Wastani wa alama kwa mwezi
Gusa chati kubadilisha takwimu
Amejeruhiwa
Hakuna data inayopatikana
Ya Juu Zaidi: € elfu 700 (14 Nov 2022)
Imesasishwa:
Emmanuel Ojeda anachezea Huracan. Nafasi: Kiungo, Uraia: Ajentina, Umri: 28, Urefu: 180 cm, Thamani ya soko: € elfu 600. Emmanuel Ojeda katika msimu wa 2026: mechi 9, mabao 0 na asisti 1 katika mashindano yote.
Mchezo wa hivi karibuni katika rekodi zinazopatikana ambao Emmanuel Ojeda alicheza ulikuwa River Plate vs Huracan, akicheza kwa dakika 2. Tarehe ya mchezo: 20 Septemba 2026.
Huracan: mechi 20, mabao 0, asisti 2
Katika rekodi zinazopatikana za Huracan za msimu wa 2026, Emmanuel Ojeda alicheza kwa dakika 1415 na alianza michezo 16.
Huracan: mechi 58, mabao 2, asisti 4
Universidad de Chile: mechi 60, mabao 1, asisti 4
Rosario Central: mechi 71, mabao 3, asisti 1
Kurasa zinazohusiana: Huracan, Matokeo mubashara
Umri wa Emmanuel Ojeda: miaka 28. Tarehe ya kuzaliwa: 5 Novemba 1997.
Nafasi: Kiungo.
| Tarehe | Timu | Umri | Thamani |
|---|---|---|---|
| Huracan | miaka 28 | € elfu 600 | |
| Huracan | miaka 28 | € elfu 600 | |
| Huracan | miaka 27 | € elfu 600 | |
| Universidad de Chile | miaka 27 | € elfu 400 | |
| Universidad de Chile | miaka 26 | € elfu 425 | |
| Universidad de Chile | miaka 26 | € elfu 550 | |
| Universidad de Chile | miaka 25 | € elfu 700 | |
| Universidad de Chile | miaka 25 | € elfu 700 | |
| Universidad de Chile | miaka 25 | € elfu 700 | |
| Rosario Central | miaka 24 | € elfu 600 | |
| Rosario Central | miaka 23 | € elfu 600 | |
| Rosario Central | miaka 23 | € elfu 300 | |
| Rosario Central | miaka 22 | € elfu 300 | |
| Rosario Central | miaka 21 | € elfu 300 |
Klabu ya Emmanuel Ojeda: Huracan.
Urefu wa Emmanuel Ojeda: 180 cm.
Mguu anaoutumia zaidi: Kulia.
Uraia: Ajentina.
Thamani ya soko: € elfu 600.
Emmanuel Ojeda katika msimu wa 2026: mechi 9, mabao 0 na asisti 1 katika mashindano yote.
Emmanuel Ojeda katika msimu wa 2026: mechi 9, mabao 0 na asisti 1 katika mashindano yote. Dakika alizocheza: 516. Wastani wa tathmini: 6.6.
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Dakika Zilizochezwa | Mabao | Pasi za Mabao | Ukadiriaji |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | Primera Division ya Argentina | Huracan | 9 | 516 | 0 | 1 | 6.6 |
| 2025-2026 | Primera Division ya Argentina | Huracan | 22 | 1,670 | 1 | 1 | 6.6 |
| Copa Argentina | Huracan | 2 | 105 | 0 | 0 | 5.8 | |
| CONMEBOL Copa Sudamericana | Huracan | 1 | 89 | 0 | 0 | 6.0 | |
| 2025 | Primera Division ya Argentina | Huracan | 2 | 67 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2024-2025 | Primera Division ya Argentina | Huracan | 15 | 510 | 1 | 2 | 6.8 |
| CONMEBOL Copa Sudamericana | Huracan | 6 | 321 | 0 | 0 | 6.5 |
| Copa Argentina | Huracan | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| Chilean Cup | Universidad de Chile | 4 | 275 | 0 | 0 | 6.8 |
| Liga de Primera ya Chile | Universidad de Chile | 3 | 166 | 0 | 0 | 7.1 |
| 2024 | Liga de Primera ya Chile | Universidad de Chile | 6 | 296 | 0 | 1 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chilean Cup | Universidad de Chile | 1 | 78 | 0 | 0 | 7.6 |
| 2023-2024 | Liga de Primera ya Chile | Universidad de Chile | 2 | 87 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2023 | Liga de Primera ya Chile | Universidad de Chile | 24 | 1,698 | 0 | 2 | 6.3 |
|---|
| 2022-2023 | Chilean Cup | Universidad de Chile | 1 | 33 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2022 | Liga de Primera ya Chile | Universidad de Chile | 14 | 1,176 | 1 | 1 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chilean Cup | Universidad de Chile | 3 | 273 | 0 | 0 | 5.7 | |
| Copa de la Liga Profesional | Rosario Central | 9 | 729 | 1 | 0 | 6.6 |
| 2021-2022 | Chilean Cup | Universidad de Chile | 2 | 163 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Primera Division ya Argentina | Rosario Central | 3 | 258 | 1 | 0 | 7.1 | |
| CONMEBOL Copa Sudamericana | Rosario Central | 2 | 180 | 0 | 0 | – | |
| Copa de la Liga Profesional | Rosario Central | 1 | 87 | 0 | 0 | – |
| 2021 | Primera Division ya Argentina | Rosario Central | 17 | 1,459 | 0 | 1 | 6.4 |
|---|
| 2019-2020 | Primera Division ya Argentina | Rosario Central | 11 | 668 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2019 | CONMEBOL Copa Libertadores | Rosario Central | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2018-2019 | Primera Division ya Argentina | Rosario Central | 4 | 254 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2018 | Copa Argentina | Rosario Central | 1 | 37 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2016-2017 | Primera Division ya Argentina | Rosario Central | 3 | 168 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|