Tangazo
Igor Plastun anachezea KAS Eupen. Nafasi: Mlinzi, Uraia: Ukraine, Umri: 36, Urefu: 193 cm, Thamani ya soko: € elfu 150. 2026-2027: mechi 8, mabao 2, asisti 0. Mchezo wa mwisho uliorekodiwa: KAS Eupen vs Excelsior Virton (1 Novemba 2026).
Imesasishwa:
Wastani wa alama kwa mwezi
Gusa chati kubadilisha takwimu
Hakuna data inayopatikana
Ya Juu Zaidi: € 3M (29 Mac 2020)
KAS Eupen: mechi 8, mabao 2, asisti 0
Katika rekodi zinazopatikana za KAS Eupen za msimu wa 2026/2027, Igor Plastun alicheza kwa dakika 686 na alianza michezo 8.
KAS Eupen: mechi 37, mabao 2, asisti 0
Ordabasy: mechi 6, mabao 0, asisti 0
KAA Gent: mechi 81, mabao 4, asisti 2
Ludogorets Razgrad: mechi 36, mabao 1, asisti 0
Karpaty Lviv: mechi 2, mabao 0, asisti 0
Kurasa zinazohusiana: KAS Eupen, Matokeo mubashara
Umri wa Igor Plastun: miaka 36. Tarehe ya kuzaliwa: 20 Agosti 1990.
Nafasi: Mlinzi.
Klabu ya Igor Plastun: KAS Eupen.
Urefu wa Igor Plastun: 193 cm.
Mguu anaoutumia zaidi: Kulia.
| Tarehe | Timu | Umri | Thamani |
|---|---|---|---|
| KAS Eupen | miaka 35 | € elfu 150 | |
| KAS Eupen | miaka 35 | € elfu 200 | |
| KAS Eupen | miaka 34 | € elfu 250 | |
| Ordabasy | miaka 34 | € elfu 400 | |
| Ordabasy | miaka 33 | € elfu 450 | |
| Ludogorets Razgrad | miaka 33 | € elfu 500 | |
| Ludogorets Razgrad | miaka 32 | € elfu 700 | |
| Ludogorets Razgrad | miaka 32 | € elfu 800 | |
| Ludogorets Razgrad | miaka 31 | € 1M | |
| Ludogorets Razgrad | miaka 31 | € 1.2M | |
| Ludogorets Razgrad | miaka 31 | € 1.5M | |
| Ludogorets Razgrad | miaka 31 | € 1.8M | |
| KAA Gent | miaka 30 | € 1.2M | |
| KAA Gent | miaka 30 | € 1.5M | |
| KAA Gent | miaka 30 | € 1.8M | |
| KAA Gent | miaka 30 | € 2.2M | |
| KAA Gent | miaka 29 | € 2.4M | |
| KAA Gent | miaka 29 | € 3M | |
| KAA Gent | miaka 29 | € 2.5M | |
| KAA Gent | miaka 29 | € 2M | |
| KAA Gent | miaka 28 | € 1.5M | |
| KAA Gent | miaka 28 | € 2M | |
| KAA Gent | miaka 28 | € 2.2M | |
| Ludogorets Razgrad | miaka 27 | € 1.2M | |
| Ludogorets Razgrad | miaka 27 | € 1.2M | |
| Ludogorets Razgrad | miaka 26 | € 1.2M | |
| Ludogorets Razgrad | miaka 25 | € 1.1M | |
| Karpaty Lviv | miaka 25 | € elfu 800 | |
| Karpaty Lviv | miaka 24 | € elfu 800 | |
| Karpaty Lviv | miaka 24 | € elfu 900 | |
| Karpaty Lviv | miaka 23 | € 1.2M | |
| Karpaty Lviv | miaka 22 | € 1.2M |
Uraia: Ukraine.
Thamani ya soko: € elfu 150.
Igor Plastun katika msimu wa 2026-2027: mechi 8, mabao 2 na asisti 0 katika mashindano yote.
Igor Plastun katika msimu wa 2026-2027: mechi 8, mabao 2 na asisti 0 katika mashindano yote. Dakika alizocheza: 686. Wastani wa tathmini: 7.0.
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Dakika Zilizochezwa | Mabao | Pasi za Mabao | Ukadiriaji |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | Challenger Pro League (Ubelgiji) | KAS Eupen | 8 | 686 | 2 | 0 | 7.0 |
| 2025-2026 | Challenger Pro League (Ubelgiji) | KAS Eupen | 24 | 1,710 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2024-2025 | Challenger Pro League (Ubelgiji) | KAS Eupen | 5 | 245 | 0 | 0 | 6.8 |
| Europa Conference League | Ordabasy | 4 | 390 | 0 | 0 | 6.5 | |
| Ligi ya Mabingwa Ulaya | Ordabasy | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.7 | |
| 2023-2024 | Super Cup ya Kazakhstan | KAA Gent | 1 | 46 | 0 |
| 0 |
| – |
| First League ya Bulgaria | Ludogorets Razgrad | 2 | 108 | 0 | 0 | – |
| Ligi ya Mabingwa Ulaya | Ludogorets Razgrad | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.4 |
| Ligi ya Europa | Ludogorets Razgrad | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2022-2023 | Ligi ya Mabingwa Ulaya | Ludogorets Razgrad | 5 | 405 | 0 | 0 | 6.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| First League ya Bulgaria | Ludogorets Razgrad | 4 | 66 | 0 | 0 | – | |
| Europa Conference League | Ludogorets Razgrad | 2 | 210 | 0 | 0 | 7.1 | |
| Ligi ya Europa | Ludogorets Razgrad | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.3 | |
| Vtora Liga (Bulgaria) | KAA Gent | 1 | 70 | 0 | 0 | – |
| 2021-2022 | Ligi ya Mabingwa Ulaya | Ludogorets Razgrad | 10 | 930 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ligi ya Europa | Ludogorets Razgrad | 6 | 495 | 1 | 0 | 6.6 | |
| First League ya Bulgaria | Ludogorets Razgrad | 1 | 64 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | Pro League ya Ubelgiji | KAA Gent | 14 | 782 | 2 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ligi ya Europa | KAA Gent | 2 | 93 | 0 | 0 | 6.7 | |
| Ligi ya Mabingwa Ulaya | KAA Gent | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2019-2020 | Pro League ya Ubelgiji | KAA Gent | 25 | 2,205 | 2 | 1 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ligi ya Europa | KAA Gent | 10 | 890 | 0 | 0 | 7.1 | |
| Kombe la Ubelgiji | KAA Gent | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa | KAA Gent | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | Pro League ya Ubelgiji | KAA Gent | 17 | 1,441 | 0 | 1 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ligi ya Europa | KAA Gent | 4 | 360 | 0 | 0 | 7.0 | |
| Kombe la Ubelgiji | KAA Gent | 1 | 38 | 0 | 0 | – | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa | KAA Gent | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.2 | |
| Nations League | UkraineTimu ya taifa | 1 | 76 | 0 | 0 | 5.8 |
| 2017-2018 | Pro League ya Ubelgiji | KAA Gent | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ligi ya Europa | Ludogorets Razgrad | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2015-2016 | Premier League ya Ukraine | Karpaty Lviv | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2014-2015 | Premier League ya Ukraine | Karpaty Lviv | 1 | 85 | 0 | 0 | – |
|---|