Tangazo
Joachim Andersen anachezea Fulham. Nafasi: Mlinzi, Uraia: Denmaki, Umri: 30, Urefu: 192 cm, Thamani ya soko: € 16M. 2026-2027: mechi 10, mabao 0, asisti 1. Mchezo wa mwisho uliorekodiwa: Fulham vs Crystal Palace (28 Oktoba 2026).
Imesasishwa:

Wastani wa alama kwa mwezi
Gusa chati kubadilisha takwimu
Amejeruhiwa
Hakuna data inayopatikana
Ya Juu Zaidi: € 35M (18 Des 2023)
Fulham: mechi 3, mabao 0, asisti 0
Katika rekodi zinazopatikana za Fulham za msimu wa 2026/2027, Joachim Andersen alicheza kwa dakika 190 na alianza michezo 2.
Fulham: mechi 105, mabao 2, asisti 4
Crystal Palace: mechi 119, mabao 3, asisti 6
Lyon: mechi 37, mabao 2, asisti 0
Sampdoria: mechi 40, mabao 0, asisti 1
Kurasa zinazohusiana: Fulham, Matokeo mubashara
Umri wa Joachim Andersen: miaka 30. Tarehe ya kuzaliwa: 31 Mei 1996.
Nafasi: Mlinzi.
Klabu ya Joachim Andersen: Fulham.
Urefu wa Joachim Andersen: 192 cm.
Mguu anaoutumia zaidi: Kulia.
Uraia: Denmaki.
| Tarehe | Timu | Umri | Thamani |
|---|---|---|---|
| Fulham | miaka 30 | € 16M | |
| Fulham | miaka 30 | € 20M | |
| Fulham | miaka 29 | € 25M | |
| Fulham | miaka 28 | € 27M | |
| Fulham | miaka 28 | € 32M | |
| Crystal Palace | miaka 27 | € 35M | |
| Crystal Palace | miaka 27 | € 35M | |
| Crystal Palace | miaka 27 | € 30M | |
| Crystal Palace | miaka 26 | € 32M | |
| Crystal Palace | miaka 26 | € 28M | |
| Crystal Palace | miaka 26 | € 25M | |
| Crystal Palace | miaka 25 | € 22M | |
| Fulham | miaka 24 | € 22M | |
| Fulham | miaka 24 | € 15M | |
| Fulham | miaka 24 | € 13M | |
| OL | miaka 23 | € 16M | |
| OL | miaka 23 | € 20M | |
| OL | miaka 23 | € 24M | |
| Sampdoria | miaka 23 | € 25M | |
| Sampdoria | miaka 22 | € 20M | |
| Sampdoria | miaka 22 | € 15M | |
| Sampdoria | miaka 22 | € 8M | |
| Sampdoria | miaka 22 | € 1.5M | |
| Sampdoria | miaka 21 | € 1.5M | |
| Twente Enschede | miaka 21 | € 1.5M | |
| Twente Enschede | miaka 20 | € elfu 900 | |
| Twente Enschede | miaka 20 | € 1M | |
| Twente Enschede | miaka 19 | € 1M | |
| Twente Enschede | miaka 19 | € elfu 700 | |
| Twente Enschede | miaka 19 | € elfu 500 | |
| Twente Enschede | miaka 18 | € elfu 200 | |
| Twente Enschede | miaka 18 | € elfu 200 | |
| Twente Enschede (Youth) | miaka 17 | € elfu 150 |
Thamani ya soko: € 16M.
Joachim Andersen katika msimu wa 2026-2027: mechi 10, mabao 0 na asisti 1 katika mashindano yote.
Joachim Andersen katika msimu wa 2026-2027: mechi 10, mabao 0 na asisti 1 katika mashindano yote. Dakika alizocheza: 792.
