Tangazo
DeAndre Yedlin anachezea Real Salt Lake. Nafasi: Mlinzi, Uraia: Marekani, Umri: 33, Urefu: 172 cm, Thamani ya soko: € elfu 600. 2026: mechi 24, mabao 0, asisti 2. Mchezo wa mwisho uliorekodiwa: Austin vs Real Salt Lake (29 Oktoba 2026).
Imesasishwa:
Wastani wa alama kwa mwezi
Gusa chati kubadilisha takwimu
Amejeruhiwa
Hakuna data inayopatikana
Ya Juu Zaidi: € 8M (27 Mei 2018)
Real Salt Lake: mechi 23, mabao 0, asisti 1
Katika rekodi zinazopatikana za Real Salt Lake za msimu wa 2026, DeAndre Yedlin alicheza kwa dakika 1580 na alianza michezo 19.
Real Salt Lake: mechi 34, mabao 1, asisti 2
Cincinnati: mechi 67, mabao 1, asisti 8
Inter Miami: mechi 90, mabao 0, asisti 7
Galatasaray: mechi 38, mabao 1, asisti 0
Newcastle United: mechi 119, mabao 3, asisti 10
Sunderland: mechi 23, mabao 0, asisti 1
Kurasa zinazohusiana: Real Salt Lake, Matokeo mubashara
Umri wa DeAndre Yedlin: miaka 33. Tarehe ya kuzaliwa: 9 Julai 1993.
Nafasi: Mlinzi.
Klabu ya DeAndre Yedlin: Real Salt Lake.
Urefu wa DeAndre Yedlin: 172 cm.
| Tarehe | Timu | Umri | Thamani |
|---|---|---|---|
| Real Salt Lake | miaka 32 | € elfu 600 | |
| Real Salt Lake | miaka 32 | € elfu 800 | |
| Real Salt Lake | miaka 32 | € 1M | |
| Real Salt Lake | miaka 32 | € 1.2M | |
| Cincinnati | miaka 31 | € 1.5M | |
| Cincinnati | miaka 31 | € 2M | |
| Cincinnati | miaka 30 | € 2M | |
| Inter Miami | miaka 30 | € 2M | |
| Inter Miami | miaka 30 | € 2M | |
| Inter Miami | miaka 29 | € 2M | |
| Inter Miami | miaka 29 | € 2M | |
| Inter Miami | miaka 28 | € 2.5M | |
| Galatasaray | miaka 28 | € 3.1M | |
| Galatasaray | miaka 28 | € 4.1M | |
| Galatasaray | miaka 27 | € 5M | |
| Galatasaray | miaka 27 | € 5M | |
| Newcastle | miaka 27 | € 5M | |
| Newcastle | miaka 26 | € 6.5M | |
| Newcastle | miaka 26 | € 8M | |
| Newcastle | miaka 25 | € 8M | |
| Newcastle | miaka 25 | € 8M | |
| Newcastle | miaka 24 | € 8M | |
| Newcastle | miaka 24 | € 5M | |
| Newcastle | miaka 23 | € 5M | |
| Newcastle | miaka 23 | € 4M | |
| Newcastle | miaka 23 | € 4M | |
| Spurs | miaka 23 | € 3M | |
| Sunderland | miaka 22 | € 1.5M | |
| Spurs | miaka 21 | € 1.5M | |
| Spurs | miaka 21 | € 1.5M | |
| Seattle Sounders | miaka 20 | € elfu 250 |
Mguu anaoutumia zaidi: Kulia.
Uraia: Marekani.
Thamani ya soko: € elfu 600.
DeAndre Yedlin katika msimu wa 2026: mechi 24, mabao 0 na asisti 2 katika mashindano yote.
DeAndre Yedlin katika msimu wa 2026: mechi 24, mabao 0 na asisti 2 katika mashindano yote. Dakika alizocheza: 1,665. Wastani wa tathmini: 6.4.
