Quảng cáo
Vị trí: Thủ môn, Quốc tịch: Na Uy, Tuổi: 36, Chiều cao: 189 cm. 2024-2025: 1 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo. Lần ra sân gần nhất được ghi nhận: Odd Grenland vs Sarpsborg 08 (11 tháng 8, 2024).
Cập nhật:
Không có dữ liệu
Trang liên quan: Tỷ số bóng đá trực tuyến
André Hansen năm nay 36 tuổi. Ngày sinh: 17 tháng 12, 1989.
Vị trí: Thủ môn.
Chiều cao của André Hansen: 189 cm.
Chân thuận: Phải.
Quốc tịch: Na Uy.
André Hansen mùa giải 2024-2025: 1 trận, 0 bàn thắng và 0 kiến tạo trên mọi đấu trường.
André Hansen mùa giải 2024-2025: 1 trận, 0 bàn thắng và 0 kiến tạo trên mọi đấu trường. Số phút thi đấu: 45. Điểm đánh giá trung bình: 6,8.
| Mùa giải | Giải đấu | Đội | Trận đấu | Số phút thi đấu | Bàn thắng | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2024-2025 | Eliteserien (Na Uy) | Odd Grenland | 1 | 45 | 0 | 0 | 6,8 |
| 2024 | Eliteserien (Na Uy) | Odd Grenland | 12 | 1.079 | 0 | 0 | 6,5 |
| 2023-2024 | Eliteserien (Na Uy) | Odd Grenland | 4 | 360 | 0 | 0 | 6,5 |
| Europa Conference League | Rosenborg | 4 | 390 | 0 | 0 | 5,1 | |
| 2023 | Eliteserien (Na Uy) | Rosenborg | 23 | 1.911 | 0 | 1 | 6,5 |
| 2022 | Eliteserien (Na Uy) | Rosenborg | 30 | 2.699 | 0 | 1 | 6,4 |
| 2021-2022 | Europa Conference League | Rosenborg | 6 | 540 | 0 | 0 | 6,1 |
|---|
| Vòng loại World Championship (châu Âu) | Na UyĐội tuyển quốc gia | 2 | 180 | 0 | 0 | 7,2 |
| Giao hữu quốc tế | Na UyĐội tuyển quốc gia | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,0 |
| 2021 | Eliteserien (Na Uy) | Rosenborg | 26 | 2.315 | 0 | 0 | 6,5 |
|---|
| 2020-2021 | Europa League | Rosenborg | 3 | 270 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Eliteserien (Na Uy) | Rosenborg | 2 | 180 | 0 | 0 | 7,1 | |
| Giao hữu quốc tế | Na UyĐội tuyển quốc gia | 2 | 180 | 0 | 0 | 6,0 | |
| Vòng loại World Championship (châu Âu) | Na UyĐội tuyển quốc gia | 1 | 45 | 0 | 0 | 5,8 | |
| Nations League | Na UyĐội tuyển quốc gia | 1 | 90 | 0 | 0 | 7,7 |
| 2020 | Eliteserien (Na Uy) | Rosenborg | 17 | 1.468 | 0 | 0 | 6,5 |
|---|
| 2019-2020 | Champions League | Rosenborg | 6 | 540 | 0 | 0 | 6,5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Europa League | Rosenborg | 5 | 450 | 0 | 0 | 6,5 | |
| Eliteserien (Na Uy) | Rosenborg | 2 | 180 | 0 | 0 | 6,3 |
| 2019 | Eliteserien (Na Uy) | Rosenborg | 26 | 2.340 | 0 | 0 | 6,4 |
|---|
| 2018-2019 | Europa League | Rosenborg | 10 | 900 | 0 | 0 | 6,9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Champions League | Rosenborg | 4 | 360 | 0 | 0 | 6,0 | |
| Eliteserien (Na Uy) | Rosenborg | 3 | 182 | 0 | 0 | 7,1 | |
| Giải vô địch châu Âu (EURO) | Na UyĐội tuyển quốc gia | 1 | 90 | 0 | 0 | 7,2 |
| 2018 | Eliteserien (Na Uy) | Rosenborg | 25 | 2.249 | 0 | 0 | 6,8 |
|---|
| 2017-2018 | Eliteserien (Na Uy) | Rosenborg | 2 | 90 | 0 | 0 | 7,3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Europa League | Rosenborg | 1 | 90 | 0 | 0 | 7,3 |
| 2017 | Eliteserien (Na Uy) | Rosenborg | 25 | 2.220 | 0 | 0 | 7,0 |
|---|
| 2016 | Eliteserien (Na Uy) | Rosenborg | 19 | 1.650 | 0 | 0 | 6,8 |
|---|
| 2015 | Eliteserien (Na Uy) | Rosenborg | 27 | 2.418 | 0 | 0 | 7,0 |
|---|
| 2014-2015 | Eliteserien (Na Uy) | Odd Grenland | 1 | 49 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2011-2012 | Eliteserien (Na Uy) | Odd Grenland | 2 | 68 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2010-2011 | Eliteserien (Na Uy) | Odd Grenland | 1 | 61 | 0 | 0 | – |
|---|