Tangazo
Lucas Zelarayán anachezea Belgrano. Nafasi: Kiungo, Uraia: Armenia, Umri: 34, Urefu: 172 cm, Thamani ya soko: € 2.8M. 2026: mechi 24, mabao 1, asisti 5. Mchezo wa mwisho uliorekodiwa: Belgrano vs Barracas Central (2 Novemba 2026).
Imesasishwa:
Wastani wa alama kwa mwezi
Gusa chati kubadilisha takwimu
Amejeruhiwa
Hakuna data inayopatikana
Ya Juu Zaidi: € 10M (17 Des 2020)
Club Atlético Belgrano: mechi 30, mabao 5, asisti 6
Katika rekodi zinazopatikana za Club Atlético Belgrano za msimu wa 2026, Lucas Zelarayán alicheza kwa dakika 2562 na alianza michezo 29.
Club Atlético Belgrano: mechi 99, mabao 14, asisti 9
Al Fateh: mechi 43, mabao 9, asisti 11
Columbus Crew: mechi 108, mabao 42, asisti 22
Tigres UANL: mechi 106, mabao 16, asisti 11
Rayados de Monterrey: mechi 1, mabao 0, asisti 0
Kurasa zinazohusiana: Belgrano, Matokeo mubashara
Umri wa Lucas Zelarayán: miaka 34. Tarehe ya kuzaliwa: 20 Juni 1992.
Nafasi: Kiungo.
Klabu ya Lucas Zelarayán: Belgrano.
Urefu wa Lucas Zelarayán: 172 cm.
| Tarehe | Timu | Umri | Thamani |
|---|---|---|---|
| Belgrano | miaka 33 | € 2.8M | |
| Belgrano | miaka 33 | € 3M | |
| Belgrano | miaka 32 | € 3M | |
| Belgrano | miaka 32 | € 3.2M | |
| Al Fateh | miaka 32 | € 3.5M | |
| Al Fateh | miaka 31 | € 4M | |
| Al Fateh | miaka 31 | € 4.5M | |
| Al Fateh | miaka 31 | € 5M | |
| Columbus Crew | miaka 30 | € 7M | |
| Columbus Crew | miaka 30 | € 8M | |
| Columbus Crew | miaka 29 | € 8M | |
| Columbus Crew | miaka 29 | € 10M | |
| Columbus Crew | miaka 28 | € 10M | |
| Columbus Crew | miaka 28 | € 6M | |
| Columbus Crew | miaka 27 | € 4.8M | |
| Columbus Crew | miaka 27 | € 6M | |
| Tigres UANL | miaka 27 | € 4M | |
| Tigres UANL | miaka 26 | € 4M | |
| Tigres UANL | miaka 26 | € 4.5M | |
| Tigres UANL | miaka 25 | € 3M | |
| Tigres UANL | miaka 25 | € 4M | |
| Tigres UANL | miaka 24 | € 3.5M | |
| Tigres UANL | miaka 24 | € 3.5M | |
| Tigres UANL | miaka 23 | € 6M | |
| Belgrano | miaka 23 | € 4M | |
| Belgrano | miaka 22 | € 1.5M | |
| Belgrano | miaka 21 | € elfu 250 |
Uraia: Armenia.
Thamani ya soko: € 2.8M.
Lucas Zelarayán katika msimu wa 2026: mechi 24, mabao 1 na asisti 5 katika mashindano yote.
Lucas Zelarayán katika msimu wa 2026: mechi 24, mabao 1 na asisti 5 katika mashindano yote. Dakika alizocheza: 1,879.
