Tangazo
Petar Musa anachezea Dallas. Nafasi: Mshambuliaji, Uraia: Croatia, Umri: 28, Urefu: 190 cm, Thamani ya soko: € 12M. 2026: mechi 35, mabao 23, asisti 5. Mchezo wa mwisho uliorekodiwa: Sporting Kansas City vs Dallas (31 Oktoba 2026).
Imesasishwa:
Wastani wa alama kwa mwezi
Gusa chati kubadilisha takwimu
Amejeruhiwa
Hakuna data inayopatikana
Ya Juu Zaidi: € 12M (1 Jun 2026)
Dallas: mechi 29, mabao 22, asisti 5
Katika rekodi zinazopatikana za Dallas za msimu wa 2026, Petar Musa alicheza kwa dakika 2144 na alianza michezo 23.
Dallas: mechi 99, mabao 59, asisti 15
MLS All Stars: mechi 1, mabao 0, asisti 0
Benfica: mechi 68, mabao 18, asisti 4
Boavista: mechi 30, mabao 12, asisti 4
Slavia Praha: mechi 35, mabao 7, asisti 0
Union Berlin: mechi 14, mabao 1, asisti 3
Kurasa zinazohusiana: Dallas, Matokeo mubashara
Umri wa Petar Musa: miaka 28. Tarehe ya kuzaliwa: 4 Machi 1998.
Nafasi: Mshambuliaji.
Klabu ya Petar Musa: Dallas.
Urefu wa Petar Musa: 190 cm.
| Tarehe | Timu | Umri | Thamani |
|---|---|---|---|
| Dallas | miaka 28 | € 12M | |
| Dallas | miaka 28 | € 8M | |
| Dallas | miaka 27 | € 7M | |
| Dallas | miaka 27 | € 6M | |
| Dallas | miaka 26 | € 7M | |
| Dallas | miaka 26 | € 8M | |
| Benfica | miaka 25 | € 8M | |
| Benfica | miaka 25 | € 8M | |
| Benfica | miaka 25 | € 7M | |
| Benfica | miaka 24 | € 5M | |
| Boavista | miaka 24 | € 5M | |
| Boavista | miaka 24 | € 4M | |
| Boavista | miaka 23 | € 2M | |
| Union Berlin | miaka 23 | € 2M | |
| Slavia | miaka 22 | € 1.7M | |
| Slavia | miaka 22 | € 1.5M | |
| Slavia | miaka 22 | € elfu 800 | |
| Liberec | miaka 21 | € elfu 900 | |
| Liberec | miaka 21 | € elfu 225 | |
| Žižkov | miaka 20 | € elfu 225 | |
| Žižkov | miaka 19 | € elfu 100 | |
| Žižkov | miaka 19 | € elfu 75 |
Mguu anaoutumia zaidi: Kulia.
Uraia: Croatia.
Thamani ya soko: € 12M.
Petar Musa katika msimu wa 2026: mechi 35, mabao 23 na asisti 5 katika mashindano yote.
Petar Musa katika msimu wa 2026: mechi 35, mabao 23 na asisti 5 katika mashindano yote. Dakika alizocheza: 2,426.