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Dakika Zilizochezwa | Mabao | Pasi za Mabao | Ukadiriaji |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | Kombe la Ligi la Uingereza | Fulham | 3 | 242 | 0 | 1 | 7.2 |
| Premier League | Fulham | 3 | 190 | 0 | 0 | 6.6 | |
| Nations League | DenmarkTimu ya taifa | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.8 | |
| 2026 | Kufuzu Mashindano ya Dunia (Ulaya) | DenmarkTimu ya taifa | 6 | 525 | 2 | 0 | 7.4 |
| Mechi za kirafiki za kimataifa | DenmarkTimu ya taifa | 1 | 33 | 0 | 0 | 6.6 | |
| 2025-2026 | Premier League | Fulham | 33 | 2,884 | 0 | 1 | 6.9 |
| Kombe la FA |
| Fulham |
| 1 |
| 90 |
| 0 |
| 0 |
| 7.9 |
| Kombe la Ligi la Uingereza | Fulham | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2024-2025 | Premier League | Fulham | 29 | 2,584 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la FA | Fulham | 3 | 276 | 1 | 0 | 7.3 | |
| Kombe la Ligi la Uingereza | Fulham | 1 | 90 | 0 | 1 | 8.3 | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa za vilabu | Crystal Palace | 3 | 244 | 0 | 0 | 6.9 | |
| Premier League | Crystal Palace | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.6 | |
| Nations League | DenmarkTimu ya taifa | 5 | 480 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2024 | Mataifa ya Ulaya (EURO) | DenmarkTimu ya taifa | 7 | 630 | 0 | 1 | 7.1 |
|---|
| 2023-2024 | Premier League | Crystal Palace | 38 | 3,416 | 2 | 3 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la FA | Crystal Palace | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.0 | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa za vilabu | Crystal Palace | 1 | 61 | 0 | 0 | 6.3 | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa | DenmarkTimu ya taifa | 3 | 225 | 0 | 0 | 6.6 | |
| Kufuzu Mashindano ya Ulaya | DenmarkTimu ya taifa | 2 | 180 | 0 | 1 | 7.3 | |
| Mataifa ya Ulaya (EURO) | DenmarkTimu ya taifa | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.2 |
| 2022-2023 | Premier League | Crystal Palace | 32 | 2,783 | 1 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la FA | Crystal Palace | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 | |
| Nations League | DenmarkTimu ya taifa | 5 | 423 | 0 | 0 | 6.8 | |
| Kufuzu Mashindano ya Ulaya | DenmarkTimu ya taifa | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.5 | |
| Mashindano ya Dunia | DenmarkTimu ya taifa | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2022 | Kufuzu Mashindano ya Dunia (Ulaya) | DenmarkTimu ya taifa | 5 | 243 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Mashindano ya Dunia | DenmarkTimu ya taifa | 2 | 180 | 0 | 1 | 7.3 |
| 2021-2022 | Premier League | Crystal Palace | 34 | 2,915 | 0 | 3 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la FA | Crystal Palace | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.7 | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa za vilabu | Crystal Palace | 2 | 143 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Kombe la Ligi la Uingereza | Crystal Palace | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.1 | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa | DenmarkTimu ya taifa | 2 | 157 | 0 | 0 | 6.7 | |
| Nations League | DenmarkTimu ya taifa | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.2 | |
| Kufuzu Mashindano ya Dunia (Ulaya) | DenmarkTimu ya taifa | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2020-2021 | Premier League | Fulham | 31 | 2,730 | 1 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ligue 1 | Lyon | 3 | 191 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Mataifa ya Ulaya (EURO) | DenmarkTimu ya taifa | 2 | 54 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa | DenmarkTimu ya taifa | 1 | 44 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2020 | Mataifa ya Ulaya (EURO) | DenmarkTimu ya taifa | 1 | 9 | 0 | 0 | 5.9 |
|---|
| 2019-2020 | Ligue 1 | Lyon | 18 | 1,531 | 1 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ligi ya Mabingwa Ulaya | Lyon | 6 | 391 | 1 | 0 | 7.0 | |
| Kombe la Ligi ya Ufaransa | Lyon | 4 | 227 | 0 | 0 | 6.7 | |
| Kombe la Ufaransa | Lyon | 4 | 291 | 0 | 0 | 6.8 | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa | DenmarkTimu ya taifa | 1 | 7 | 0 | 0 | – |
| 2019 | Emirates Cup | Lyon | 1 | 29 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|
| 2018-2019 | Mechi za kirafiki za kimataifa za vilabu | Lyon | 1 | 65 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Serie A | Sampdoria | 32 | 2,880 | 0 | 1 | 6.9 | |
| Kombe la Italia | Sampdoria | 1 | 120 | 0 | 0 | 7.4 |
| 2017-2018 | Serie A | Sampdoria | 7 | 545 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|