Wastani wa alama kwa mwezi
Gusa chati kubadilisha takwimu
Ya Juu Zaidi: € 1.5M (20 Des 2020)
Imesasishwa:
Gustavo anachezea Henan. Nafasi: Mshambuliaji, Uraia: Brazil, Umri: 32, Urefu: 186 cm, Thamani ya soko: € elfu 650. Gustavo katika msimu wa 2026: mechi 27, mabao 13 na asisti 4 katika mashindano yote.
Mchezo wa hivi karibuni katika rekodi zinazopatikana ambao Gustavo alicheza ulikuwa Henan vs Tianjin Jinmen Tiger, akicheza kwa dakika 90. Tarehe ya mchezo: 16 Oktoba 2026.
Henan: mechi 27, mabao 13, asisti 5
Katika rekodi zinazopatikana za Henan za msimu wa 2026, Gustavo alicheza kwa dakika 2305 na alianza michezo 25.
Henan: mechi 28, mabao 13, asisti 5
Shanghai Port: mechi 56, mabao 28, asisti 7
Jeonbuk Hyundai Motors: mechi 139, mabao 46, asisti 17
Internacional - RS: mechi 2, mabao 0, asisti 0
Corinthians - SP: mechi 65, mabao 14, asisti 4
Fortaleza: mechi 28, mabao 14, asisti 1
Kurasa zinazohusiana: Henan, Matokeo mubashara
| Tarehe | Timu | Umri | Thamani |
|---|---|---|---|
| Henan | miaka 32 | € elfu 650 | |
| Shanghai Port | miaka 31 | € elfu 700 | |
| Shanghai Port | miaka 31 | € 1M | |
| Shanghai Port | miaka 30 | € 1M | |
| Shanghai Port | miaka 30 | € elfu 850 | |
| Jeonbuk Hyundai Motors | miaka 29 | € elfu 600 | |
| Jeonbuk Hyundai Motors | miaka 29 | € elfu 900 | |
| Jeonbuk Hyundai Motors | miaka 28 | € 1.2M | |
| Jeonbuk Hyundai Motors | miaka 28 | € 1.4M | |
| Jeonbuk Hyundai Motors | miaka 27 | € 1.5M | |
| Jeonbuk Hyundai Motors | miaka 27 | € 1.5M | |
| Jeonbuk Hyundai Motors | miaka 26 | € 1.5M | |
| Jeonbuk Hyundai Motors | miaka 26 | € 1.2M | |
| Internacional | miaka 26 | € elfu 900 | |
| Corinthians | miaka 25 | € 1.1M | |
| Corinthians | miaka 25 | € 1.3M | |
| Corinthians | miaka 24 | € elfu 800 | |
| Corinthians | miaka 23 | € elfu 600 | |
| Corinthians | miaka 22 | € elfu 750 | |
| Criciuma | miaka 22 | € elfu 750 | |
| Criciuma | miaka 22 | € elfu 550 |
Umri wa Gustavo: miaka 32. Tarehe ya kuzaliwa: 29 Machi 1994.
Nafasi: Mshambuliaji.
Klabu ya Gustavo: Henan.
Urefu wa Gustavo: 186 cm.
Mguu anaoutumia zaidi: Kulia.
Uraia: Brazil.
Thamani ya soko: € elfu 650.
Gustavo katika msimu wa 2026: mechi 27, mabao 13 na asisti 4 katika mashindano yote.
Gustavo katika msimu wa 2026: mechi 27, mabao 13 na asisti 4 katika mashindano yote. Dakika alizocheza: 2,335. Wastani wa tathmini: 7.2.
