Tangazo
Gábor Molnár anachezea Diosgyor VTK. Nafasi: Mshambuliaji, Uraia: Hungaria, Umri: 32, Urefu: 178 cm, Thamani ya soko: € elfu 200. 2025-2026: mechi 26, mabao 2, asisti 1. Mchezo wa mwisho uliorekodiwa: Kisvárda Master Good vs Győri ETO (16 Mei 2026).
Imesasishwa:
Wastani wa alama kwa mwezi
Gusa chati kubadilisha takwimu
Ya Juu Zaidi: € elfu 450 (4 Jan 2019)
Diosgyor VTK: mechi 9, mabao 1, asisti 0
Katika rekodi zinazopatikana za Diosgyor VTK za msimu wa 2026/2027, Gábor Molnár alicheza kwa dakika 792 na alianza michezo 9.
Kisvárda Master Good: mechi 27, mabao 2, asisti 1
Mezokovesd Zsory: mechi 55, mabao 5, asisti 2
Diosgyor VTK: mechi 25, mabao 4, asisti 0
Kurasa zinazohusiana: Diosgyor VTK, Matokeo mubashara
Umri wa Gábor Molnár: miaka 32. Tarehe ya kuzaliwa: 16 Mei 1994.
Nafasi: Mshambuliaji.
Klabu ya Gábor Molnár: Diosgyor VTK.
Urefu wa Gábor Molnár: 178 cm.
Mguu anaoutumia zaidi: Kulia.
Uraia: Hungaria.
| Tarehe | Timu | Umri | Thamani |
|---|---|---|---|
| Kisvárda | miaka 32 | € elfu 200 | |
| Kisvárda | miaka 31 | € elfu 250 | |
| Kisvárda | miaka 31 | € elfu 250 | |
| Kisvárda | miaka 31 | € elfu 250 | |
| Kisvárda | miaka 30 | € elfu 250 | |
| Mezokovesd Zsory | miaka 30 | € elfu 275 | |
| Mezokovesd Zsory | miaka 29 | € elfu 300 | |
| Mezokovesd Zsory | miaka 29 | € elfu 350 | |
| Mezokovesd Zsory | miaka 28 | € elfu 325 | |
| Diosgyor VTK | miaka 28 | € elfu 275 | |
| Diosgyor VTK | miaka 27 | € elfu 375 | |
| Diosgyor VTK | miaka 27 | € elfu 350 | |
| Diosgyor VTK | miaka 26 | € elfu 350 | |
| Diosgyor VTK | miaka 26 | € elfu 400 | |
| Diosgyor VTK | miaka 26 | € elfu 300 | |
| Diosgyor VTK | miaka 25 | € elfu 350 | |
| Mezokovesd Zsory | miaka 25 | € elfu 450 | |
| Mezokovesd Zsory | miaka 24 | € elfu 450 | |
| Puskas Akademia | miaka 23 | € elfu 300 | |
| Puskas Akademia | miaka 23 | € elfu 400 | |
| Mezokovesd Zsory | miaka 22 | € elfu 400 | |
| Mezokovesd Zsory | miaka 22 | € elfu 125 | |
| Mezokovesd Zsory | miaka 21 | € elfu 100 |
Gábor Molnár katika msimu wa 2025-2026: mechi 26, mabao 2 na asisti 1 katika mashindano yote.
Gábor Molnár katika msimu wa 2025-2026: mechi 26, mabao 2 na asisti 1 katika mashindano yote. Dakika alizocheza: 745. Wastani wa tathmini: 6.5.
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Dakika Zilizochezwa | Mabao | Pasi za Mabao | Ukadiriaji |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025-2026 | NB I ya Hungaria | Kisvárda Master Good | 26 | 745 | 2 | 1 | 6.5 |
| 2024-2025 | NB I ya Hungaria | Kisvárda Master Good | 1 | 22 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2023-2024 | NB I ya Hungaria | Mezokovesd Zsory | 25 | 1,607 | 4 | 2 | 6.6 |
| 2022-2023 | NB I ya Hungaria | Mezokovesd Zsory | 27 | 1,716 | 1 | 0 | – |
| Mechi za kirafiki za kimataifa za vilabu | Mezokovesd Zsory | 1 | 67 | 0 | 0 | 5.7 | |
| Kombe la Hungaria | Mezokovesd Zsory | 1 |
| 55 |
| 0 |
| 0 |
| – |
| 2021-2022 | NB II ya Hungaria | Diosgyor VTK | 17 | 1,191 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2020-2021 | NB I ya Hungaria | Diosgyor VTK | 1 | 90 | 1 | 0 | – |
|---|
| 2019-2020 | NB I ya Hungaria | Diosgyor VTK | 7 | 162 | 3 | 0 | – |
|---|
| 2018-2019 | Kombe la Hungaria | Mezokovesd Zsory | 1 | 31 | 0 | 0 | – |
|---|