Ya Juu Zaidi: € elfu 300 (26 Mei 2019)
| Tarehe | Timu | Umri | Thamani |
|---|---|---|---|
| Omaha | miaka 30 | € elfu 200 | |
| San Antonio | miaka 29 | € elfu 200 | |
| San Antonio | miaka 29 | € elfu 275 | |
| San Antonio | miaka 28 | € elfu 275 | |
| San Antonio | miaka 28 | € elfu 250 | |
| San Antonio | miaka 27 | € elfu 250 | |
| San Antonio | miaka 27 | € elfu 250 | |
| Vancouver Whitecaps |
Imesasishwa:
Nafasi: Mlinzi, Uraia: Brazil, Umri: 32, Urefu: 173 cm. Pc katika msimu wa 2023-2024: mechi 1, mabao 0 na asisti 0 katika mashindano yote.
Mchezo wa hivi karibuni katika rekodi zinazopatikana ambao Pc alicheza ulikuwa San Antonio vs Sacramento Republic, akicheza kwa dakika 45. Tarehe ya mchezo: 25 Septemba 2022.
Vancouver Whitecaps: mechi 20, mabao 0, asisti 1
San Antonio: mechi 9, mabao 0, asisti 1
Orlando City: mechi 16, mabao 0, asisti 1
Kurasa zinazohusiana: Matokeo mubashara
Umri wa Pc: miaka 32. Tarehe ya kuzaliwa: 10 Machi 1994.
Nafasi: Mlinzi.
Urefu wa Pc: 173 cm.
Mguu anaoutumia zaidi: Kushoto.
Uraia: Brazil.
Pc katika msimu wa 2023-2024: mechi 1, mabao 0 na asisti 0 katika mashindano yote.
| miaka 25 |
| € elfu 300 |
| Vancouver Whitecaps | miaka 25 | € elfu 300 |
| Vancouver Whitecaps | miaka 24 | € elfu 175 |
| Orlando City | miaka 24 | € elfu 175 |
| Orlando City | miaka 23 | € elfu 250 |
| Orlando City U23 | miaka 23 | € elfu 200 |
| Tampa Bay Rowdies | miaka 22 | € elfu 200 |
| Reus Deportiu | miaka 20 | € elfu 100 |
| Os Belenenses | miaka 19 | € elfu 50 |
Pc katika msimu wa 2023-2024: mechi 1, mabao 0 na asisti 0 katika mashindano yote. Dakika alizocheza: 90. Wastani wa tathmini: 6.7.
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Dakika Zilizochezwa | Mabao | Pasi za Mabao | Ukadiriaji |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2023-2024 | Kombe la Wazi la Marekani | Vancouver Whitecaps | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2022 | USL Championship | San Antonio | 2 | 94 | 0 | 1 | 7.2 |
| Kombe la Wazi la Marekani | San Antonio | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.2 | |
| 2021-2022 | Kombe la Wazi la Marekani | San Antonio | 1 | 46 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | USL Championship | San Antonio | 2 | 180 | 0 | 0 | 8.1 |
| 2020 | USL Championship | San Antonio | 3 | 270 |
| 0 |
| 0 |
| – |
| 2019 | Major League Soccer | Vancouver Whitecaps | 9 | 437 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Canadian Championship | Vancouver Whitecaps | 1 | 25 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2018-2019 | Major League Soccer | Vancouver Whitecaps | 9 | 376 | 0 | 1 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Major League Soccer | Orlando City | 1 | 23 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2018 | Major League Soccer | Orlando City | 6 | 305 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|
| 2017-2018 | Major League Soccer | Orlando City | 2 | 135 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2017 | Major League Soccer | Orlando City | 6 | 301 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2016-2017 | Major League Soccer | Orlando City | 1 | 90 | 0 | 1 | 7.6 |
|---|