Tangazo
Nafasi: Mlinzi, Uraia: Gine, Umri: 34, Urefu: 185 cm, Thamani ya soko: € elfu 125. 2025-2026: mechi 33, mabao 0, asisti 1. Mchezo wa mwisho uliorekodiwa: Al Faisaly vs Al-Batin (14 Mei 2026).
Imesasishwa:
Wastani wa alama kwa mwezi
Gusa chati kubadilisha takwimu
Hakuna data inayopatikana
Ya Juu Zaidi: € 4M (27 Des 2017)
Al-Batin: mechi 33, mabao 0, asisti 1
Martigues: mechi 34, mabao 0, asisti 1
Hatayspor: mechi 24, mabao 1, asisti 0
Hannover 96: mechi 21, mabao 0, asisti 1
Fenerbahçe: mechi 11, mabao 0, asisti 0
Eintracht Frankfurt: mechi 44, mabao 1, asisti 1
Kurasa zinazohusiana: Matokeo mubashara
Umri wa Simon Falette: miaka 34. Tarehe ya kuzaliwa: 19 Februari 1992.
Nafasi: Mlinzi.
Urefu wa Simon Falette: 185 cm.
Mguu anaoutumia zaidi: Kushoto.
Uraia: Gine.
Thamani ya soko: € elfu 125.
Simon Falette katika msimu wa 2025-2026: mechi 33, mabao 0 na asisti 1 katika mashindano yote.
| Tarehe | Timu | Umri | Thamani |
|---|---|---|---|
| Free Player | miaka 34 | € elfu 125 | |
| Al Batin | miaka 34 | € elfu 150 | |
| Al Batin | miaka 33 | € elfu 175 | |
| Martigues | miaka 33 | € elfu 200 | |
| Martigues | miaka 32 | € elfu 200 | |
| Martigues | miaka 32 | € elfu 200 | |
| Zbrojovka | miaka 32 | € elfu 100 | |
| Zbrojovka | miaka 32 | € elfu 100 | |
| Hatayspor | miaka 31 | € elfu 100 | |
| Hatayspor | miaka 31 | € elfu 100 | |
| Hatayspor | miaka 30 | € elfu 200 | |
| Hatayspor | miaka 30 | € elfu 275 | |
| Hatayspor | miaka 30 | € elfu 400 | |
| Hatayspor | miaka 29 | € elfu 525 | |
| Hatayspor | miaka 29 | € elfu 675 | |
| Hannover 96 | miaka 29 | € elfu 800 | |
| Hannover 96 | miaka 29 | € elfu 800 | |
| Hannover 96 | miaka 28 | € 1M | |
| Eintracht Frankfurt | miaka 28 | € 1.8M | |
| Eintracht Frankfurt | miaka 28 | € 2M | |
| Fenerbahçe | miaka 28 | € 2.4M | |
| Fenerbahçe | miaka 28 | € 3M | |
| Eintracht Frankfurt | miaka 27 | € 3.5M | |
| Eintracht Frankfurt | miaka 27 | € 4M | |
| Eintracht Frankfurt | miaka 26 | € 3.5M | |
| Eintracht Frankfurt | miaka 26 | € 4M | |
| Eintracht Frankfurt | miaka 25 | € 4M | |
| Metz | miaka 25 | € 3M | |
| Metz | miaka 24 | € 2.5M | |
| Metz | miaka 24 | € 2M | |
| Metz | miaka 24 | € 1.3M | |
| Brest | miaka 23 | € 1M | |
| Brest | miaka 23 | € 1M | |
| Brest | miaka 22 | € 1.3M | |
| Brest | miaka 21 | € elfu 750 | |
| Stade Lavallois MFC | miaka 21 | € elfu 400 | |
| Stade Lavallois MFC | miaka 20 | € elfu 300 | |
| Stade Lavallois MFC | miaka 20 | € elfu 100 |
Simon Falette katika msimu wa 2025-2026: mechi 33, mabao 0 na asisti 1 katika mashindano yote. Dakika alizocheza: 2,928. Wastani wa tathmini: 6.4.
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Dakika Zilizochezwa | Mabao | Pasi za Mabao | Ukadiriaji |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025-2026 | Division 1 ya Saudia | Al-Batin | 31 | 2,718 | 0 | 1 | 6.4 |
| Kombe la Mfalme la Saudi Arabia | Al-Batin | 2 | 210 | 0 | 0 | 5.8 | |
| 2024-2025 | Ligue 2 | Martigues | 33 | 2,730 | 0 | 1 | 6.6 |
| Kombe la Ufaransa | Martigues | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.6 | |
| 2023-2024 | Narodni Liga ya Jamhuri ya Cheki | Hatayspor | 1 | 72 | 0 | 0 | – |
| 2022-2023 | Super Lig | Hatayspor | 8 | 578 | 0 | 0 | 6.4 |
| Kombe la Uturuki |
| Hatayspor |
| 1 |
| 49 |
| 0 |
| 0 |
| – |
| 2021-2022 | Super Lig | Hatayspor | 11 | 724 | 1 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la Uturuki | Hatayspor | 3 | 300 | 0 | 0 | – | |
| 2. Bundesliga | Hannover 96 | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2020-2021 | 2. Bundesliga | Hannover 96 | 19 | 1,535 | 0 | 1 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la Ujerumani | Hannover 96 | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.7 |
| 2019-2020 | Super Lig | Fenerbahçe | 8 | 714 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la Uturuki | Fenerbahçe | 3 | 208 | 0 | 0 | – | |
| Bundesliga | Eintracht Frankfurt | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa | Eintracht Frankfurt | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2019 | Kombe la Mataifa ya Afrika (AFCON) | GuineaTimu ya taifa | 4 | 360 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|
| 2018-2019 | Bundesliga | Eintracht Frankfurt | 7 | 601 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ligi ya Europa | Eintracht Frankfurt | 7 | 597 | 0 | 1 | 6.8 | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa za vilabu | Eintracht Frankfurt | 1 | 46 | 0 | 0 | – |
| 2017-2018 | Bundesliga | Eintracht Frankfurt | 27 | 2,208 | 1 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ligue 1 | Metz | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2016-2017 | Ligue 1 | Metz | 35 | 3,090 | 3 | 1 | 6.6 |
|---|
| 2015-2016 | Ligue 2 | Stade Brestois 29 | 2 | 180 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2014-2015 | Ligue 2 | Stade Brestois 29 | 4 | 288 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2013-2014 | Ligue 2 | Stade Brestois 29 | 1 | 29 | 0 | 0 | – |
|---|