Wastani wa alama kwa mwezi
Gusa chati kubadilisha takwimu
Hakuna data inayopatikana
Ya Juu Zaidi: € elfu 700 (22 Des 2020)
Imesasishwa:
| Tarehe | Timu | Umri | Thamani |
|---|---|---|---|
| Aarhus AGF | miaka 36 | € elfu 200 | |
| Aarhus AGF | miaka 36 | € elfu 300 | |
| Aarhus AGF | miaka 35 | € elfu 350 | |
| Aarhus AGF | miaka 35 | € elfu 400 | |
| Aarhus AGF | miaka 34 | € elfu 400 | |
| Aarhus AGF | miaka 34 | € elfu 450 | |
| Aarhus AGF | miaka 33 | € elfu 400 | |
| Aarhus AGF | miaka 33 | € elfu 500 | |
| Aarhus AGF | miaka 32 | € elfu 500 | |
| Aarhus AGF | miaka 32 | € elfu 700 | |
| Aarhus AGF | miaka 31 | € elfu 700 | |
| Aarhus AGF | miaka 31 | € elfu 700 | |
| Aarhus AGF | miaka 31 | € elfu 600 | |
| Aarhus AGF | miaka 30 | € elfu 475 | |
| Aarhus AGF | miaka 30 | € elfu 600 | |
| Aarhus AGF | miaka 29 | € elfu 600 | |
| Sarpsborg 08 | miaka 29 | € elfu 600 | |
| Sarpsborg 08 | miaka 28 | € elfu 500 | |
| Sarpsborg 08 | miaka 27 | € elfu 400 | |
| Sarpsborg 08 | miaka 26 | € elfu 400 | |
| Lyngby | miaka 25 | € elfu 400 | |
| Lyngby | miaka 24 | € elfu 450 | |
| Lyngby | miaka 23 | € elfu 350 | |
| Lyngby | miaka 22 | € elfu 400 | |
| Lyngby | miaka 21 | € elfu 500 | |
| Lyngby | miaka 21 | € elfu 400 | |
| Lyngby | miaka 20 | € elfu 300 | |
| Lyngby | miaka 20 | € elfu 200 | |
| Lyngby | miaka 20 | € elfu 150 | |
| Lyngby | miaka 20 | € elfu 150 |
Patrick Mortensen anachezea Brondby. Nafasi: Mshambuliaji, Uraia: Denmaki, Umri: 37, Urefu: 190 cm, Thamani ya soko: € elfu 200. Patrick Mortensen katika msimu wa 2026-2027: mechi 9, mabao 2 na asisti 0 katika mashindano yote.
Mchezo wa hivi karibuni katika rekodi zinazopatikana ambao Patrick Mortensen alicheza ulikuwa Brondby vs Copenhagen, akicheza kwa dakika 5. Tarehe ya mchezo: 20 Septemba 2026.
Brondby: mechi 7, mabao 1, asisti 0
Katika rekodi zinazopatikana za Brondby za msimu wa 2026/2027, Patrick Mortensen alicheza kwa dakika 270 na alianza michezo 2.
Brondby: mechi 8, mabao 1, asisti 0
Brondby U21: mechi 1, mabao 1, asisti 0
Aarhus AGF: mechi 256, mabao 109, asisti 12
Sarpsborg 08: mechi 106, mabao 37, asisti 7
Lyngby: mechi 27, mabao 0, asisti 0
Kurasa zinazohusiana: Brondby, Matokeo mubashara
Umri wa Patrick Mortensen: miaka 37. Tarehe ya kuzaliwa: 13 Julai 1989.
Nafasi: Mshambuliaji.
Klabu ya Patrick Mortensen: Brondby.
Urefu wa Patrick Mortensen: 190 cm.
Mguu anaoutumia zaidi: Zote.
Uraia: Denmaki.
Thamani ya soko: € elfu 200.
Patrick Mortensen katika msimu wa 2026-2027: mechi 9, mabao 2 na asisti 0 katika mashindano yote.
Patrick Mortensen katika msimu wa 2026-2027: mechi 9, mabao 2 na asisti 0 katika mashindano yote. Dakika alizocheza: 394.
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Dakika Zilizochezwa | Mabao | Pasi za Mabao | Ukadiriaji |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | Superliga ya Denmark | Brondby | 7 | 270 | 1 | 0 | 6.6 |
| Danish Cup | Brondby | 1 | 63 | 0 | 0 | 6.2 | |
| Premier League International Cup | Brondby U21 | 1 | 61 | 1 | 0 | 7.6 | |
| 2025-2026 | Superliga ya Denmark | Aarhus AGF | 30 | 2,126 | 8 | 0 | 6.8 |
| Danish Cup | Aarhus AGF | 6 | 326 | 2 | 0 | 6.9 | |
| 2024-2025 | Superliga ya Denmark | Aarhus AGF | 34 | 2,891 | 21 | 0 | 7.1 |
| Danish Cup |
| Aarhus AGF |
| 3 |
| 224 |
| 1 |
| 1 |
| 7.3 |
| 2023-2024 | Superliga ya Denmark | Aarhus AGF | 32 | 2,733 | 13 | 4 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Danish Cup | Aarhus AGF | 7 | 529 | 1 | 1 | 6.7 | |
| UEFA Europa Conference League | Aarhus AGF | 2 | 123 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2022-2023 | Superliga ya Denmark | Aarhus AGF | 32 | 2,810 | 16 | 1 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Danish Cup | Aarhus AGF | 1 | 27 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2021-2022 | Superliga ya Denmark | Aarhus AGF | 28 | 2,053 | 6 | 2 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Danish Cup | Aarhus AGF | 2 | 90 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2020-2021 | Superliga ya Denmark | Aarhus AGF | 29 | 2,583 | 15 | 1 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Danish Cup | Aarhus AGF | 2 | 104 | 0 | 0 | – | |
| UEFA Europa League | Aarhus AGF | 2 | 180 | 2 | 0 | – |
| 2019-2020 | Superliga ya Denmark | Aarhus AGF | 33 | 2,607 | 18 | 1 | 6.7 |
|---|
| 2018-2019 | Superliga ya Denmark | Aarhus AGF | 13 | 1,031 | 6 | 1 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA Europa League | Sarpsborg 08 | 10 | 900 | 5 | 0 | 7.0 | |
| Eliteserien | Sarpsborg 08 | 5 | 254 | 1 | 0 | 6.9 |
| 2018 | Eliteserien | Sarpsborg 08 | 15 | 1,350 | 7 | 0 | 7.0 |
|---|
| 2017-2018 | Eliteserien | Sarpsborg 08 | 18 | 1,597 | 7 | 1 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA Europa League | Sarpsborg 08 | 2 | 152 | 1 | 0 | – |
| 2017 | Eliteserien | Sarpsborg 08 | 9 | 810 | 3 | 3 | 7.0 |
|---|
| 2016-2017 | Eliteserien | Sarpsborg 08 | 18 | 1,513 | 8 | 0 | 7.1 |
|---|
| 2016 | Eliteserien | Sarpsborg 08 | 8 | 493 | 2 | 3 | 7.1 |
|---|
| 2015-2016 | Eliteserien | Sarpsborg 08 | 18 | 1,384 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2015 | Eliteserien | Sarpsborg 08 | 3 | 257 | 3 | 0 | 7.1 |
|---|
| 2011-2012 | Superliga ya Denmark | Lyngby | 6 | 277 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2010-2011 | Superliga ya Denmark | Lyngby | 20 | 1,034 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2009-2010 | Superliga ya Denmark | Lyngby | 1 | 87 | 0 | 0 | – |
|---|