Tangazo
Robbie McKenzie anachezea Gillingham. Nafasi: Kiungo, Uraia: Uingereza, Umri: 28, Urefu: 180 cm, Thamani ya soko: € elfu 400. 2026-2027: mechi 13, mabao 0, asisti 0. Mchezo wa mwisho uliorekodiwa: Gillingham vs Grimsby Town (24 Oktoba 2026).
Imesasishwa:
Wastani wa alama kwa mwezi
Gusa chati kubadilisha takwimu
Ya Juu Zaidi: € elfu 500 (27 Jun 2019)
Gillingham: mechi 12, mabao 0, asisti 0
Katika rekodi zinazopatikana za Gillingham za msimu wa 2026/2027, Robbie McKenzie alicheza kwa dakika 951 na alianza michezo 10.
Kurasa zinazohusiana: Gillingham, Matokeo mubashara
Umri wa Robbie McKenzie: miaka 28. Tarehe ya kuzaliwa: 25 Septemba 1998.
Nafasi: Kiungo.
Klabu ya Robbie McKenzie: Gillingham.
Urefu wa Robbie McKenzie: 180 cm.
Mguu anaoutumia zaidi: Kulia.
Uraia: Uingereza.
Thamani ya soko: € elfu 400.
| Tarehe | Timu | Umri | Thamani |
|---|---|---|---|
| Gillingham | miaka 27 | € elfu 400 | |
| Gillingham | miaka 27 | € elfu 250 | |
| Gillingham | miaka 26 | € elfu 200 | |
| Gillingham | miaka 26 | € elfu 175 | |
| Gillingham | miaka 25 | € elfu 200 | |
| Gillingham | miaka 25 | € elfu 200 | |
| Gillingham | miaka 24 | € elfu 250 | |
| Gillingham | miaka 24 | € elfu 250 | |
| Hull City | miaka 21 | € elfu 450 | |
| Hull City | miaka 21 | € elfu 500 | |
| Hull City | miaka 20 | € elfu 500 | |
| Hull City | miaka 20 | € elfu 100 |
Robbie McKenzie katika msimu wa 2026-2027: mechi 13, mabao 0 na asisti 0 katika mashindano yote. Dakika alizocheza: 1,041. Wastani wa tathmini: 6.1.
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Dakika Zilizochezwa | Mabao | Pasi za Mabao | Ukadiriaji |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | League Two | Gillingham | 12 | 951 | 0 | 0 | 6.2 |
| Kombe la Ligi la Uingereza | Gillingham | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.1 | |
| 2025-2026 | League Two | Gillingham | 37 | 3,082 | 4 | 0 | 6.3 |
| Kombe la FA | Gillingham | 1 | 104 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Kombe la Ligi la Uingereza | Gillingham | 1 | 37 | 0 | 0 | 6.1 | |
| 2024-2025 | League Two | Gillingham | 39 | 3,256 | 6 | 1 | 6.5 |
| Kombe la Ligi la Uingereza |
| Gillingham |
| 1 |
| 90 |
| 0 |
| 1 |
| 6.7 |
| 2023-2024 | League Two | Gillingham | 25 | 1,024 | 1 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la Ligi la Uingereza | Gillingham | 2 | 180 | 2 | 0 | 7.1 | |
| Kombe la FA | Gillingham | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.0 | |
| Kombe la EFL Trophy | Gillingham | 1 | 70 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2022-2023 | League Two | Gillingham | 34 | 2,913 | 1 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la FA | Gillingham | 4 | 337 | 0 | 0 | 6.5 | |
| Kombe la EFL Trophy | Gillingham | 2 | 113 | 0 | 0 | 6.2 | |
| Kombe la Ligi la Uingereza | Gillingham | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2021-2022 | League One | Gillingham | 38 | 3,310 | 3 | 3 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la EFL Trophy | Gillingham | 3 | 215 | 1 | 0 | – | |
| Kombe la FA | Gillingham | 1 | 56 | 0 | 0 | 6.1 | |
| Kombe la Ligi la Uingereza | Gillingham | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2020-2021 | League One | Gillingham | 33 | 1,691 | 1 | 1 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la EFL Trophy | Gillingham | 3 | 180 | 0 | 0 | – | |
| Kombe la Ligi la Uingereza | Gillingham | 3 | 208 | 0 | 0 | 6.6 | |
| Kombe la FA | Gillingham | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2019-2020 | Championship | Hull City | 7 | 605 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la FA | Hull City | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.6 | |
| Kombe la Ligi la Uingereza | Hull City | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2018-2019 | Championship | Hull City | 18 | 1,003 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la FA | Hull City | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.6 |