Tangazo
Levi Colwill anachezea Chelsea. Nafasi: Mlinzi, Uraia: Uingereza, Umri: 23, Urefu: 187 cm, Thamani ya soko: € 50M. 2026-2027: mechi 10, mabao 0, asisti 0. Mchezo wa mwisho uliorekodiwa: Chelsea vs Manchester United (31 Oktoba 2026).
Imesasishwa:

Wastani wa alama kwa mwezi
Gusa chati kubadilisha takwimu
Amejeruhiwa
Hakuna data inayopatikana
Ya Juu Zaidi: € 55M (18 Des 2023)
Chelsea: mechi 8, mabao 0, asisti 0
Katika rekodi zinazopatikana za Chelsea za msimu wa 2026/2027, Levi Colwill alicheza kwa dakika 702 na alianza michezo 8.
Chelsea: mechi 103, mabao 3, asisti 3
Brighton & Hove Albion: mechi 22, mabao 0, asisti 2
Brighton U21: mechi 2, mabao 0, asisti 1
Huddersfield Town: mechi 35, mabao 3, asisti 1
Chelsea U23: mechi 20, mabao 1, asisti 0
Chelsea U18: mechi 1, mabao 0, asisti 0
Kurasa zinazohusiana: Chelsea, Matokeo mubashara
Umri wa Levi Colwill: miaka 23. Tarehe ya kuzaliwa: 26 Februari 2003.
Nafasi: Mlinzi.
Klabu ya Levi Colwill: Chelsea.
Urefu wa Levi Colwill: 187 cm.
| Tarehe | Timu | Umri | Thamani |
|---|---|---|---|
| Chelsea | miaka 23 | € 50M | |
| Chelsea | miaka 22 | € 50M | |
| Chelsea | miaka 22 | € 55M | |
| Chelsea | miaka 21 | € 55M | |
| Chelsea | miaka 21 | € 50M | |
| Chelsea | miaka 21 | € 50M | |
| Chelsea | miaka 20 | € 55M | |
| Chelsea | miaka 20 | € 42M | |
| Chelsea | miaka 20 | € 35M | |
| Chelsea | miaka 20 | € 30M | |
| Brighton | miaka 20 | € 16M | |
| Brighton | miaka 19 | € 10M | |
| Brighton | miaka 19 | € 10M | |
| Huddersfield Town | miaka 19 | € 5M | |
| Huddersfield Town | miaka 18 | € 2.5M |
Mguu anaoutumia zaidi: Kushoto.
Uraia: Uingereza.
Thamani ya soko: € 50M.
Levi Colwill katika msimu wa 2026-2027: mechi 10, mabao 0 na asisti 0 katika mashindano yote.
Levi Colwill katika msimu wa 2026-2027: mechi 10, mabao 0 na asisti 0 katika mashindano yote. Dakika alizocheza: 824. Wastani wa tathmini: 6.5.
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Dakika Zilizochezwa | Mabao | Pasi za Mabao | Ukadiriaji |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | Premier League | Chelsea | 8 | 702 | 0 | 0 | 6.6 |
| Kombe la Ligi la Uingereza | Chelsea | 2 | 122 | 0 | 0 | 6.4 | |
| 2026 | Mechi za kirafiki za kimataifa za vilabu | Chelsea | 3 | 183 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2025-2026 | Premier League | Chelsea | 3 | 225 | 0 | 0 | 6.5 |
| Kombe la FA | Chelsea | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.9 | |
| Premier League 2 Division 1 (Uingereza) | Chelsea | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.4 | |
| 2025 |
| Mashindano ya Dunia la Vilabu |
| Chelsea |
| 5 |
| 478 |
| 0 |
| 1 |
| 6.9 |
| 2024-2025 | Premier League | Chelsea | 35 | 3,149 | 2 | 1 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Europa Conference League | Chelsea | 3 | 119 | 0 | 0 | 6.7 | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa za vilabu | Chelsea | 3 | 249 | 0 | 0 | 6.5 | |
| Nations League | Chelsea | 2 | 119 | 0 | 0 | 7.2 | |
| Nations League | UingerezaTimu ya taifa | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2023-2024 | Premier League | Chelsea | 23 | 1,798 | 1 | 1 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la Ligi la Uingereza | Chelsea | 7 | 529 | 0 | 0 | 6.9 | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa za vilabu | Chelsea | 3 | 215 | 0 | 0 | 6.5 | |
| Kombe la FA | Chelsea | 2 | 106 | 0 | 0 | 6.9 | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa | Chelsea | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2023 | Mashindano ya Ulaya chini ya miaka 21 | UingerezaTimu ya taifa | 3 | 270 | 0 | 0 | 7.5 |
|---|
| 2022-2023 | Premier League | Brighton & Hove Albion | 17 | 1,220 | 0 | 2 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la Ligi la Uingereza | Brighton & Hove Albion | 3 | 270 | 0 | 0 | 7.1 | |
| Kombe la FA | Brighton & Hove Albion | 2 | 126 | 0 | 0 | 7.0 | |
| Premier League 2 Division 1 (Uingereza) | Brighton U21 | 2 | 135 | 0 | 1 | 7.0 | |
| Mashindano ya Ulaya chini ya miaka 21 | UingerezaTimu ya taifa | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.2 | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa | UingerezaTimu ya taifa | 2 | 161 | 0 | 0 | 7.1 |
| 2022 | Mechi za kirafiki za kimataifa | UingerezaTimu ya taifa | 1 | 69 | 0 | 0 | 7.3 |
|---|
| 2021-2022 | Mechi za kirafiki za kimataifa za vilabu | Chelsea | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Championship | Huddersfield Town | 31 | 2,602 | 2 | 1 | 6.6 | |
| Mashindano ya Ulaya chini ya miaka 19 | Huddersfield Town | 3 | 259 | 1 | 0 | – | |
| Kombe la Ligi la Uingereza | Huddersfield Town | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.6 | |
| Kufuzu Mashindano ya Ulaya chini ya miaka 21 | UingerezaTimu ya taifa | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.6 |
| 2020-2021 | Ligi Kuu ya Uingereza chini ya miaka 23 | Chelsea U23 | 18 | 1,495 | 1 | 0 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la FA la Vijana | Chelsea U18 | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| Kombe la FA la Vijana | Chelsea U19 | 2 | 180 | 0 | 0 | – | |
| Kombe la EFL Trophy | Chelsea U21 | 3 | 270 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | Ligi Kuu ya Uingereza chini ya miaka 23 | Chelsea U23 | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ligi ya Vijana ya Ulaya | Chelsea U19 | 3 | 119 | 0 | 0 | 7.1 | |
| Kombe la EFL Trophy | Chelsea U21 | 2 | 25 | 0 | 0 | 6.7 |