Wastani wa alama kwa mwezi
Gusa chati kubadilisha takwimu
Amejeruhiwa
Ya Juu Zaidi: € elfu 500 (29 Okt 2017)
Imesasishwa:
Igor Cariús anachezea Vila Nova. Nafasi: Mlinzi, Uraia: Brazil, Umri: 33, Urefu: 182 cm, Thamani ya soko: € elfu 200. Igor Cariús katika msimu wa 2026: mechi 10, mabao 0 na asisti 0 katika mashindano yote.
Mchezo wa hivi karibuni katika rekodi zinazopatikana ambao Igor Cariús alicheza ulikuwa Vila Nova vs America MG, akicheza kwa dakika 11. Tarehe ya mchezo: 19 Septemba 2026.
Vila Nova: mechi 6, mabao 0, asisti 0
Katika rekodi zinazopatikana za Vila Nova za msimu wa 2026, Igor Cariús alicheza kwa dakika 299 na alianza michezo 4.
Vila Nova: mechi 6, mabao 0, asisti 0
Mirassol - SP: mechi 6, mabao 0, asisti 0
do Recife: mechi 68, mabao 2, asisti 4
Cuiaba: mechi 23, mabao 0, asisti 1
Atletico Clube Goianiense: mechi 33, mabao 1, asisti 0
CRB AL: mechi 62, mabao 2, asisti 3
Kurasa zinazohusiana: Vila Nova, Matokeo mubashara
| Tarehe | Timu | Umri | Thamani |
|---|---|---|---|
| Mirassol | miaka 33 | € elfu 200 | |
| Recife PE | miaka 32 | € elfu 250 | |
| Recife PE | miaka 32 | € elfu 400 | |
| Recife PE | miaka 31 | € elfu 400 | |
| Recife PE | miaka 30 | € elfu 450 | |
| Recife PE | miaka 30 | € elfu 450 | |
| Cuiaba | miaka 29 | € elfu 450 | |
| Cuiaba | miaka 29 | € elfu 450 | |
| Cuiaba | miaka 28 | € elfu 450 | |
| Atletico Clube Goianiense | miaka 28 | € elfu 450 | |
| Atletico Clube Goianiense | miaka 28 | € elfu 325 | |
| CRB | miaka 26 | € elfu 325 | |
| Parana PR | miaka 25 | € elfu 400 | |
| Parana PR | miaka 24 | € elfu 500 | |
| Parana PR | miaka 24 | € elfu 500 |
Umri wa Igor Cariús: miaka 33. Tarehe ya kuzaliwa: 1 Mei 1993.
Nafasi: Mlinzi.
Klabu ya Igor Cariús: Vila Nova.
Urefu wa Igor Cariús: 182 cm.
Mguu anaoutumia zaidi: Kushoto.
Uraia: Brazil.
Thamani ya soko: € elfu 200.
Igor Cariús katika msimu wa 2026: mechi 10, mabao 0 na asisti 0 katika mashindano yote.
Igor Cariús katika msimu wa 2026: mechi 10, mabao 0 na asisti 0 katika mashindano yote. Dakika alizocheza: 569.
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Dakika Zilizochezwa | Mabao | Pasi za Mabao | Ukadiriaji |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | Serie B ya Brazili | Vila Nova | 6 | 299 | 0 | 0 | 6.5 |
| CONMEBOL Copa Libertadores | Mirassol - SP | 2 | 145 | 0 | 0 | 6.2 | |
| Serie A ya Brazili | Mirassol - SP | 1 | 35 | 0 | 0 | 6.3 | |
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Mirassol - SP | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.0 | |
| 2025-2026 | Brazilian Campeonato Paulista A1 | Mirassol - SP | 2 | 119 | 0 | 0 | 6.3 |
| Serie A ya Brazili | do Recife | 5 | 217 | 0 | 0 | 5.9 | |
| 2025 |
| do Recife |
| 20 |
| 1,290 |
| 1 |
| 0 |
| 6.3 |
| 2024-2025 | Serie A ya Brazili | do Recife | 3 | 233 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Serie B ya Brazili | do Recife | 1 | 23 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2024 | Serie B ya Brazili | do Recife | 19 | 1,382 | 1 | 2 | 6.6 |
|---|
| 2023 | Serie B ya Brazili | do Recife | 13 | 970 | 0 | 2 | 6.6 |
|---|
| 2022-2023 | Campeonato Pernambucano (Brazili) | do Recife | 4 | 264 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Serie B ya Brazili | do Recife | 2 | 63 | 0 | 0 | 6.3 | |
| Brazilian Cup | do Recife | 1 | 26 | 0 | 0 | – | |
| Serie A ya Brazili | Cuiaba | 4 | 309 | 0 | 0 | 5.7 |
| 2022 | Serie A ya Brazili | Cuiaba | 10 | 664 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| CONMEBOL Copa Sudamericana | Cuiaba | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2021-2022 | CONMEBOL Copa Sudamericana | Cuiaba | 4 | 360 | 0 | 1 | 5.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Serie A ya Brazili | Cuiaba | 3 | 189 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Brazilian Cup | Cuiaba | 1 | 46 | 0 | 0 | – |
| 2021 | Serie A ya Brazili | Atletico Clube Goianiense | 26 | 1,968 | 1 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| CONMEBOL Copa Sudamericana | Atletico Clube Goianiense | 3 | 129 | 0 | 0 | – | |
| Brazilian Cup | Atletico Clube Goianiense | 2 | 113 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | Serie A ya Brazili | Atletico Clube Goianiense | 1 | 26 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| CONMEBOL Copa Sudamericana | Atletico Clube Goianiense | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| Serie B ya Brazili | CRB AL | 8 | 642 | 0 | 0 | 6.3 | |
| Brazilian Cup | CRB AL | 1 | 63 | 0 | 0 | – |
| 2020 | Serie B ya Brazili | CRB AL | 17 | 1,339 | 1 | 1 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | CRB AL | 2 | 180 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | Serie B ya Brazili | CRB AL | 7 | 596 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | CRB AL | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2019 | Serie B ya Brazili | CRB AL | 23 | 2,005 | 1 | 2 | 6.8 |
|---|
| 2018-2019 | Serie B ya Brazili | CRB AL | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | CRB AL | 1 | 79 | 0 | 0 | – | |
| Serie A ya Brazili | Parana PR | 12 | 1,012 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2018 | Serie A ya Brazili | Parana PR | 7 | 615 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2017-2018 | Serie A ya Brazili | Parana PR | 5 | 456 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|