Hakuna data inayopatikana
Ya Juu Zaidi: € 5M (7 Jan 2009)
Imesasishwa:
Nafasi: Mlinzi, Uraia: Uswidi, Umri: 41, Urefu: 180 cm. Rasmus Lindgren katika msimu wa 2021: mechi 7, mabao 0 na asisti 0 katika mashindano yote.
Mchezo wa hivi karibuni katika rekodi zinazopatikana ambao Rasmus Lindgren alicheza ulikuwa Hacken vs Djurgardens, akicheza kwa dakika 19. Tarehe ya mchezo: 4 Desemba 2021.
Kurasa zinazohusiana: Matokeo mubashara
Umri wa Rasmus Lindgren: miaka 41. Tarehe ya kuzaliwa: 29 Novemba 1984.
Nafasi: Mlinzi.
Urefu wa Rasmus Lindgren: 180 cm.
Mguu anaoutumia zaidi: Kulia.
Uraia: Uswidi.
Rasmus Lindgren katika msimu wa 2021: mechi 7, mabao 0 na asisti 0 katika mashindano yote.
| Tarehe | Timu | Umri | Thamani |
|---|---|---|---|
| Hacken | miaka 37 | € elfu 100 | |
| Hacken | miaka 36 | € elfu 100 | |
| Hacken | miaka 36 | € elfu 200 | |
| Hacken | miaka 36 | € elfu 200 | |
| Hacken | miaka 35 | € elfu 400 | |
| Hacken | miaka 35 | € elfu 475 | |
| Hacken | miaka 34 | € elfu 600 | |
| Hacken | miaka 34 | € elfu 700 | |
| Hacken | miaka 34 | € elfu 750 | |
| Hacken | miaka 33 | € elfu 900 | |
| Hacken | miaka 32 | € elfu 750 | |
| Hacken | miaka 32 | € elfu 600 | |
| Hacken | miaka 32 | € elfu 600 | |
| Hacken | miaka 31 | € elfu 650 | |
| Groningen | miaka 31 | € elfu 600 | |
| Groningen | miaka 30 | € elfu 600 | |
| Groningen | miaka 30 | € elfu 600 | |
| Groningen | miaka 29 | € elfu 700 | |
| Groningen | miaka 29 | € elfu 700 | |
| Groningen | miaka 28 | € elfu 700 | |
| Red Bull Salzburg | miaka 27 | € elfu 800 | |
| Red Bull Salzburg | miaka 27 | € 1M | |
| Red Bull Salzburg | miaka 27 | € 1M | |
| Ajax | miaka 26 | € 1.8M | |
| Ajax | miaka 25 | € 2.5M | |
| Ajax | miaka 25 | € 3M | |
| Ajax | miaka 24 | € 4.5M | |
| Ajax | miaka 24 | € 5M | |
| Ajax | miaka 23 | € 3.5M | |
| Ajax | miaka 23 | € 2.5M | |
| Groningen | miaka 22 | € elfu 900 | |
| Groningen | miaka 21 | € elfu 600 | |
| Groningen | miaka 21 | € elfu 500 | |
| Ajax | miaka 20 | € elfu 350 | |
| Ajax | miaka 20 | € elfu 100 |
Rasmus Lindgren katika msimu wa 2021: mechi 7, mabao 0 na asisti 0 katika mashindano yote. Dakika alizocheza: 388. Wastani wa tathmini: 6.6.
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Dakika Zilizochezwa | Mabao | Pasi za Mabao | Ukadiriaji |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2021 | Allsvenskan | Hacken | 7 | 388 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2020-2021 | Allsvenskan | Hacken | 7 | 572 | 1 | 0 | 6.7 |
| Sweden Cup | Hacken | 2 | 180 | 0 | 0 | – | |
| 2020 | Allsvenskan | Hacken | 23 | 2,020 | 1 | 1 | 6.8 |
| 2019-2020 | Allsvenskan | Hacken | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.5 |
| UEFA Europa League | Hacken | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| 2019 | Allsvenskan |
| Hacken |
| 23 |
| 2,070 |
| 0 |
| 1 |
| 6.9 |
| 2018-2019 | Allsvenskan | Hacken | 9 | 810 | 0 | 0 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA Europa League | Hacken | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2018 | Allsvenskan | Hacken | 3 | 270 | 0 | 0 | 7.3 |
|---|
| 2017-2018 | Allsvenskan | Hacken | 9 | 810 | 0 | 0 | 7.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA Europa League | Hacken | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2017 | Allsvenskan | Hacken | 10 | 900 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|
| 2016-2017 | Allsvenskan | Hacken | 17 | 1,420 | 1 | 0 | 7.0 |
|---|
| 2016 | Allsvenskan | Hacken | 3 | 243 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|
| 2015-2016 | Allsvenskan | Hacken | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2011-2012 | Bundesliga ya Austria | Red Bull Salzburg | 5 | 222 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2010-2011 | Bundesliga ya Austria | Red Bull Salzburg | 2 | 175 | 0 | 0 | – |
|---|