Điểm trung bình theo tháng
Chạm vào biểu đồ để đổi số liệu
Cao nhất: 450 N € (12 thg 6, 2024)
Cập nhật:
Cristopher Barrera đang thi đấu cho Everton. Vị trí: Hậu vệ, Quốc tịch: Chile, Tuổi: 28, Giá trị thị trường: 200 N €. Cristopher Barrera mùa giải 2026: 6 trận, 0 bàn thắng và 0 kiến tạo trên mọi đấu trường.
Trận đấu gần nhất trong dữ liệu hiện có mà Cristopher Barrera ra sân là Everton vs Palestino, với 40 phút thi đấu. Ngày diễn ra trận đấu: 14 tháng 6, 2026.
Everton: 5 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo
Theo dữ liệu hiện có của Everton ở mùa giải 2026, Cristopher Barrera thi đấu 204 phút và đá chính 3 trận.
Everton: 7 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo
Cobresal: 25 trận, 2 bàn, 2 kiến tạo
Coquimbo Unido: 63 trận, 3 bàn, 3 kiến tạo
Curico Unido: 5 trận, 0 bàn, 1 kiến tạo
Melipilla: 44 trận, 0 bàn, 2 kiến tạo
Trang liên quan: Everton, Tỷ số bóng đá trực tuyến
Cristopher Barrera năm nay 28 tuổi. Ngày sinh: 18 tháng 4, 1998.
| Ngày | Đội | Tuổi | Giá trị |
|---|---|---|---|
| Everton | 28 tuổi | 200 N € | |
| Cobresal | 27 tuổi | 400 N € | |
| Cobresal | 27 tuổi | 350 N € | |
| Cobresal | 27 tuổi | 450 N € | |
| Coquimbo Unido | 26 tuổi | 400 N € | |
| Coquimbo Unido | 26 tuổi | 450 N € | |
| Coquimbo Unido | 25 tuổi | 300 N € | |
| Curico Unido | 25 tuổi | 350 N € | |
| Curico Unido | 24 tuổi | 350 N € | |
| Coquimbo Unido | 24 tuổi | 350 N € | |
| Coquimbo Unido | 24 tuổi | 350 N € | |
| Coquimbo Unido | 23 tuổi | 350 N € | |
| Melipilla | 23 tuổi | 350 N € | |
| Melipilla | 22 tuổi | 50 N € |
Vị trí: Hậu vệ.
Cristopher Barrera đang thi đấu cho Everton.
Chân thuận: Phải.
Quốc tịch: Chile.
Giá trị chuyển nhượng: 200 N €.
Cristopher Barrera mùa giải 2026: 6 trận, 0 bàn thắng và 0 kiến tạo trên mọi đấu trường.
Cristopher Barrera mùa giải 2026: 6 trận, 0 bàn thắng và 0 kiến tạo trên mọi đấu trường. Số phút thi đấu: 350. Điểm đánh giá trung bình: 6,6.
| Mùa giải | Giải đấu | Đội | Trận đấu | Số phút thi đấu | Bàn thắng | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | Liga de Primera (Chile) | Everton | 4 | 194 | 0 | 0 | 6,3 |
| Copa de la Liga | Everton | 2 | 156 | 0 | 0 | 7,1 | |
| 2025-2026 | Liga de Primera (Chile) | Everton | 1 | 10 | 0 | 0 | 6,2 |
| 2025 | Liga de Primera (Chile) | Cobresal | 22 | 1.661 | 2 | 2 | 6,7 |
| Chilean Cup | Cobresal | 3 | 264 | 0 | 0 | 6,0 | |
| 2024-2025 | Chilean Cup | Coquimbo Unido | 1 | 14 | 0 | 0 | 7,0 |
| Coquimbo Unido |
| 1 |
| 64 |
| 0 |
| 0 |
| 6,4 |
| 2024 | Liga de Primera (Chile) | Coquimbo Unido | 22 | 1.278 | 2 | 1 | 6,5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| CONMEBOL Copa Sudamericana | Coquimbo Unido | 7 | 508 | 0 | 0 | 6,3 | |
| Chilean Cup | Coquimbo Unido | 2 | 38 | 0 | 0 | 6,4 |
| 2023-2024 | Liga de Primera (Chile) | Coquimbo Unido | 6 | 336 | 1 | 1 | 6,7 |
|---|
| 2023 | Liga de Primera (Chile) | Coquimbo Unido | 3 | 33 | 0 | 0 | 6,5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Liga de Primera (Chile) | Curico Unido | 3 | 214 | 0 | 1 | 6,0 |
| 2022-2023 | Liga de Primera (Chile) | Curico Unido | 2 | 180 | 0 | 0 | 6,9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Liga de Primera (Chile) | Coquimbo Unido | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,2 |
| 2022 | Liga de Primera (Chile) | Coquimbo Unido | 10 | 714 | 0 | 1 | 6,1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chilean Cup | Coquimbo Unido | 2 | 145 | 0 | 0 | – |
| 2021-2022 | Liga de Primera (Chile) | Coquimbo Unido | 7 | 398 | 0 | 0 | 6,2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chilean Cup | Coquimbo Unido | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| Liga de Primera (Chile) | Melipilla | 5 | 392 | 0 | 0 | 6,6 |
| 2021 | Liga de Primera (Chile) | Melipilla | 17 | 1.333 | 0 | 1 | 6,1 |
|---|
| 2020-2021 | Liga de Ascenso (Chile) | Melipilla | 19 | 1.351 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Liga de Primera (Chile) | Melipilla | 3 | 270 | 0 | 1 | 6,7 |