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Dakika Zilizochezwa | Mabao | Pasi za Mabao | Ukadiriaji |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | Primera Division ya Argentina | Club Atlético Belgrano | 20 | 1,718 | 1 | 5 | 6.8 |
| Copa Argentina | Club Atlético Belgrano | 2 | 57 | 0 | 0 | 6.1 | |
| Kufuzu Mashindano ya Dunia (Ulaya) | ArmeniaTimu ya taifa | 2 | 104 | 0 | 0 | 6.4 | |
| 2025-2026 | Primera Division ya Argentina | Club Atlético Belgrano | 20 | 1,736 | 6 | 1 | 7.0 |
| Copa Argentina | Club Atlético Belgrano | 4 | 344 | 2 | 0 | 7.0 | |
| Kufuzu Mashindano ya Dunia (Ulaya) | ArmeniaTimu ya taifa | 2 | 139 | 0 | 0 | 6.5 | |
| 2025 |
|---|
| Primera Division ya Argentina |
| Club Atlético Belgrano |
| 5 |
| 396 |
| 0 |
| 1 |
| 7.0 |
| 2024-2025 | Primera Division ya Argentina | Club Atlético Belgrano | 9 | 685 | 1 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Copa Argentina | Club Atlético Belgrano | 1 | 90 | 0 | 1 | 7.1 | |
| Saudi Pro League | Al Fateh | 11 | 986 | 1 | 2 | 6.9 | |
| Nations League | ArmeniaTimu ya taifa | 6 | 512 | 2 | 1 | 7.1 |
| 2024 | Mataifa ya Ulaya (EURO) | ArmeniaTimu ya taifa | 4 | 293 | 1 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2023-2024 | Saudi Pro League | Al Fateh | 30 | 2,676 | 8 | 9 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la Mfalme la Saudi Arabia | Al Fateh | 2 | 190 | 0 | 0 | 6.5 | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa | ArmeniaTimu ya taifa | 1 | 73 | 0 | 0 | 5.8 | |
| Mataifa ya Ulaya (EURO) | ArmeniaTimu ya taifa | 1 | 82 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Kufuzu Mashindano ya Ulaya | ArmeniaTimu ya taifa | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2023 | Major League Soccer | Columbus Crew | 19 | 1,626 | 10 | 5 | 7.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Leagues Cup | Columbus Crew | 1 | 70 | 1 | 0 | 8.2 |
| 2022-2023 | Major League Soccer | Columbus Crew | 1 | 87 | 0 | 1 | 7.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kufuzu Mashindano ya Ulaya | ArmeniaTimu ya taifa | 2 | 153 | 2 | 1 | 7.9 | |
| Nations League | ArmeniaTimu ya taifa | 2 | 151 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2022 | Major League Soccer | Columbus Crew | 28 | 2,239 | 10 | 6 | 7.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kufuzu Mashindano ya Dunia (Ulaya) | ArmeniaTimu ya taifa | 2 | 141 | 0 | 1 | 6.0 |
| 2021-2022 | Major League Soccer | Columbus Crew | 4 | 231 | 0 | 1 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ligi ya Mabingwa ya CONCACAF | Columbus Crew | 1 | 78 | 0 | 0 | 5.8 | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa za vilabu | Columbus Crew | 1 | 30 | 0 | 0 | – | |
| Kufuzu Mashindano ya Dunia (Ulaya) | ArmeniaTimu ya taifa | 2 | 66 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2021 | Major League Soccer | Columbus Crew | 25 | 2,116 | 11 | 4 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la Mabingwa la CONCACAF | Columbus Crew | 3 | 225 | 1 | 2 | – |
| 2020-2021 | Major League Soccer | Columbus Crew | 5 | 437 | 2 | 1 | 6.7 |
|---|
| 2020 | Major League Soccer | Columbus Crew | 18 | 1,258 | 7 | 2 | 7.1 |
|---|
| 2019-2020 | Major League Soccer | Columbus Crew | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Liga MX | Tigres UANL | 15 | 721 | 4 | 1 | 7.3 |
| 2018-2019 | Liga MX | Tigres UANL | 20 | 972 | 4 | 3 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la Mabingwa la CONCACAF | Tigres UANL | 2 | 25 | 0 | 0 | 6.8 | |
| Campeón de Campeones ya Meksiko | Tigres UANL | 1 | 59 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa za vilabu | Tigres UANL | 1 | 88 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2017-2018 | Liga MX | Tigres UANL | 19 | 812 | 1 | 1 | 6.8 |
|---|
| 2016-2017 | Liga MX | Tigres UANL | 33 | 1,946 | 6 | 5 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Liga MX | Rayados de Monterrey | 1 | 27 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2016 | Liga MX | Tigres UANL | 7 | 219 | 1 | 1 | 6.8 |
|---|
| 2015-2016 | Liga MX | Tigres UANL | 8 | 372 | 0 | 0 | 7.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Primera Division ya Argentina | Club Atlético Belgrano | 1 | 79 | 0 | 0 | – |
| 2015 | Primera Division ya Argentina | Club Atlético Belgrano | 18 | 1,526 | 3 | 0 | – |
|---|
| 2014-2015 | Primera Division ya Argentina | Club Atlético Belgrano | 5 | 342 | 1 | 0 | – |
|---|
| 2013-2014 | Primera Division ya Argentina | Club Atlético Belgrano | 6 | 182 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2012-2013 | Primera Division ya Argentina | Club Atlético Belgrano | 8 | 144 | 0 | 0 | – |
|---|