Ya Juu Zaidi: € elfu 900 (19 Jun 2017)
| Tarehe | Timu | Umri | Thamani |
|---|---|---|---|
| Norrkoping | miaka 34 | € elfu 100 | |
| Norrkoping | miaka 33 | € elfu 100 | |
| Norrkoping | miaka 33 | € elfu 100 | |
| Norrkoping | miaka 32 | € elfu 100 | |
| Norrkoping | miaka 32 | € elfu 150 | |
| Norrkoping | miaka 32 | € elfu 150 | |
| Norrkoping | miaka 31 | € elfu 150 | |
| Norrkoping | miaka 31 | € elfu 150 | |
Imesasishwa:
Nafasi: Mlinzi, Uraia: Uswidi, Umri: 36, Urefu: 171 cm. Christopher Telo katika msimu wa 2022-2023: mechi 2, mabao 0 na asisti 0 katika mashindano yote.
Mchezo wa hivi karibuni katika rekodi zinazopatikana ambao Christopher Telo alicheza ulikuwa Varbergs BoIS vs Norrkoping, akicheza kwa dakika 1. Tarehe ya mchezo: 28 Agosti 2022.
Kurasa zinazohusiana: Matokeo mubashara
Umri wa Christopher Telo: miaka 36. Tarehe ya kuzaliwa: 4 Novemba 1989.
Nafasi: Mlinzi.
Urefu wa Christopher Telo: 171 cm.
Mguu anaoutumia zaidi: Kushoto.
Uraia: Uswidi.
Christopher Telo katika msimu wa 2022-2023: mechi 2, mabao 0 na asisti 0 katika mashindano yote.
| Norrkoping |
| miaka 30 |
| € elfu 150 |
| Norrkoping | miaka 30 | € elfu 100 |
| Molde | miaka 29 | € elfu 300 |
| Molde | miaka 28 | € elfu 400 |
| Molde | miaka 28 | € elfu 600 |
| Norrkoping | miaka 27 | € elfu 900 |
| Norrkoping | miaka 27 | € elfu 800 |
| Norrkoping | miaka 26 | € elfu 800 |
| Norrkoping | miaka 26 | € elfu 600 |
| Norrkoping | miaka 25 | € elfu 800 |
| Norrkoping | miaka 25 | € elfu 700 |
| Norrkoping | miaka 24 | € elfu 700 |
| Norrkoping | miaka 23 | € elfu 700 |
| Norrkoping | miaka 22 | € elfu 500 |
| Norrkoping | miaka 21 | € elfu 400 |
| Norrkoping | miaka 20 | € elfu 200 |
| Norrkoping | miaka 20 | € elfu 125 |
| Norrkoping | miaka 19 | € elfu 75 |
| Norrkoping | miaka 19 | € elfu 150 |
Christopher Telo katika msimu wa 2022-2023: mechi 2, mabao 0 na asisti 0 katika mashindano yote. Dakika alizocheza: 90. Wastani wa tathmini: 6.3.
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Dakika Zilizochezwa | Mabao | Pasi za Mabao | Ukadiriaji |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2022-2023 | Allsvenskan | Norrkoping | 1 | 15 | 0 | 0 | 6.3 |
| Sweden Cup | Norrkoping | 1 | 75 | 0 | 0 | – | |
| 2022 | Allsvenskan | Norrkoping | 5 | 125 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2021-2022 | Sweden Cup | Norrkoping | 2 | 7 | 0 | 0 | – |
| Allsvenskan | Norrkoping | 1 | 13 | 0 | 0 | 6.3 | |
| 2021 | Allsvenskan | Norrkoping | 16 | 488 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2020-2021 |
| Norrkoping |
| 4 |
| 189 |
| 0 |
| 0 |
| 6.1 |
| Sweden Cup | Norrkoping | 2 | 157 | 0 | 0 | – |
| 2020 | Allsvenskan | Norrkoping | 9 | 237 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2019 | Allsvenskan | Norrkoping | 1 | 2 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Eliteserien | Molde | 1 | 82 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2018 | Eliteserien | Molde | 1 | 62 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2017-2018 | Eliteserien | Norrkoping | 3 | 174 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2017 | Allsvenskan | Norrkoping | 4 | 337 | 1 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2016-2017 | Allsvenskan | Norrkoping | 17 | 1,190 | 0 | 1 | 6.8 |
|---|
| 2016 | Allsvenskan | Norrkoping | 10 | 881 | 0 | 1 | 6.6 |
|---|
| 2015-2016 | Allsvenskan | Norrkoping | 15 | 991 | 1 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2014-2015 | Allsvenskan | Norrkoping | 5 | 328 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2013-2014 | Allsvenskan | Norrkoping | 14 | 966 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2012-2013 | Allsvenskan | Norrkoping | 17 | 803 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2011-2012 | Allsvenskan | Norrkoping | 17 | 1,162 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2010-2011 | Allsvenskan | Norrkoping | 13 | 683 | 0 | 0 | – |
|---|