Tangazo
Dennis Dargahi anachezea Standard Liege. Nafasi: Mshambuliaji, Uraia: Iran, Umri: 29, Urefu: 182 cm, Thamani ya soko: € 2M. 2026-2027: mechi 11, mabao 7, asisti 1. Mchezo wa mwisho uliorekodiwa: Standard Liege vs Beveren (6 Novemba 2026).
Imesasishwa:
Wastani wa alama kwa mwezi
Gusa chati kubadilisha takwimu
Amejeruhiwa
Ya Juu Zaidi: € 2.5M (21 Mac 2024)
Standard Liege: mechi 11, mabao 7, asisti 1
Katika rekodi zinazopatikana za Standard Liege za msimu wa 2026/2027, Dennis Dargahi alicheza kwa dakika 783 na alianza michezo 10.
Standard Liege: mechi 83, mabao 21, asisti 1
Royale Union Saint-Gilloise: mechi 68, mabao 15, asisti 4
Ingolstadt: mechi 81, mabao 25, asisti 16
Excelsior SBV: mechi 14, mabao 2, asisti 0
Celta Vigo: mechi 10, mabao 0, asisti 0
Kurasa zinazohusiana: Standard Liege, Matokeo mubashara
Umri wa Dennis Dargahi: miaka 29. Tarehe ya kuzaliwa: 9 Januari 1997.
Nafasi: Mshambuliaji.
Klabu ya Dennis Dargahi: Standard Liege.
Urefu wa Dennis Dargahi: 182 cm.
| Tarehe | Timu | Umri | Thamani |
|---|---|---|---|
| Standard Liege | miaka 29 | € 2M | |
| Standard Liege | miaka 28 | € 2M | |
| Standard Liege | miaka 28 | € 2.5M | |
| Standard Liege | miaka 27 | € 2.5M | |
| Union Saint-Gilloise | miaka 27 | € 2.5M | |
| Union Saint-Gilloise | miaka 27 | € 2.5M | |
| Union Saint-Gilloise | miaka 26 | € 1.8M | |
| Union Saint-Gilloise | miaka 26 | € 1.8M | |
| Union Saint-Gilloise | miaka 26 | € elfu 400 | |
| Union Saint-Gilloise | miaka 25 | € elfu 450 | |
| Ingolstadt | miaka 25 | € elfu 450 | |
| Ingolstadt | miaka 24 | € elfu 500 | |
| Ingolstadt | miaka 24 | € elfu 600 | |
| Ingolstadt | miaka 24 | € elfu 600 | |
| Ingolstadt | miaka 23 | € elfu 600 | |
| Ingolstadt | miaka 22 | € elfu 750 | |
| Ingolstadt | miaka 22 | € elfu 600 | |
| Excelsior SBV | miaka 22 | € 1.2M | |
| Celta | miaka 21 | € 1.2M | |
| Celta | miaka 21 | € 1.5M | |
| Celta Vigo B | miaka 21 | € elfu 500 | |
| Celta Vigo B | miaka 20 | € elfu 100 | |
| Celta Vigo B | miaka 20 | € elfu 50 | |
| Celta Vigo B | miaka 20 | € elfu 25 | |
| Borussia Monchengladbach II | miaka 20 | € elfu 25 | |
| Borussia Monchengladbach II | miaka 19 | € elfu 50 | |
| Borussia Monchengladbach II | miaka 19 | € elfu 75 |
Uraia: Iran.
Thamani ya soko: € 2M.
Dennis Dargahi katika msimu wa 2026-2027: mechi 11, mabao 7 na asisti 1 katika mashindano yote.
Dennis Dargahi katika msimu wa 2026-2027: mechi 11, mabao 7 na asisti 1 katika mashindano yote. Dakika alizocheza: 783. Wastani wa tathmini: 7.1.
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Dakika Zilizochezwa | Mabao | Pasi za Mabao | Ukadiriaji |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | Pro League ya Ubelgiji | Standard Liege | 11 | 783 | 7 | 1 | 7.1 |
| 2026 | Mechi za kirafiki za kimataifa za vilabu | Standard Liege | 1 | 14 | 0 | 0 | 6.1 |
| Mechi za kirafiki za kimataifa | IranTimu ya taifa | 2 | 90 | 0 | 0 | 6.3 | |
| 2025-2026 | Pro League ya Ubelgiji | Standard Liege | 35 | 1,987 | 5 | 0 | 6.6 |
| Kombe la Ubelgiji | Standard Liege | 2 | 105 | 2 | 0 | – | |
| 2024-2025 | Pro League ya Ubelgiji | Standard Liege |
| 33 |
| 2,697 |
| 7 |
| 0 |
| 6.7 |
| Kombe la Ubelgiji | Standard Liege | 1 | 62 | 0 | 0 | 6.8 |
| Pro League ya Ubelgiji | Royale Union Saint-Gilloise | 4 | 201 | 1 | 0 | 6.7 |
| Ligi ya Mabingwa Ulaya | Royale Union Saint-Gilloise | 2 | 73 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2024 | Super Cup ya Ubelgiji | Royale Union Saint-Gilloise | 1 | 68 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2023-2024 | Pro League ya Ubelgiji | Royale Union Saint-Gilloise | 31 | 1,234 | 8 | 2 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ligi ya Europa | Royale Union Saint-Gilloise | 6 | 205 | 2 | 0 | 7.1 | |
| Europa Conference League | Royale Union Saint-Gilloise | 4 | 118 | 1 | 0 | 6.6 | |
| Kombe la Ubelgiji | Royale Union Saint-Gilloise | 3 | 99 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2021-2022 | Pro League ya Ubelgiji | Royale Union Saint-Gilloise | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Mechi za kirafiki za kimataifa za vilabu | Royale Union Saint-Gilloise | 1 | 79 | 1 | 1 | 8.7 | |
| 2. Bundesliga | Ingolstadt | 23 | 1,472 | 2 | 4 | 6.4 | |
| Kombe la Ujerumani | Ingolstadt | 1 | 89 | 0 | 1 | 6.7 |
| 2020-2021 | 3. Liga | Ingolstadt | 24 | 1,295 | 9 | 6 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2. Bundesliga | Ingolstadt | 3 | 141 | 1 | 0 | 6.4 |
| 2019-2020 | 3. Liga | Ingolstadt | 28 | 1,939 | 13 | 5 | 7.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2. Bundesliga | Ingolstadt | 2 | 91 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2018-2019 | Eredivisie | Excelsior SBV | 12 | 434 | 2 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Eerste Divisie | Excelsior SBV | 2 | 59 | 0 | 0 | 6.4 | |
| LaLiga | Celta Vigo | 9 | 211 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Copa del Rey | Celta Vigo | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.6 |