Ya Juu Zaidi: € elfu 750 (26 Des 2024)
| Tarehe | Timu | Umri | Thamani |
|---|---|---|---|
| Zira | miaka 28 | € elfu 750 | |
| Zira | miaka 27 | € elfu 600 | |
| Chungnam Asan | miaka 27 | € elfu 500 | |
| Gilan Gabala | miaka 26 | € elfu 550 | |
| Gilan Gabala | miaka 26 | € elfu 550 | |
| Gilan Gabala | miaka 25 | € elfu 550 | |
| Gilan Gabala | miaka 25 | € elfu 500 | |
| Gilan Gabala |
Imesasishwa:
Nafasi: Mshambuliaji, Uraia: Brazil, Umri: 30, Urefu: 177 cm, Thamani ya soko: € elfu 750. Raphael Alemão katika msimu wa 2024-2025: mechi 5, mabao 4 na asisti 0 katika mashindano yote.
Mchezo wa hivi karibuni katika rekodi zinazopatikana ambao Raphael Alemão alicheza ulikuwa Zira vs Omonia Nicosia, akicheza kwa dakika 90. Tarehe ya mchezo: 29 Agosti 2024.
Zira: mechi 5, mabao 4, asisti 0
Chungnam Asan: mechi 16, mabao 1, asisti 1
Gilan Gabala: mechi 27, mabao 1, asisti 0
Parana PR: mechi 15, mabao 0, asisti 0
Kurasa zinazohusiana: Matokeo mubashara
Umri wa Raphael Alemão: miaka 30. Tarehe ya kuzaliwa: 8 Agosti 1996.
Nafasi: Mshambuliaji.
Urefu wa Raphael Alemão: 177 cm.
Mguu anaoutumia zaidi: Kulia.
Uraia: Brazil.
| miaka 24 |
| € elfu 400 |
| Gilan Gabala | miaka 24 | € elfu 400 |
| Parana PR | miaka 23 | € elfu 400 |
Thamani ya soko: € elfu 750.
Raphael Alemão katika msimu wa 2024-2025: mechi 5, mabao 4 na asisti 0 katika mashindano yote.
Raphael Alemão katika msimu wa 2024-2025: mechi 5, mabao 4 na asisti 0 katika mashindano yote. Dakika alizocheza: 389. Wastani wa tathmini: 7.6.
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Dakika Zilizochezwa | Mabao | Pasi za Mabao | Ukadiriaji |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2024-2025 | UEFA Europa Conference League | Zira | 3 | 259 | 3 | 0 | – |
| UEFA Europa League | Zira | 2 | 130 | 1 | 0 | 7.6 | |
| 2023-2024 | K League 2 | Chungnam Asan | 9 | 200 | 1 | 0 | 6.7 |
| 2023 | K League 2 | Chungnam Asan | 5 | 225 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2022-2023 | K League 2 | Chungnam Asan | 2 | 42 | 0 | 1 | 6.7 |
| Azerbaijan Premier League | Gilan Gabala | 20 | 1,154 | 0 | 0 | – | |
| Azerbaijan Cup |
| Gilan Gabala |
| 3 |
| 180 |
| 0 |
| 0 |
| – |
| UEFA Europa Conference League | Gilan Gabala | 2 | 180 | 1 | 0 | – |
| 2021-2022 | Azerbaijan Premier League | Gilan Gabala | 1 | 77 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2020-2021 | Azerbaijan Premier League | Gilan Gabala | 1 | 74 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Serie B ya Brazili | Parana PR | 1 | 55 | 0 | 0 | – |
| 2020 | Serie B ya Brazili | Parana PR | 2 | 151 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2019-2020 | Campeonato Paranaense (Brazili) | Parana PR | 1 | 80 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | Parana PR | 1 | 77 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Serie B ya Brazili | Parana PR | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2019 | Serie B ya Brazili | Parana PR | 2 | 51 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2018-2019 | Serie A ya Brazili | Parana PR | 1 | 6 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2018 | Serie A ya Brazili | Parana PR | 4 | 214 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|
| 2017-2018 | Serie A ya Brazili | Parana PR | 2 | 68 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|