Tangazo
Jonathan Bamba anachezea Chicago Fire. Nafasi: Mshambuliaji, Uraia: Cote d’Ivoire, Umri: 30, Urefu: 175 cm, Thamani ya soko: € 3.5M. 2026: mechi 29, mabao 5, asisti 3. Mchezo wa mwisho uliorekodiwa: Chicago Fire vs Columbus Crew (8 Novemba 2026).
Imesasishwa:
Wastani wa alama kwa mwezi
Gusa chati kubadilisha takwimu
Amejeruhiwa
Hakuna data inayopatikana
Ya Juu Zaidi: € 25M (6 Jan 2021)
Chicago Fire: mechi 27, mabao 6, asisti 3
Katika rekodi zinazopatikana za Chicago Fire za msimu wa 2026, Jonathan Bamba alicheza kwa dakika 1773 na alianza michezo 21.
Chicago Fire: mechi 70, mabao 12, asisti 9
Celta Vigo: mechi 42, mabao 6, asisti 3
LOSC Lille: mechi 195, mabao 28, asisti 28
Saint-Étienne: mechi 43, mabao 8, asisti 8
Angers SCO: mechi 16, mabao 3, asisti 2
Sint-Truidense VV: mechi 5, mabao 0, asisti 0
Kurasa zinazohusiana: Chicago Fire, Matokeo mubashara
Umri wa Jonathan Bamba: miaka 30. Tarehe ya kuzaliwa: 26 Machi 1996.
Nafasi: Mshambuliaji.
Klabu ya Jonathan Bamba: Chicago Fire.
Urefu wa Jonathan Bamba: 175 cm.
| Tarehe | Timu | Umri | Thamani |
|---|---|---|---|
| Chicago Fire | miaka 30 | € 3.5M | |
| Chicago Fire | miaka 29 | € 3.5M | |
| Chicago Fire | miaka 29 | € 3.5M | |
| Chicago Fire | miaka 29 | € 3.5M | |
| Celta | miaka 28 | € 4M | |
| Celta | miaka 28 | € 6M | |
| Celta | miaka 28 | € 9M | |
| Celta | miaka 27 | € 10M | |
| Celta | miaka 27 | € 14M | |
| LOSC | miaka 27 | € 20M | |
| LOSC | miaka 26 | € 20M | |
| LOSC | miaka 26 | € 18M | |
| LOSC | miaka 26 | € 17M | |
| LOSC | miaka 25 | € 20M | |
| LOSC | miaka 25 | € 22M | |
| LOSC | miaka 25 | € 25M | |
| LOSC | miaka 24 | € 25M | |
| LOSC | miaka 24 | € 20M | |
| LOSC | miaka 24 | € 16M | |
| LOSC | miaka 23 | € 20M | |
| LOSC | miaka 23 | € 20M | |
| LOSC | miaka 23 | € 17M | |
| LOSC | miaka 22 | € 15M | |
| LOSC | miaka 22 | € 15M | |
| ASSE | miaka 22 | € 8M | |
| ASSE | miaka 21 | € 6M | |
| ASSE | miaka 21 | € 4M | |
| Angers | miaka 21 | € 1M | |
| Angers | miaka 20 | € elfu 600 | |
| ASSE | miaka 20 | € elfu 600 | |
| Paris | miaka 19 | € elfu 600 | |
| ASSE | miaka 19 | € elfu 250 | |
| Saint Etienne B | miaka 18 | € elfu 150 |
Mguu anaoutumia zaidi: Kulia.
Uraia: Cote d’Ivoire.
Thamani ya soko: € 3.5M.
Jonathan Bamba katika msimu wa 2026: mechi 29, mabao 5 na asisti 3 katika mashindano yote.
Jonathan Bamba katika msimu wa 2026: mechi 29, mabao 5 na asisti 3 katika mashindano yote. Dakika alizocheza: 1,793. Wastani wa tathmini: 6.6.
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Dakika Zilizochezwa | Mabao | Pasi za Mabao | Ukadiriaji |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | Major League Soccer | Chicago Fire | 26 | 1,716 | 5 | 3 | 6.6 |
| Leagues Cup | Chicago Fire | 3 | 77 | 0 | 0 | 6.6 | |
| 2025-2026 | Major League Soccer | Chicago Fire | 3 | 214 | 2 | 0 | 7.6 |
| 2025 | Major League Soccer | Chicago Fire | 33 | 2,488 | 5 | 5 | 6.7 |
| Kombe la Wazi la Marekani | Chicago Fire | 3 | 146 | 0 | 1 | 6.8 | |
| 2024-2025 | Major League Soccer | Chicago Fire | 2 | 85 | 0 | 0 | 6.2 |
| LaLiga |
| Celta Vigo |
| 12 |
| 814 |
| 0 |
| 1 |
| 6.5 |
| Copa del Rey | Celta Vigo | 2 | 66 | 1 | 0 | 6.9 |
| 2023-2024 | LaLiga | Celta Vigo | 27 | 1,993 | 3 | 2 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Copa del Rey | Celta Vigo | 1 | 45 | 2 | 0 | 9.6 | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa | Cote d'IvoireTimu ya taifa | 3 | 194 | 1 | 0 | 7.3 |
| 2023 | Kombe la Mataifa ya Afrika (AFCON) | Cote d'IvoireTimu ya taifa | 5 | 177 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Mechi za kirafiki za kimataifa | Cote d'IvoireTimu ya taifa | 2 | 125 | 0 | 1 | 6.7 |
| 2022-2023 | Ligue 1 | LOSC Lille | 34 | 2,789 | 6 | 7 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la Ufaransa | LOSC Lille | 1 | 83 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2021-2022 | Ligue 1 | LOSC Lille | 31 | 2,437 | 1 | 3 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ligi ya Mabingwa Ulaya | LOSC Lille | 6 | 469 | 0 | 0 | 6.8 | |
| Kombe la Ufaransa | LOSC Lille | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| Super Cup ya Ufaransa | LOSC Lille | 1 | 85 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2020-2021 | Ligue 1 | LOSC Lille | 38 | 2,992 | 6 | 9 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ligi ya Europa | LOSC Lille | 8 | 576 | 1 | 0 | 6.8 | |
| Kombe la Ufaransa | LOSC Lille | 2 | 56 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | Ligue 1 | LOSC Lille | 26 | 1,941 | 1 | 4 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ligi ya Mabingwa Ulaya | LOSC Lille | 6 | 280 | 0 | 2 | 6.7 | |
| Kombe la Ligi ya Ufaransa | LOSC Lille | 2 | 179 | 0 | 0 | 7.3 |
| 2019 | Mashindano ya Ulaya chini ya miaka 21 | UfaransaTimu ya taifa | 1 | 66 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2018-2019 | Ligue 1 | LOSC Lille | 38 | 3,011 | 13 | 3 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la Ufaransa | LOSC Lille | 1 | 93 | 0 | 0 | – |
| 2017-2018 | Ligue 1 | Saint-Étienne | 34 | 2,570 | 7 | 8 | 6.8 |
|---|
| 2016-2017 | Ligue 1 | Angers SCO | 16 | 834 | 3 | 2 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Pro League ya Ubelgiji | Sint-Truidense VV | 5 | 371 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2015-2016 | Ligue 2 | Paris | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ligue 1 | Saint-Étienne | 5 | 293 | 1 | 0 | 6.6 | |
| Ligue 2 | Saint-Étienne | 1 | 24 | 0 | 0 | – |
| 2014-2015 | Ligue 1 | Saint-Étienne | 3 | 15 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|