Tangazo
Noah Eile anachezea Bristol City. Nafasi: Mlinzi, Uraia: Uswidi, Umri: 24, Urefu: 195 cm, Thamani ya soko: € 4M. 2026-2027: mechi 3, mabao 0, asisti 0. Mchezo wa mwisho uliorekodiwa: Bristol City vs Watford (18 Septemba 2026).
Imesasishwa:

Wastani wa alama kwa mwezi
Gusa chati kubadilisha takwimu
Hakuna data inayopatikana
Ya Juu Zaidi: € 4M (2 Mac 2026)
Bristol City: mechi 3, mabao 0, asisti 0
Katika rekodi zinazopatikana za Bristol City za msimu wa 2026/2027, Noah Eile alicheza kwa dakika 152 na alianza michezo 2.
Bristol City: mechi 20, mabao 1, asisti 0
New York Red Bulls: mechi 72, mabao 1, asisti 2
Mjällby AIF: mechi 53, mabao 1, asisti 3
Malmo: mechi 4, mabao 0, asisti 0
Kurasa zinazohusiana: Bristol City, Matokeo mubashara
Umri wa Noah Eile: miaka 24. Tarehe ya kuzaliwa: 19 Julai 2002.
Nafasi: Mlinzi.
Klabu ya Noah Eile: Bristol City.
Urefu wa Noah Eile: 195 cm.
Mguu anaoutumia zaidi: Kulia.
Uraia: Uswidi.
| Tarehe | Timu | Umri | Thamani |
|---|---|---|---|
| Bristol City | miaka 23 | € 4M | |
| Bristol City | miaka 23 | € 4M | |
| New York Red Bulls | miaka 23 | € 2M | |
| New York Red Bulls | miaka 22 | € 2M | |
| New York Red Bulls | miaka 22 | € 1.8M | |
| New York Red Bulls | miaka 21 | € 1.5M | |
| Malmo | miaka 21 | € 1.5M | |
| Mjallby AIF | miaka 20 | € 1.5M | |
| Malmo | miaka 20 | € elfu 900 | |
| Mjallby AIF | miaka 20 | € elfu 900 | |
| Mjallby AIF | miaka 19 | € elfu 800 | |
| Malmo | miaka 19 | € elfu 100 | |
| Malmo | miaka 19 | € elfu 100 |
Thamani ya soko: € 4M.
Noah Eile katika msimu wa 2026-2027: mechi 3, mabao 0 na asisti 0 katika mashindano yote.
Noah Eile katika msimu wa 2026-2027: mechi 3, mabao 0 na asisti 0 katika mashindano yote. Dakika alizocheza: 152. Wastani wa tathmini: 6.8.
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Dakika Zilizochezwa | Mabao | Pasi za Mabao | Ukadiriaji |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | Championship | Bristol City | 3 | 152 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2026 | Mechi za kirafiki za kimataifa za vilabu | Bristol City | 1 | 17 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2025-2026 | Championship | Bristol City | 15 | 1,261 | 1 | 0 | 6.6 |
| Kombe la FA | Bristol City | 1 | 120 | 0 | 0 | 7.0 | |
| Major League Soccer | New York Red Bulls | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 | |
| 2025 | Major League Soccer | New York Red Bulls | 26 | 2,250 | 1 | 0 | 6.7 |
| Kombe la Wazi la Marekani |
| New York Red Bulls |
| 3 |
| 284 |
| 0 |
| 1 |
| 6.6 |
| Leagues Cup | New York Red Bulls | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2024-2025 | Major League Soccer | New York Red Bulls | 6 | 324 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Leagues Cup | New York Red Bulls | 1 | 1 | 0 | 0 | – | |
| Kufuzu Mashindano ya Ulaya chini ya miaka 21 | Mjällby AIF | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.3 |
| 2024 | Major League Soccer | New York Red Bulls | 29 | 2,334 | 0 | 1 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Leagues Cup | New York Red Bulls | 2 | 134 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2023-2024 | Major League Soccer | New York Red Bulls | 2 | 176 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Allsvenskan | Mjällby AIF | 2 | 135 | 0 | 0 | 6.9 | |
| Kufuzu Mashindano ya Ulaya chini ya miaka 21 | Mjällby AIF | 1 | 61 | 0 | 0 | 7.6 | |
| Kufuzu Mashindano ya Ulaya chini ya miaka 21 | UswidiTimu ya taifa | 3 | 240 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2023 | Allsvenskan | Mjällby AIF | 19 | 1,506 | 1 | 2 | 6.7 |
|---|
| 2022-2023 | Allsvenskan | Mjällby AIF | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la Uswidi | Mjällby AIF | 4 | 136 | 0 | 0 | – |
| 2022 | Allsvenskan | Mjällby AIF | 12 | 949 | 0 | 1 | 6.7 |
|---|
| 2021-2022 | Allsvenskan | Mjällby AIF | 9 | 739 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ligi ya Mabingwa Ulaya | Malmo | 1 | 3 | 0 | 0 | 6.0 | |
| Allsvenskan | Malmo | 1 | 12 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2021 | Allsvenskan | Malmo | 2 | 12 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2018-2019 | Mashindano ya Ulaya chini ya miaka 17 | UfaransaTimu ya taifa | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.7 |
|---|