Hakuna data inayopatikana
Ya Juu Zaidi: € 2.2M (4 Jan 2012)
Imesasishwa:
Nafasi: Kiungo, Uraia: Ubelgiji, Umri: 38, Urefu: 183 cm. David Hubert katika msimu wa 2022-2023: mechi 30, mabao 2 na asisti 1 katika mashindano yote.
Mchezo wa hivi karibuni katika rekodi zinazopatikana ambao David Hubert alicheza ulikuwa Club Nxt vs RSCA Futures, akicheza kwa dakika 75. Tarehe ya mchezo: 21 Aprili 2023.
RSCA Futures: mechi 29, mabao 2, asisti 1
Zulte-Waregem: mechi 20, mabao 0, asisti 1
Oud-Heverlee Leuven: mechi 39, mabao 2, asisti 0
Royal Excel Mouscron: mechi 8, mabao 0, asisti 0
Kurasa zinazohusiana: Matokeo mubashara
Umri wa David Hubert: miaka 38. Tarehe ya kuzaliwa: 12 Februari 1988.
Nafasi: Kiungo.
Urefu wa David Hubert: 183 cm.
Mguu anaoutumia zaidi: Kulia.
Uraia: Ubelgiji.
| Tarehe | Timu | Umri | Thamani |
|---|---|---|---|
| RSCA Futures | miaka 35 | € elfu 150 | |
| RSCA Futures | miaka 34 | € elfu 200 | |
| Zulte Waregem | miaka 34 | € elfu 250 | |
| Zulte Waregem | miaka 33 | € elfu 250 | |
| Oud Heverlee Leuven | miaka 33 | € elfu 300 | |
| Oud Heverlee Leuven | miaka 32 | € elfu 300 | |
| Oud Heverlee Leuven | miaka 32 | € elfu 200 | |
| Oud Heverlee Leuven | miaka 31 | € elfu 300 | |
| Oud Heverlee Leuven | miaka 30 | € elfu 400 | |
| Oud Heverlee Leuven | miaka 30 | € elfu 450 | |
| Oud Heverlee Leuven | miaka 30 | € elfu 600 | |
| Oud Heverlee Leuven | miaka 29 | € elfu 700 | |
| Royal Excel Mouscron | miaka 27 | € elfu 800 | |
| Beveren | miaka 27 | € 1M | |
| Beveren | miaka 26 | € 1.2M | |
| Beveren | miaka 26 | € 1M | |
| KAA Gent | miaka 25 | € 2M | |
| KAA Gent | miaka 24 | € 1.8M | |
| Racing Genk | miaka 23 | € 2.2M | |
| Racing Genk | miaka 23 | € 2M | |
| Racing Genk | miaka 23 | € 1.5M | |
| Racing Genk | miaka 22 | € 1.2M | |
| Racing Genk | miaka 22 | € 1M | |
| Racing Genk | miaka 22 | € elfu 900 | |
| Racing Genk | miaka 21 | € elfu 650 | |
| Racing Genk | miaka 21 | € elfu 750 | |
| Racing Genk | miaka 21 | € elfu 400 | |
| Racing Genk | miaka 19 | € elfu 150 |
David Hubert katika msimu wa 2022-2023: mechi 30, mabao 2 na asisti 1 katika mashindano yote.
David Hubert katika msimu wa 2022-2023: mechi 30, mabao 2 na asisti 1 katika mashindano yote. Dakika alizocheza: 2,248.
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Dakika Zilizochezwa | Mabao | Pasi za Mabao | Ukadiriaji |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2022-2023 | Challenger Pro League (Ubelgiji) | RSCA Futures | 29 | 2,246 | 2 | 1 | 6.6 |
| Pro League ya Ubelgiji | Zulte-Waregem | 1 | 2 | 0 | 0 | 6.8 | |
| 2021-2022 | Pro League ya Ubelgiji | Zulte-Waregem | 19 | 1,350 | 0 | 1 | 6.2 |
| 2020-2021 | Pro League ya Ubelgiji | Oud-Heverlee Leuven | 31 | 2,631 | 1 | 0 | 6.1 |
| Belgian Cup | Oud-Heverlee Leuven | 1 | 44 | 1 | 0 | – | |
| 2019-2020 | Challenger Pro League (Ubelgiji) | Oud-Heverlee Leuven |
| 2 |
| 73 |
| 0 |
| 0 |
| – |
| 2018-2019 | Challenger Pro League (Ubelgiji) | Oud-Heverlee Leuven | 3 | 187 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2017-2018 | Pro League ya Ubelgiji | Oud-Heverlee Leuven | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2016-2017 | Pro League ya Ubelgiji | Royal Excel Mouscron | 8 | 666 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|