Điểm trung bình theo tháng
Chạm vào biểu đồ để đổi số liệu
Chấn thương
Cao nhất: 800 N € (18 thg 8, 2022)
Cập nhật:
Daniel Borges đang thi đấu cho Mirassol. Vị trí: Hậu vệ, Quốc tịch: Brazil, Tuổi: 33, Chiều cao: 174 cm, Giá trị thị trường: 300 N €. Daniel Borges mùa giải 2026: 12 trận, 0 bàn thắng và 0 kiến tạo trên mọi đấu trường.
Trận đấu gần nhất trong dữ liệu hiện có mà Daniel Borges ra sân là Mirassol - SP vs Botafogo - RJ, với 1 phút thi đấu. Ngày diễn ra trận đấu: 20 tháng 9, 2026.
Mirassol - SP: 6 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo
Theo dữ liệu hiện có của Mirassol - SP ở mùa giải 2026, Daniel Borges thi đấu 367 phút và đá chính 3 trận.
Mirassol - SP: 76 trận, 3 bàn, 4 kiến tạo
America MG: 64 trận, 0 bàn, 5 kiến tạo
Botafogo - RJ: 86 trận, 2 bàn, 11 kiến tạo
CRB AL: 33 trận, 0 bàn, 2 kiến tạo
Osasco Sporting: 18 trận, 0 bàn, 2 kiến tạo
Vitória - BA: 2 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo
Trang liên quan: Mirassol, Tỷ số bóng đá trực tuyến
| Ngày | Đội | Tuổi | Giá trị |
|---|---|---|---|
| Mirassol | 33 tuổi | 300 N € | |
| Mirassol | 32 tuổi | 350 N € | |
| Mirassol | 32 tuổi | 350 N € | |
| America MG | 31 tuổi | 400 N € | |
| America MG | 31 tuổi | 600 N € | |
| America MG | 30 tuổi | 700 N € | |
| America MG | 30 tuổi | 800 N € | |
| Botafogo | 30 tuổi | 800 N € | |
| Botafogo | 29 tuổi | 800 N € | |
| Botafogo | 29 tuổi | 800 N € | |
| Botafogo | 29 tuổi | 475 N € | |
| Botafogo | 28 tuổi | 475 N € | |
| Mirassol | 27 tuổi | 475 N € | |
| Osasco Sporting | 24 tuổi | 600 N € | |
| Osasco Sporting | 24 tuổi | 600 N € | |
| Athletico Paranaense | 22 tuổi | 500 N € | |
| Athletico Paranaense | 21 tuổi | 500 N € | |
| Ponte Preta | 21 tuổi | 200 N € | |
| Vitória | 20 tuổi | 300 N € | |
| Vitória | 20 tuổi | 150 N € |
Giá trị chuyển nhượng: 300 N €.
Daniel Borges mùa giải 2026: 12 trận, 0 bàn thắng và 0 kiến tạo trên mọi đấu trường.
Daniel Borges năm nay 33 tuổi. Ngày sinh: 23 tháng 3, 1993.
Vị trí: Hậu vệ.
Daniel Borges đang thi đấu cho Mirassol.
Chiều cao của Daniel Borges: 174 cm.
Chân thuận: Phải.
Quốc tịch: Brazil.
Daniel Borges mùa giải 2026: 12 trận, 0 bàn thắng và 0 kiến tạo trên mọi đấu trường. Số phút thi đấu: 829. Điểm đánh giá trung bình: 6,8.
