Wastani wa alama kwa mwezi
Gusa chati kubadilisha takwimu
Ya Juu Zaidi: € elfu 850 (21 Des 2021)
Imesasishwa:
Tiberiu Căpuşă anachezea Petrolul Ploiesti. Nafasi: Mlinzi, Uraia: Romania, Umri: 28, Urefu: 183 cm, Thamani ya soko: € elfu 550. Tiberiu Căpuşă katika msimu wa 2026-2027: mechi 11, mabao 0 na asisti 0 katika mashindano yote.
Mchezo wa hivi karibuni katika rekodi zinazopatikana ambao Tiberiu Căpuşă alicheza ulikuwa Farul Constanta vs Petrolul Ploiesti, akicheza kwa dakika 12. Tarehe ya mchezo: 11 Oktoba 2026.
Petrolul Ploiesti: mechi 11, mabao 0, asisti 0
Katika rekodi zinazopatikana za Petrolul Ploiesti za msimu wa 2026/2027, Tiberiu Căpuşă alicheza kwa dakika 324 na alianza michezo 3.
Petrolul Ploiesti: mechi 11, mabao 0, asisti 0
Hermannstadt: mechi 68, mabao 2, asisti 2
UT Arad: mechi 29, mabao 2, asisti 3
Chindia Targoviste: mechi 103, mabao 2, asisti 5
Dinamo 1948: mechi 1, mabao 0, asisti 0
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe: mechi 1, mabao 0, asisti 0
Kurasa zinazohusiana: Petrolul Ploiesti, Matokeo mubashara
| Tarehe | Timu | Umri | Thamani |
|---|---|---|---|
| Hermannstadt | miaka 28 | € elfu 550 | |
| Hermannstadt | miaka 27 | € elfu 650 | |
| Hermannstadt | miaka 27 | € elfu 750 | |
| Hermannstadt | miaka 26 | € elfu 550 | |
| Hermannstadt | miaka 26 | € elfu 650 | |
| UTA Arad | miaka 26 | € elfu 750 | |
| UTA Arad | miaka 25 | € elfu 750 | |
| UTA Arad | miaka 25 | € elfu 600 | |
| Chindia Targoviste | miaka 25 | € elfu 700 | |
| Chindia Targoviste | miaka 24 | € elfu 750 | |
| Chindia Targoviste | miaka 24 | € elfu 850 | |
| Chindia Targoviste | miaka 23 | € elfu 850 | |
| Chindia Targoviste | miaka 23 | € elfu 750 | |
| Chindia Targoviste | miaka 23 | € elfu 600 | |
| Chindia Targoviste | miaka 22 | € elfu 450 | |
| Chindia Targoviste | miaka 22 | € elfu 300 | |
| Farul Constanta | miaka 22 | € elfu 100 | |
| Farul Constanta | miaka 21 | € elfu 50 | |
| Universitatea Cluj | miaka 21 | € elfu 150 | |
| Universitatea Cluj | miaka 20 | € elfu 100 | |
| Farul Constanta | miaka 20 | € elfu 200 | |
| Farul Constanta | miaka 19 | € elfu 150 | |
| Farul Constanta U19 | miaka 19 | € elfu 50 | |
| Farul Constanta U19 | miaka 18 | € elfu 50 | |
| Farul Constanta U19 | miaka 18 | € elfu 50 | |
| Farul Constanta U19 | miaka 17 | € elfu 50 |
Umri wa Tiberiu Căpuşă: miaka 28. Tarehe ya kuzaliwa: 6 Aprili 1998.
Nafasi: Mlinzi.
Klabu ya Tiberiu Căpuşă: Petrolul Ploiesti.
Urefu wa Tiberiu Căpuşă: 183 cm.
Mguu anaoutumia zaidi: Kulia.
Uraia: Romania.
Thamani ya soko: € elfu 550.
Tiberiu Căpuşă katika msimu wa 2026-2027: mechi 11, mabao 0 na asisti 0 katika mashindano yote.
Tiberiu Căpuşă katika msimu wa 2026-2027: mechi 11, mabao 0 na asisti 0 katika mashindano yote. Dakika alizocheza: 324. Wastani wa tathmini: 6.4.
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Dakika Zilizochezwa | Mabao | Pasi za Mabao | Ukadiriaji |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | SuperLiga ya Romania | Petrolul Ploiesti | 11 | 324 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2025-2026 | SuperLiga ya Romania | Hermannstadt | 35 | 2,808 | 1 | 1 | 6.6 |
| Romanian Cup | Hermannstadt | 2 | 130 | 0 | 0 | – | |
| 2024-2025 | SuperLiga ya Romania | Hermannstadt | 28 | 2,254 | 0 | 1 | 6.7 |
| Romanian Cup | Hermannstadt | 1 | 73 | 1 | 0 | – | |
| 2023-2024 | SuperLiga ya Romania | Hermannstadt | 1 | 85 | 0 | 0 |
| 6.8 |
| SuperLiga ya Romania | UT Arad | 29 | 2,293 | 2 | 3 | 6.5 |
| 2022-2023 | SuperLiga ya Romania | Chindia Targoviste | 31 | 2,574 | 1 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2021-2022 | SuperLiga ya Romania | Chindia Targoviste | 34 | 2,678 | 0 | 2 | 6.5 |
|---|
| 2020-2021 | SuperLiga ya Romania | Chindia Targoviste | 36 | 3,157 | 1 | 2 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Romanian Cup | Chindia Targoviste | 1 | 8 | 0 | 0 | – | |
| SuperLiga ya Romania | Dinamo 1948 | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| SuperLiga ya Romania | Sepsi OSK Sfantul Gheorghe | 1 | 66 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | SuperLiga ya Romania | Hermannstadt | 1 | 66 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| SuperLiga ya Romania | Chindia Targoviste | 1 | 59 | 0 | 1 | – |