Tangazo
Nafasi: Mlinzi, Uraia: Ukraine, Umri: 32, Urefu: 178 cm, Thamani ya soko: € elfu 600. 2023-2024: mechi 12, mabao 0, asisti 1. Mchezo wa mwisho uliorekodiwa: KAA Gent vs Zorya (30 Novemba 2023).
Imesasishwa:
Hakuna data inayopatikana
Ya Juu Zaidi: € 3.5M (22 Des 2019)
Zorya: mechi 29, mabao 0, asisti 2
AEK Athens: mechi 9, mabao 0, asisti 0
Ufa: mechi 17, mabao 0, asisti 5
Rubin Kazan: mechi 19, mabao 0, asisti 1
Yenisey Krasnoyarsk: mechi 11, mabao 0, asisti 2
Shakhtar Donetsk: mechi 9, mabao 0, asisti 1
Kurasa zinazohusiana: Matokeo mubashara
Umri wa Oleg Danchenko: miaka 32. Tarehe ya kuzaliwa: 1 Agosti 1994.
Nafasi: Mlinzi.
Urefu wa Oleg Danchenko: 178 cm.
Mguu anaoutumia zaidi: Kulia.
Uraia: Ukraine.
Thamani ya soko: € elfu 600.
Oleg Danchenko katika msimu wa 2023-2024: mechi 12, mabao 0 na asisti 1 katika mashindano yote.
| Tarehe | Timu | Umri | Thamani |
|---|---|---|---|
| Zorya | miaka 29 | € elfu 600 | |
| Zorya | miaka 29 | € elfu 900 | |
| Zorya | miaka 28 | € 1M | |
| Zorya | miaka 28 | € 1.5M | |
| Zorya | miaka 27 | € 1.2M | |
| AEK Athens | miaka 27 | € 1.2M | |
| AEK Athens | miaka 26 | € 1.8M | |
| Ufa | miaka 26 | € 2.3M | |
| Rubin Kazan | miaka 25 | € 2.8M | |
| Rubin Kazan | miaka 25 | € 2.8M | |
| Rubin Kazan | miaka 25 | € 3.5M | |
| Rubin Kazan | miaka 25 | € 3M | |
| Yenisey | miaka 24 | € 2.5M | |
| Shakhtar Donetsk | miaka 24 | € 2.5M | |
| Anzhi Makhachkala | miaka 23 | € 3M | |
| Anzhi Makhachkala | miaka 23 | € 1.5M | |
| Chornomorets Odesa | miaka 22 | € elfu 800 | |
| Chornomorets Odesa | miaka 22 | € elfu 800 | |
| Shakhtar Donetsk | miaka 21 | € elfu 800 | |
| Chornomorets Odesa | miaka 21 | € elfu 600 | |
| Chornomorets Odesa | miaka 20 | € elfu 600 | |
| Chornomorets Odesa | miaka 20 | € elfu 300 | |
| Chornomorets Odesa | miaka 20 | € elfu 200 | |
| Chornomorets Odesa | miaka 19 | € elfu 400 | |
| Chornomorets Odesa | miaka 19 | € elfu 100 |
Oleg Danchenko katika msimu wa 2023-2024: mechi 12, mabao 0 na asisti 1 katika mashindano yote. Dakika alizocheza: 550. Wastani wa tathmini: 6.4.
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Dakika Zilizochezwa | Mabao | Pasi za Mabao | Ukadiriaji |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2023-2024 | Premier League ya Ukraine | Zorya | 8 | 406 | 0 | 1 | 6.4 |
| Europa Conference League | Zorya | 4 | 144 | 0 | 0 | 6.5 | |
| 2022-2023 | Premier League ya Ukraine | Zorya | 15 | 1,300 | 0 | 1 | 6.3 |
| Europa Conference League | Zorya | 2 | 179 | 0 | 0 | – | |
| 2020-2021 | Super League ya Ugiriki | AEK Athens | 7 | 417 | 0 | 0 | 6.8 |
| Kombe la Ugiriki | AEK Athens | 2 | 92 | 0 | 0 | – | |
| Premier League ya Urusi |
| Ufa |
| 15 |
| 1,016 |
| 0 |
| 5 |
| 6.9 |
| Kombe la Urusi | Ufa | 2 | 81 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | Premier League ya Urusi | Rubin Kazan | 17 | 1,434 | 0 | 0 | 7.2 |
|---|
| 2018-2019 | Premier League ya Urusi | Rubin Kazan | 2 | 180 | 0 | 1 | 7.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Premier League ya Urusi | Yenisey Krasnoyarsk | 11 | 894 | 0 | 2 | 6.5 | |
| Premier League ya Ukraine | Shakhtar Donetsk | 7 | 533 | 0 | 0 | – | |
| Ligi ya Mabingwa Ulaya | Shakhtar Donetsk | 1 | 89 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2017-2018 | Premier League ya Ukraine | Shakhtar Donetsk | 1 | 90 | 0 | 1 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Premier League ya Urusi | Anzhi Makhachkala | 26 | 2,080 | 3 | 3 | 6.6 |
| 2016-2017 | Premier League ya Urusi | Anzhi Makhachkala | 3 | 205 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Premier League ya Ukraine | Chornomorets Odesa | 3 | 143 | 0 | 0 | – |
| 2015-2016 | Premier League ya Ukraine | Chornomorets Odesa | 2 | 130 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2014-2015 | Premier League ya Ukraine | Chornomorets Odesa | 3 | 173 | 0 | 0 | – |
|---|