| Mùa giải | Giải đấu | Đội | Trận đấu | Số phút thi đấu | Bàn thắng | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | Serie A (Brazil) | Mirassol - SP | 5 | 322 | 0 | 0 | 7,0 |
| CONMEBOL Copa Libertadores | Mirassol - SP | 4 | 237 | 0 | 0 | 6,8 | |
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Mirassol - SP | 2 | 180 | 0 | 0 | 7,0 | |
| Brazilian Cup | Mirassol - SP | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,0 | |
| 2025-2026 | Serie A (Brazil) | Mirassol - SP | 3 | 143 | 0 | 0 | 6,6 |
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Mirassol - SP | 2 | 180 | 0 | 0 | 6,6 | |
| Brazilian Cup |
| Mirassol - SP |
| 1 |
| 90 |
| 0 |
| 0 |
| 6,6 |
| 2025 | Serie A (Brazil) | Mirassol - SP | 14 | 801 | 2 | 2 | 6,9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Mirassol - SP | 7 | 223 | 0 | 0 | 6,4 |
| 2024-2025 | Serie B (Brazil) | America MG | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,0 |
|---|
| 2024 | Serie B (Brazil) | America MG | 11 | 618 | 0 | 1 | 6,7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Campeonato Mineiro (Brazil) | America MG | 1 | 45 | 0 | 0 | – |
| 2023-2024 | Serie A (Brazil) | America MG | 7 | 396 | 0 | 1 | 6,5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Serie B (Brazil) | America MG | 5 | 292 | 0 | 0 | 6,7 | |
| Campeonato Mineiro (Brazil) | America MG | 2 | 161 | 0 | 0 | – |
| 2023 | Serie A (Brazil) | America MG | 6 | 313 | 0 | 0 | 6,1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| CONMEBOL Copa Sudamericana | America MG | 1 | 90 | 0 | 0 | 5,2 | |
| Campeonato Carioca (Brazil) | Botafogo - RJ | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2022-2023 | Serie A (Brazil) | America MG | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Serie A (Brazil) | Botafogo - RJ | 10 | 789 | 0 | 1 | 6,7 | |
| Campeonato Carioca (Brazil) | Botafogo - RJ | 6 | 238 | 0 | 1 | – | |
| Brazilian Cup | Botafogo - RJ | 1 | 73 | 0 | 0 | – |
| 2022 | Campeonato Carioca (Brazil) | Botafogo - RJ | 3 | 270 | 0 | 1 | – |
|---|
| 2021-2022 | Serie B (Brazil) | Botafogo - RJ | 23 | 1.893 | 1 | 0 | 6,8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Serie A (Brazil) | Botafogo - RJ | 17 | 1.129 | 1 | 2 | 6,7 | |
| Campeonato Carioca (Brazil) | Botafogo - RJ | 8 | 631 | 0 | 3 | – | |
| Brazilian Cup | Botafogo - RJ | 3 | 180 | 0 | 2 | 6,5 |
| 2021 | Serie B (Brazil) | Botafogo - RJ | 1 | 12 | 0 | 0 | 6,9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Mirassol - SP | 11 | 911 | 0 | 0 | 6,7 |
| 2020-2021 | Serie B (Brazil) | Botafogo - RJ | 13 | 757 | 0 | 1 | 6,7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Mirassol - SP | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| Brazilian Cup | Mirassol - SP | 1 | 68 | 0 | 0 | – | |
| Serie B (Brazil) | America MG | 16 | 1.193 | 0 | 2 | 6,6 | |
| Brazilian Cup | America MG | 2 | 84 | 0 | 0 | – |
| 2020 | Serie B (Brazil) | America MG | 8 | 663 | 0 | 1 | 6,6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | America MG | 3 | 92 | 0 | 0 | – | |
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Mirassol - SP | 12 | 1.080 | 1 | 1 | 7,0 |
| 2019-2020 | Brazilian Campeonato Paulista A1 | Mirassol - SP | 1 | 77 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Serie B (Brazil) | CRB AL | 9 | 810 | 0 | 0 | 6,8 |
| 2019 | Serie B (Brazil) | CRB AL | 21 | 1.812 | 0 | 2 | 6,7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Mirassol - SP | 5 | 450 | 0 | 1 | 6,9 |
| 2018-2019 | Serie B (Brazil) | CRB AL | 3 | 225 | 0 | 0 | 6,2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Mirassol - SP | 6 | 509 | 0 | 0 | 6,5 | |
| Serie B (Brazil) | Osasco Sporting | 7 | 630 | 0 | 0 | 6,5 |
| 2018 | Serie B (Brazil) | Osasco Sporting | 2 | 180 | 0 | 1 | 7,3 |
|---|
| 2017-2018 | Serie B (Brazil) | Osasco Sporting | 9 | 802 | 0 | 1 | 6,7 |
|---|
| 2013-2014 | Serie A (Brazil) | Vitória - BA | 1 | 34 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2012-2013 | Serie A (Brazil) | Vitória - BA | 1 | 42 | 0 | 0 | – |
|---|