Tangazo
Nathan Aké anachezea Fenerbahçe. Nafasi: Mlinzi, Uraia: Uholanzi, Umri: 31, Urefu: 180 cm, Thamani ya soko: € 10M. 2026-2027: mechi 17, mabao 0, asisti 0. Mchezo wa mwisho uliorekodiwa: Fenerbahçe vs Slavia Praha (20 Oktoba 2026).
Imesasishwa:

Wastani wa alama kwa mwezi
Gusa chati kubadilisha takwimu
Amejeruhiwa
Ya Juu Zaidi: € 42M (19 Jun 2023)
Fenerbahçe: mechi 8, mabao 0, asisti 0
Katika rekodi zinazopatikana za Fenerbahçe za msimu wa 2026/2027, Nathan Aké alicheza kwa dakika 720 na alianza michezo 8.
Fenerbahçe: mechi 18, mabao 0, asisti 0
Manchester City: mechi 184, mabao 11, asisti 2
Bournemouth: mechi 118, mabao 11, asisti 5
Watford: mechi 25, mabao 1, asisti 1
Chelsea: mechi 6, mabao 0, asisti 0
Kurasa zinazohusiana: Fenerbahçe, Matokeo mubashara
Umri wa Nathan Aké: miaka 31. Tarehe ya kuzaliwa: 18 Februari 1995.
Nafasi: Mlinzi.
Klabu ya Nathan Aké: Fenerbahçe.
Urefu wa Nathan Aké: 180 cm.
Mguu anaoutumia zaidi: Kushoto.
| Tarehe | Timu | Umri | Thamani |
|---|---|---|---|
| Fenerbahçe | miaka 31 | € 10M | |
| Man City | miaka 31 | € 12M | |
| Man City | miaka 31 | € 15M | |
| Man City | miaka 30 | € 18M | |
| Man City | miaka 30 | € 22M | |
| Man City | miaka 30 | € 25M | |
| Man City | miaka 30 | € 32M | |
| Man City | miaka 29 | € 35M | |
| Man City | miaka 29 | € 40M | |
| Man City | miaka 28 | € 40M | |
| Man City | miaka 28 | € 42M | |
| Man City | miaka 28 | € 35M | |
| Man City | miaka 27 | € 30M | |
| Man City | miaka 27 | € 25M | |
| Man City | miaka 27 | € 25M | |
| Man City | miaka 26 | € 28M | |
| Man City | miaka 26 | € 32M | |
| Man City | miaka 26 | € 35M | |
| Man City | miaka 25 | € 40M | |
| Bournemouth | miaka 25 | € 28M | |
| Bournemouth | miaka 24 | € 35M | |
| Bournemouth | miaka 24 | € 35M | |
| Bournemouth | miaka 24 | € 30M | |
| Bournemouth | miaka 24 | € 28M | |
| Bournemouth | miaka 23 | € 25M | |
| Bournemouth | miaka 23 | € 25M | |
| Bournemouth | miaka 23 | € 15M | |
| Bournemouth | miaka 22 | € 15M | |
| Bournemouth | miaka 22 | € 12M | |
| Chelsea | miaka 22 | € 8M | |
| Chelsea | miaka 22 | € 8M | |
| Bournemouth | miaka 21 | € 5M | |
| Watford | miaka 20 | € 4.5M | |
| Chelsea | miaka 20 | € 2M | |
| Chelsea | miaka 19 | € 1.5M | |
| Chelsea | miaka 18 | € 1.5M |
Uraia: Uholanzi.
Thamani ya soko: € 10M.
Nathan Aké katika msimu wa 2026-2027: mechi 17, mabao 0 na asisti 0 katika mashindano yote.
Nathan Aké katika msimu wa 2026-2027: mechi 17, mabao 0 na asisti 0 katika mashindano yote. Dakika alizocheza: 1,416. Wastani wa tathmini: 6.9.
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Dakika Zilizochezwa | Mabao | Pasi za Mabao | Ukadiriaji |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | Ligi ya Mabingwa Ulaya | Fenerbahçe | 9 | 696 | 0 | 0 | 6.8 |
| Super Lig | Fenerbahçe | 8 | 720 | 0 | 0 | 7.0 | |
| 2026 | Mechi za kirafiki za kimataifa za vilabu | Fenerbahçe | 1 | 24 | 0 | 0 | 7.3 |
| Mashindano ya Dunia | UholanziTimu ya taifa | 3 | 170 | 0 | 0 | 6.8 | |
| Kufuzu Mashindano ya Dunia (Ulaya) | UholanziTimu ya taifa | 3 | 171 | 0 | 0 | 7.0 | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa | UholanziTimu ya taifa | 1 | 45 | 0 | 0 | 7.1 |
| 2025-2026 | Premier League | Manchester City | 18 | 688 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|
| Kombe la Ligi la Uingereza | Manchester City | 6 | 493 | 0 | 0 | 7.2 |
| Ligi ya Mabingwa Ulaya | Manchester City | 5 | 238 | 0 | 0 | 6.9 |
| Kombe la FA | Manchester City | 3 | 225 | 0 | 0 | 7.0 |
| Mechi za kirafiki za kimataifa | UholanziTimu ya taifa | 1 | 77 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2025 | Mashindano ya Dunia la Vilabu | Manchester City | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.6 |
|---|
| 2024-2025 | Premier League | Manchester City | 10 | 682 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ligi ya Mabingwa Ulaya | Manchester City | 4 | 286 | 0 | 0 | 6.6 | |
| Kombe la FA | Manchester City | 2 | 90 | 0 | 0 | 7.2 | |
| Mashindano ya Dunia la Vilabu | Manchester City | 1 | 67 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Kombe la Ligi la Uingereza | Manchester City | 1 | 74 | 0 | 0 | 6.5 | |
| Nations League | UholanziTimu ya taifa | 2 | 111 | 0 | 0 | 6.3 | |
| Kufuzu Mashindano ya Dunia (Ulaya) | UholanziTimu ya taifa | 1 | 62 | 0 | 0 | 7.4 |
| 2024 | Ngao ya Jamii | Manchester City | 1 | 1 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Mataifa ya Ulaya (EURO) | UholanziTimu ya taifa | 9 | 714 | 0 | 1 | 6.9 |
| 2023-2024 | Premier League | Manchester City | 29 | 2,044 | 2 | 2 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ligi ya Mabingwa Ulaya | Manchester City | 7 | 382 | 0 | 0 | 6.8 | |
