Tangazo
Will Hughes anachezea Crystal Palace. Nafasi: Kiungo, Uraia: Uingereza, Umri: 31, Urefu: 185 cm, Thamani ya soko: € 5M. 2026-2027: mechi 6, mabao 0, asisti 0. Mchezo wa mwisho uliorekodiwa: Tottenham Hotspur vs Crystal Palace (31 Oktoba 2026).
Imesasishwa:

Wastani wa alama kwa mwezi
Gusa chati kubadilisha takwimu
Hakuna data inayopatikana
Ya Juu Zaidi: € 18M (12 Jun 2019)
Crystal Palace: mechi 4, mabao 0, asisti 0
Katika rekodi zinazopatikana za Crystal Palace za msimu wa 2026/2027, Will Hughes alicheza kwa dakika 40 na alianza michezo 0.
Crystal Palace: mechi 183, mabao 2, asisti 9
Crystal Palace U21: mechi 1, mabao 0, asisti 0
Watford: mechi 118, mabao 8, asisti 9
Derby County: mechi 104, mabao 4, asisti 5
Kurasa zinazohusiana: Crystal Palace, Matokeo mubashara
Umri wa Will Hughes: miaka 31. Tarehe ya kuzaliwa: 16 Aprili 1995.
Nafasi: Kiungo.
Klabu ya Will Hughes: Crystal Palace.
Urefu wa Will Hughes: 185 cm.
Mguu anaoutumia zaidi: Kushoto.
Uraia: Uingereza.
| Tarehe | Timu | Umri | Thamani |
|---|---|---|---|
| Crystal Palace | miaka 31 | € 5M | |
| Crystal Palace | miaka 30 | € 6M | |
| Crystal Palace | miaka 30 | € 7M | |
| Crystal Palace | miaka 29 | € 9M | |
| Crystal Palace | miaka 29 | € 9M | |
| Crystal Palace | miaka 28 | € 9M | |
| Crystal Palace | miaka 28 | € 5M | |
| Crystal Palace | miaka 27 | € 5M | |
| Crystal Palace | miaka 27 | € 6M | |
| Crystal Palace | miaka 26 | € 6M | |
| Watford | miaka 26 | € 7M | |
| Watford | miaka 25 | € 7M | |
| Watford | miaka 25 | € 9M | |
| Watford | miaka 25 | € 11M | |
| Watford | miaka 24 | € 14.5M | |
| Watford | miaka 24 | € 18M | |
| Watford | miaka 24 | € 18M | |
| Watford | miaka 23 | € 15M | |
| Watford | miaka 23 | € 15M | |
| Watford | miaka 23 | € 10M | |
| Watford | miaka 22 | € 10M | |
| Derby County | miaka 21 | € 8M | |
| Derby County | miaka 21 | € 8M | |
| Derby County | miaka 21 | € 8M | |
| Derby County | miaka 20 | € 7M | |
| Derby County | miaka 19 | € 7M | |
| Derby County | miaka 18 | € 7M | |
| Derby County | miaka 18 | € 3M | |
| Derby County | miaka 18 | € 1.7M | |
| Derby County | miaka 17 | € 1.5M |
Thamani ya soko: € 5M.
Will Hughes katika msimu wa 2026-2027: mechi 6, mabao 0 na asisti 0 katika mashindano yote.
Will Hughes katika msimu wa 2026-2027: mechi 6, mabao 0 na asisti 0 katika mashindano yote. Dakika alizocheza: 220. Wastani wa tathmini: 6.2.
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Dakika Zilizochezwa | Mabao | Pasi za Mabao | Ukadiriaji |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | Premier League | Crystal Palace | 4 | 40 | 0 | 0 | 6.0 |
| Kombe la Ligi la Uingereza | Crystal Palace | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.7 | |
| 2025-2026 | Premier League | Crystal Palace | 31 | 1,568 | 0 | 0 | 6.4 |
| Europa Conference League | Crystal Palace | 12 | 451 | 0 | 1 | 6.7 | |
| Kombe la Ligi la Uingereza | Crystal Palace | 3 | 179 | 0 | 0 | 6.6 | |
| Kombe la FA | Crystal Palace | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.0 | |
| Ngao ya Jamii |
| Crystal Palace |
| 1 |
| 61 |
| 0 |
| 0 |
| 6.4 |
| 2024-2025 | Premier League | Crystal Palace | 33 | 2,117 | 0 | 3 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la FA | Crystal Palace | 4 | 160 | 0 | 1 | 7.0 | |
| Kombe la Ligi la Uingereza | Crystal Palace | 4 | 256 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa za vilabu | Crystal Palace | 3 | 197 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2023-2024 | Premier League | Crystal Palace | 30 | 1,899 | 0 | 1 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la FA | Crystal Palace | 2 | 109 | 0 | 0 | 6.5 | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa za vilabu | Crystal Palace | 1 | 90 | 0 | 1 | 7.3 | |
| Kombe la Ligi la Uingereza | Crystal Palace | 1 | 30 | 0 | 0 | 5.9 |
| 2022-2023 | Premier League | Crystal Palace | 27 | 827 | 1 | 1 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la Ligi la Uingereza | Crystal Palace | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.9 | |
| Kombe la FA | Crystal Palace | 1 | 74 | 0 | 0 | 6.1 | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa za vilabu | Crystal Palace | 1 | 27 | 0 | 0 | 5.9 | |
| Premier League 2 Division 1 (Uingereza) | Crystal Palace U21 | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2021-2022 | Premier League | Crystal Palace | 16 | 1,058 | 0 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la FA | Crystal Palace | 4 | 185 | 1 | 0 | 6.7 |
| 2020-2021 | Championship | Watford | 30 | 1,943 | 2 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la FA | Watford | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2019-2020 | Premier League | Watford | 30 | 2,262 | 1 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la Ligi la Uingereza | Watford | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2018-2019 | Premier League | Watford | 32 | 2,433 | 2 | 4 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kombe la FA | Watford | 6 | 476 | 1 | 1 | 6.7 | |
| Kombe la Ligi la Uingereza | Watford | 2 | 25 | 0 | 0 | 6.5 | |
| Mechi za kirafiki za kimataifa za vilabu | Watford | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2017-2018 | Premier League | Watford | 15 | 993 | 2 | 3 | 6.7 |
|---|
| 2016-2017 | Championship | Derby County | 38 | 2,572 | 2 | 3 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Premier League | Derby County | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.9 |
| 2015-2016 | Championship | Derby County | 6 | 296 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2014-2015 | Championship | Derby County | 17 | 1,115 | 0 | 0 | 6.0 |
|---|
| 2013-2014 | Championship | Derby County | 22 | 1,455 | 2 | 2 | 6.6 |
|---|
| 2012-2013 | Championship | Derby County | 18 | 1,256 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2011-2012 | Championship | Derby County | 2 | 106 | 0 | 0 | – |
|---|