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Dakika Zilizochezwa | Mabao | Pasi za Mabao | Ukadiriaji |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | Nations League | KroatiaTimu ya taifa | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2026 | Major League Soccer | Dallas | 26 | 1,919 | 20 | 5 | 7.4 |
| Leagues Cup | Dallas | 3 | 215 | 1 | 0 | 6.8 | |
| Mechi ya Nyota Wote ya MLS | MLS All Stars | 1 | 18 | 0 | 0 | 6.5 | |
| Mashindano ya Dunia | KroatiaTimu ya taifa | 2 | 111 | 1 | 0 | 7.0 | |
| Kufuzu Mashindano ya Dunia (Ulaya) | KroatiaTimu ya taifa | 2 | 105 | 1 | 0 | 7.2 | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa |
| KroatiaTimu ya taifa |
| 1 |
| 58 |
| 0 |
| 0 |
| 6.8 |
| 2025-2026 | Major League Soccer | Dallas | 13 | 957 | 8 | 1 | 7.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Mechi za kirafiki za kimataifa | KroatiaTimu ya taifa | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2025 | Major League Soccer | Dallas | 15 | 1,201 | 8 | 4 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la Wazi la Marekani | Dallas | 1 | 90 | 0 | 1 | 6.7 |
| 2024-2025 | Major League Soccer | Dallas | 11 | 820 | 7 | 2 | 7.4 |
|---|
| 2024 | Major League Soccer | Dallas | 20 | 1,578 | 10 | 1 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Leagues Cup | Dallas | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.0 | |
| Kombe la Wazi la Marekani | Dallas | 2 | 210 | 1 | 0 | 7.3 | |
| Mataifa ya Ulaya (EURO) | KroatiaTimu ya taifa | 4 | 168 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2023-2024 | Primeira Liga | Benfica | 14 | 518 | 5 | 2 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ligi ya Mabingwa Ulaya | Benfica | 6 | 231 | 0 | 0 | 6.5 | |
| Kombe la Ureno | Benfica | 3 | 26 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa za vilabu | Benfica | 1 | 24 | 0 | 0 | 6.6 | |
| Kombe la Ligi la Ureno | Benfica | 1 | 69 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Major League Soccer | Dallas | 6 | 455 | 4 | 1 | 7.3 | |
| Kufuzu Mashindano ya Ulaya | KroatiaTimu ya taifa | 1 | 6 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2023 | Super Cup ya Ureno | Benfica | 1 | 45 | 1 | 0 | 7.6 |
|---|
| 2022-2023 | Primeira Liga | Benfica | 30 | 643 | 7 | 2 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ligi ya Mabingwa Ulaya | Benfica | 6 | 163 | 2 | 0 | 7.1 | |
| Kombe la Ligi la Ureno | Benfica | 3 | 170 | 1 | 0 | 7.0 | |
| Kombe la Ureno | Benfica | 2 | 139 | 1 | 0 | 6.3 | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa za vilabu | Benfica | 1 | 15 | 1 | 0 | 7.3 | |
| Kufuzu Mashindano ya Ulaya | KroatiaTimu ya taifa | 1 | 6 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2021-2022 | Primeira Liga | Boavista | 27 | 2,312 | 11 | 3 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la Ligi la Ureno | Boavista | 3 | 191 | 1 | 1 | 8.3 | |
| Ligi ya Mabingwa Ulaya | Slavia Praha | 2 | 52 | 0 | 0 | – | |
| Ligi Kuu ya Chekia | Slavia Praha | 2 | 80 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | Bundesliga | Union Berlin | 14 | 718 | 1 | 3 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ligi Kuu ya Chekia | Slavia Praha | 14 | 463 | 4 | 0 | 7.0 | |
| Ligi ya Europa | Slavia Praha | 4 | 197 | 0 | 0 | 6.3 | |
| Ligi ya Mabingwa Ulaya | Slavia Praha | 2 | 48 | 0 | 0 | 6.7 | |
| Kufuzu Mashindano ya Ulaya chini ya miaka 21 | KroatiaTimu ya taifa | 5 | 273 | 0 | 0 | – | |
| Mashindano ya Ulaya chini ya miaka 21 | KroatiaTimu ya taifa | 3 | 91 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | Ligi Kuu ya Chekia | Slavia Praha | 11 | 448 | 3 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ligi Kuu ya Chekia | Slovan Liberec | 13 | 680 | 3 | 0 | – | |
| Kombe la Jamhuri ya Cheki | Slovan Liberec | 1 | 84 | 0 | 0 | – | |
| Kufuzu Mashindano ya Ulaya chini ya miaka 21 | KroatiaTimu ya taifa | 2 | 158 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | Ligi Kuu ya Chekia | Slovan Liberec | 8 | 302 | 0 | 0 | – |
|---|