| Kombe la FA | Manchester City | 4 | 302 | 1 | 0 | 7.1 | |
| Kombe la Ligi la Uingereza | Manchester City | 1 | 68 | 0 | 0 | 7.1 | |
| Super Cup ya Ulaya | Manchester City | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa | UholanziTimu ya taifa | 3 | 246 | 0 | 1 | 7.3 | |
| Mataifa ya Ulaya (EURO) | UholanziTimu ya taifa | 2 | 155 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2023 | Mashindano ya Dunia la Klabu (la zamani) | Manchester City | 2 | 171 | 0 | 0 | 7.6 |
|---|
| 2022-2023 | Premier League | Manchester City | 26 | 1,876 | 1 | 0 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ligi ya Mabingwa Ulaya | Manchester City | 8 | 608 | 0 | 0 | 7.2 | |
| Kombe la FA | Manchester City | 3 | 174 | 1 | 0 | 7.4 | |
| Kombe la Ligi la Uingereza | Manchester City | 3 | 144 | 1 | 0 | 6.8 | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa za vilabu | Manchester City | 2 | 74 | 0 | 0 | 6.6 | |
| Nations League | UholanziTimu ya taifa | 5 | 420 | 0 | 0 | 6.7 | |
| Mashindano ya Dunia | UholanziTimu ya taifa | 3 | 300 | 0 | 0 | 7.0 | |
| Kufuzu Mashindano ya Ulaya | UholanziTimu ya taifa | 1 | 90 | 2 | 0 | 9.6 |
| 2022 | Ngao ya Jamii | Manchester City | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Mashindano ya Dunia | UholanziTimu ya taifa | 2 | 179 | 0 | 0 | 7.1 |
| 2021-2022 | Premier League | Manchester City | 14 | 920 | 2 | 0 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ligi ya Mabingwa Ulaya | Manchester City | 6 | 322 | 1 | 0 | 6.7 | |
| Kombe la FA | Manchester City | 5 | 319 | 0 | 0 | 6.7 | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa za vilabu | Manchester City | 3 | 186 | 0 | 0 | 7.5 | |
| Kombe la Ligi la Uingereza | Manchester City | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa | UholanziTimu ya taifa | 2 | 92 | 1 | 0 | 6.9 | |
| Nations League | UholanziTimu ya taifa | 1 | 74 | 0 | 0 | 7.1 | |
| Kufuzu Mashindano ya Dunia (Ulaya) | UholanziTimu ya taifa | 1 | 1 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2021 | Ngao ya Jamii | Manchester City | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.3 |
|---|
| 2020-2021 | Premier League | Manchester City | 10 | 797 | 1 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Mechi za kirafiki za kimataifa za vilabu | Manchester City | 2 | 115 | 1 | 0 | 7.6 | |
| Ligi ya Mabingwa Ulaya | Manchester City | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.6 | |
| Kombe la Ligi la Uingereza | Manchester City | 1 | 16 | 0 | 0 | 5.9 | |
| Nations League | UholanziTimu ya taifa | 4 | 265 | 0 | 0 | 6.6 | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa | UholanziTimu ya taifa | 2 | 51 | 0 | 0 | 6.5 | |
| Mataifa ya Ulaya (EURO) | UholanziTimu ya taifa | 1 | 26 | 0 | 0 | 7.2 |
| 2020 | Mataifa ya Ulaya (EURO) | UholanziTimu ya taifa | 2 | 116 | 1 | 1 | 7.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Mechi za kirafiki za kimataifa | UholanziTimu ya taifa | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2019-2020 | Premier League | Bournemouth | 29 | 2,505 | 2 | 2 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la FA | Bournemouth | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.2 | |
| Kufuzu Mashindano ya Ulaya | UholanziTimu ya taifa | 2 | 10 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2018-2019 | Premier League | Bournemouth | 38 | 3,412 | 4 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la Ligi la Uingereza | Bournemouth | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.9 | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa | UholanziTimu ya taifa | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.1 | |
| Nations League | UholanziTimu ya taifa | 1 | 13 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2017-2018 | Premier League | Bournemouth | 38 | 3,353 | 2 | 3 | 6.6 |
|---|
| 2016-2017 | Premier League | Watford | 1 | 90 | 0 | 1 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Premier League | Chelsea | 1 | 8 | 0 | 0 | 6.7 | |
| Premier League | Bournemouth | 10 | 733 | 3 | 0 | 7.0 |
| 2015-2016 | Premier League | Watford | 24 | 1,874 | 1 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2014-2015 | Premier League | Chelsea | 1 | 17 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Championship | Chelsea | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.0 | |
| Championship | Bournemouth | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2013-2014 | Premier League | Chelsea | 1 | 11 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2012-2013 | Premier League | Chelsea | 2 | 91 | 0 | 0 | – |
|---|