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Dakika Zilizochezwa | Mabao | Pasi za Mabao | Ukadiriaji |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | Chinese Super League | Henan | 26 | 2,215 | 13 | 4 | 7.2 |
| Kombe la FA la China | Henan | 1 | 120 | 0 | 0 | 6.8 | |
| 2025-2026 | Chinese Super League | Henan | 1 | 90 | 0 | 1 | 7.5 |
| Ligi ya Mabingwa Asia Elite | Shanghai Port | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.5 | |
| 2025 | Chinese Super League | Shanghai Port | 10 | 611 | 4 | 0 | 6.8 |
| Super Cup ya China | Shanghai Port | 1 | 90 | 0 | 1 | 6.9 | |
| 2024-2025 |
| Ligi ya Mabingwa Asia Elite |
| Shanghai Port |
| 10 |
| 767 |
| 1 |
| 0 |
| 6.6 |
| Chinese Super League | Shanghai Port | 4 | 287 | 3 | 0 | 7.0 |
| 2024 | Chinese Super League | Shanghai Port | 26 | 2,058 | 18 | 5 | 7.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la FA la China | Shanghai Port | 2 | 135 | 0 | 1 | 6.6 |
| 2023 | K League 1 | Jeonbuk Hyundai Motors | 28 | 1,173 | 5 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2022-2023 | K League 1 | Jeonbuk Hyundai Motors | 2 | 105 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2022 | K League 1 | Jeonbuk Hyundai Motors | 32 | 1,757 | 8 | 4 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ligi ya Mabingwa Asia | Jeonbuk Hyundai Motors | 6 | 401 | 1 | 1 | 6.8 |
| 2021-2022 | K League 1 | Jeonbuk Hyundai Motors | 4 | 336 | 1 | 1 | 5.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la Korea Kusini | Jeonbuk Hyundai Motors | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| Ligi ya Mabingwa Asia | Jeonbuk Hyundai Motors | 1 | 19 | 1 | 0 | 7.8 |
| 2021 | K League 1 | Jeonbuk Hyundai Motors | 28 | 1,325 | 14 | 4 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ligi ya Mabingwa Asia | Jeonbuk Hyundai Motors | 8 | 585 | 8 | 3 | 7.2 |
| 2020-2021 | K League 1 | Jeonbuk Hyundai Motors | 3 | 148 | 0 | 0 | 6.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la Korea Kusini | Jeonbuk Hyundai Motors | 2 | 147 | 0 | 0 | – | |
| Ligi ya Mabingwa Asia | Jeonbuk Hyundai Motors | 1 | 75 | 0 | 1 | 6.8 |
| 2019-2020 | Kombe la Korea Kusini | Jeonbuk Hyundai Motors | 1 | 28 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Serie A ya Brazili | Corinthians - SP | 3 | 202 | 0 | 0 | 6.8 | |
| Copa Sudamericana | Corinthians - SP | 1 | 14 | 0 | 0 | 5.7 |
| 2019 | Serie A ya Brazili | Corinthians - SP | 21 | 713 | 5 | 2 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Campeonato Paulista Division 1 (Brazili) | Corinthians - SP | 15 | 1,004 | 4 | 0 | 6.9 | |
| Copa Sudamericana | Corinthians - SP | 8 | 322 | 2 | 0 | 6.9 | |
| Kombe la Brazili | Corinthians - SP | 4 | 269 | 3 | 1 | 7.2 |
| 2018-2019 | Serie A ya Brazili | Corinthians - SP | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.2 |
|---|
| 2018 | Serie B ya Brazili | Fortaleza | 28 | 2,172 | 14 | 1 | 7.1 |
|---|
| 2017 | Serie A ya Brazili | Bahia - BA | 3 | 120 | 1 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2016-2017 | Serie A ya Brazili | Bahia - BA | 2 | 26 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Serie A ya Brazili | Corinthians - SP | 1 | 23 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2016 | Serie A ya Brazili | Corinthians - SP | 8 | 409 | 0 | 1 | 6.4 |
|---|
| 2015-2016 | Primeira Liga | Nacional da Madeira | 13 | 431 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2014-2015 | Serie A ya Brazili | Criciúma | 6 | 252 | 0 | 0 | – |
|---|