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Dakika Zilizochezwa | Mabao | Pasi za Mabao | Ukadiriaji |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | Major League Soccer | Real Salt Lake | 21 | 1,425 | 0 | 1 | 6.4 |
| Leagues Cup | Real Salt Lake | 3 | 240 | 0 | 1 | 6.7 | |
| 2025-2026 | Major League Soccer | Real Salt Lake | 7 | 603 | 0 | 0 | 6.7 |
| Major League Soccer | Cincinnati | 1 | 89 | 0 | 0 | 5.9 | |
| 2025 | Major League Soccer | Real Salt Lake | 3 | 270 | 1 | 0 | 6.4 |
| Major League Soccer | Cincinnati | 20 | 1,407 | 0 | 4 | 6.6 | |
| Leagues Cup |
| Cincinnati |
| 1 |
| 87 |
| 0 |
| 0 |
| 5.7 |
| Kombe la Mabingwa la CONCACAF | Cincinnati | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2024-2025 | Major League Soccer | Cincinnati | 9 | 711 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la Mabingwa la CONCACAF | Cincinnati | 2 | 168 | 0 | 0 | 5.9 | |
| Leagues Cup | Cincinnati | 1 | 89 | 0 | 0 | 7.1 |
| 2024 | Major League Soccer | Cincinnati | 25 | 1,895 | 0 | 3 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Leagues Cup | Cincinnati | 2 | 173 | 1 | 0 | 6.5 | |
| Major League Soccer | Inter Miami | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.1 |
| 2023-2024 | Major League Soccer | Cincinnati | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la Mabingwa la CONCACAF | Cincinnati | 2 | 172 | 0 | 1 | 6.5 | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa za vilabu | Inter Miami | 5 | 366 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Leagues Cup | Inter Miami | 2 | 165 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Major League Soccer | Inter Miami | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.4 | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa | Inter Miami | 1 | 65 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2023 | Major League Soccer | Inter Miami | 19 | 1,584 | 0 | 2 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Leagues Cup | Inter Miami | 5 | 450 | 0 | 2 | 7.2 | |
| Kombe la Wazi la Marekani | Inter Miami | 2 | 134 | 0 | 0 | 6.1 | |
| Kombe la Dhahabu la CONCACAF | MarekaniTimu ya taifa | 3 | 160 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2022-2023 | Major League Soccer | Inter Miami | 14 | 1,176 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la Wazi la Marekani | Inter Miami | 4 | 266 | 0 | 0 | 7.1 | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa za vilabu | Inter Miami | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa | MarekaniTimu ya taifa | 2 | 149 | 0 | 0 | 6.6 | |
| Mashindano ya Dunia | MarekaniTimu ya taifa | 1 | 16 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2022 | Major League Soccer | Inter Miami | 25 | 2,187 | 0 | 3 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la Wazi la Marekani | Inter Miami | 1 | 84 | 0 | 0 | 6.2 | |
| Kufuzu Mashindano ya Dunia (CONCACAF) | MarekaniTimu ya taifa | 7 | 332 | 0 | 1 | 6.8 | |
| Mashindano ya Dunia | MarekaniTimu ya taifa | 1 | 15 | 0 | 0 | 5.8 |
| 2021-2022 | Major League Soccer | Inter Miami | 5 | 450 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la Wazi la Marekani | Inter Miami | 2 | 74 | 0 | 0 | – | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa za vilabu | Inter Miami | 1 | 45 | 0 | 0 | 5.2 | |
| Super Lig | Galatasaray | 16 | 1,298 | 0 | 0 | 6.6 | |
| Ligi ya Europa | Galatasaray | 7 | 565 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Kufuzu Mashindano ya Dunia (CONCACAF) | MarekaniTimu ya taifa | 2 | 170 | 0 | 0 | 6.1 | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa | MarekaniTimu ya taifa | 1 | 62 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2020-2021 | Super Lig | Galatasaray | 11 | 668 | 1 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Mechi za kirafiki za kimataifa za vilabu | Galatasaray | 2 | 136 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Ligi ya Mabingwa Ulaya | Galatasaray | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.2 | |
| Kombe la Uturuki | Galatasaray | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| Premier League | Newcastle United | 6 | 437 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Kombe la Ligi la Uingereza | Newcastle United | 3 | 270 | 0 | 1 | 6.9 | |
| Kombe la FA | Newcastle United | 1 | 39 | 0 | 0 | 6.3 | |
| CONCACAF Nations League | MarekaniTimu ya taifa | 1 | 106 | 0 | 0 | – | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa | MarekaniTimu ya taifa | 1 | 9 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2019-2020 | Premier League | Newcastle United | 16 | 936 | 1 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la FA | Newcastle United | 3 | 226 | 0 | 0 | 6.2 | |
| CONCACAF Nations League | MarekaniTimu ya taifa | 1 | 60 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | Premier League | Newcastle United | 29 | 2,474 | 1 | 2 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Mechi za kirafiki za kimataifa | MarekaniTimu ya taifa | 3 | 117 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2018 | Mechi za kirafiki za kimataifa | MarekaniTimu ya taifa | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2017-2018 | Premier League | Newcastle United | 34 | 2,842 | 0 | 2 | 6.5 |
|---|
| 2016-2017 | Championship | Newcastle United | 27 | 1,836 | 1 | 5 | 6.9 |
|---|
| 2015-2016 | Premier League | Sunderland | 23 | 1,812 | 0 | 1 | 6.5 |
|---|
| 2014-2015 | Premier League | Seattle Sounders | 1 | 11 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2014 | Mashindano ya Dunia | MarekaniTimu ya taifa | 3 | 115 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2013 | Major League Soccer | Seattle Sounders | 1 | 45 | 0 | 0 | – |
|---|