2009-2023) | miaka 20 | € elfu 75 | |
| Zhejiang | miaka 20 | € elfu 25 | |
| Zhejiang | miaka 19 | € elfu 50 | |
| Zhejiang | miaka 19 | € elfu 75 | |
| Zhejiang | miaka 19 | € elfu 25 |
Mguu anaoutumia zaidi: Kulia.
Uraia: Uchina.
Thamani ya soko: € elfu 250.
Cheng Jin katika msimu wa 2026: mechi 20, mabao 2 na asisti 4 katika mashindano yote.
Cheng Jin katika msimu wa 2026: mechi 20, mabao 2 na asisti 4 katika mashindano yote. Dakika alizocheza: 1,156.
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Dakika Zilizochezwa | Mabao | Pasi za Mabao | Ukadiriaji |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | Chinese Super League | Zhejiang Professional | 17 | 1,105 | 2 | 4 | 6.7 |
| World Championship qualification (AFC) | ChinaTimu ya taifa | 2 | 23 | 0 | 0 | 6.4 | |
| CFA Team China International Tournament | ChinaTimu ya taifa | 1 | 28 | 0 | 0 | 5.4 | |
| 2025-2026 | Chinese Super League | Zhejiang Professional | 7 | 313 | 0 | 1 | 6.4 |
| Series | Zhejiang Professional | 1 | 24 | 0 | 0 | 6.5 | |
| 2025 | Chinese Super League | Zhejiang Professional | 13 |
| 1,123 |
| 0 |
| 3 |
| 6.8 |
| 2024-2025 | AFC Champions League Two | Zhejiang Professional | 6 | 476 | 0 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chinese Super League | Zhejiang Professional | 5 | 450 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2024 | Chinese Super League | Zhejiang Professional | 26 | 1,598 | 3 | 3 | 6.6 |
|---|
| 2023-2024 | Chinese Super League | Zhejiang Professional | 6 | 283 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| AFC Champions League | Zhejiang Professional | 6 | 392 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2023 | Chinese Super League | Zhejiang Professional | 11 | 711 | 2 | 3 | 7.0 |
|---|
| 2022-2023 | Chinese Super League | Zhejiang Professional | 4 | 269 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chinese FA Cup | Zhejiang Professional | 2 | 137 | 0 | 0 | – |
| 2022 | Chinese Super League | Zhejiang Professional | 23 | 1,821 | 0 | 3 | 6.8 |
|---|
| 2021-2022 | Chinese Football League 1 | Zhejiang Professional | 11 | 805 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chinese Super League | Zhejiang Professional | 5 | 394 | 1 | 1 | 6.9 |
| 2020-2021 | Chinese Football League 1 | Zhejiang Professional | 20 | 1,357 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chinese FA Cup | Zhejiang Professional | 1 | 17 | 0 | 0 | – |