Điểm trung bình theo tháng
Chạm vào biểu đồ để đổi số liệu
Không có dữ liệu
Cao nhất: 1,5 Tr € (13 thg 11, 2022)
Cập nhật:
Éder Ferreira Graminho đang thi đấu cho Ceara. Vị trí: Hậu vệ, Quốc tịch: Brazil, Tuổi: 31, Chiều cao: 184 cm, Giá trị thị trường: 250 N €. Éder Ferreira Graminho mùa giải 2026: 23 trận, 0 bàn thắng và 0 kiến tạo trên mọi đấu trường.
Trận đấu gần nhất trong dữ liệu hiện có mà Éder Ferreira Graminho ra sân là Operario Ferroviario PR vs Ceara, với 1 phút thi đấu. Ngày diễn ra trận đấu: 27 tháng 9, 2026.
Ceara: 21 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo
Theo dữ liệu hiện có của Ceara ở mùa giải 2026, Éder Ferreira Graminho thi đấu 1801 phút và đá chính 20 trận.
Ceara: 36 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo
America MG: 127 trận, 3 bàn, 2 kiến tạo
Atletico Clube Goianiense: 77 trận, 2 bàn, 1 kiến tạo
do Recife: 11 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo
Gremio Novorizontino: 13 trận, 1 bàn, 1 kiến tạo
Bahia - BA: 9 trận, 1 bàn, 0 kiến tạo
Trang liên quan: Ceara, Tỷ số bóng đá trực tuyến
| Ngày | Đội | Tuổi | Giá trị |
|---|---|---|---|
| Ceara | 31 tuổi | 250 N € | |
| Ceara | 30 tuổi | 250 N € | |
| Ceara | 30 tuổi | 500 N € | |
| America MG | 29 tuổi | 650 N € | |
| America MG | 29 tuổi | 800 N € | |
| America MG | 28 tuổi | 900 N € | |
| America MG | 28 tuổi | 1,2 Tr € | |
| America MG | 28 tuổi | 1,5 Tr € | |
| America MG | 27 tuổi | 1,5 Tr € | |
| America MG | 27 tuổi | 1,4 Tr € | |
| America MG | 27 tuổi | 1,4 Tr € | |
| Atletico Clube Goianiense | 26 tuổi | 1 Tr € | |
| Atletico Clube Goianiense | 26 tuổi | 850 N € | |
| Atletico Clube Goianiense | 25 tuổi | 850 N € | |
| Atletico Clube Goianiense | 25 tuổi | 700 N € | |
| Athletico Paranaense B | 23 tuổi | 100 N € | |
| Bahia | 22 tuổi | 200 N € | |
| Bahia | 21 tuổi | 250 N € | |
| Bahia | 21 tuổi | 250 N € | |
| Bahia | 21 tuổi | 250 N € |
Éder Ferreira Graminho năm nay 31 tuổi. Ngày sinh: 5 tháng 4, 1995.
Vị trí: Hậu vệ.
Éder Ferreira Graminho đang thi đấu cho Ceara.
Chiều cao của Éder Ferreira Graminho: 184 cm.
Chân thuận: Phải.
Quốc tịch: Brazil.
Giá trị chuyển nhượng: 250 N €.
Éder Ferreira Graminho mùa giải 2026: 23 trận, 0 bàn thắng và 0 kiến tạo trên mọi đấu trường.
Éder Ferreira Graminho mùa giải 2026: 23 trận, 0 bàn thắng và 0 kiến tạo trên mọi đấu trường. Số phút thi đấu: 1.981. Điểm đánh giá trung bình: 6,7.
| Mùa giải | Giải đấu | Đội | Trận đấu | Số phút thi đấu | Bàn thắng | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | Serie B (Brazil) | Ceara | 18 | 1.531 | 0 | 0 | 6,6 |
| Brazilian Campeonato Cearense Division 1 | Ceara | 3 | 270 | 0 | 0 | 7,3 | |
| Brazilian Cup | Ceara | 2 | 180 | 0 | 0 | 6,8 | |
| 2025-2026 | Brazilian Campeonato Cearense Division 1 | Ceara | 5 | 450 | 0 | 0 | 7,4 |
| Serie B (Brazil) | Ceara | 3 | 270 | 0 | 0 | 7,5 | |
| Brazilian Cup | Ceara | 2 | 180 | 0 | 0 | 6,4 | |
| Serie A (Brazil) |
| 1 |
| 90 |
| 0 |
| 0 |
| 7,4 |
| 2025 | Serie A (Brazil) | Ceara | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,7 |
|---|
| 2024-2025 | Serie A (Brazil) | Ceara | 1 | 90 | 0 | 0 | 5,9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Serie B (Brazil) | America MG | 2 | 180 | 0 | 0 | 7,0 |
| 2024 | Serie B (Brazil) | America MG | 13 | 1.077 | 1 | 0 | 6,6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Campeonato Mineiro (Brazil) | America MG | 1 | 90 | 0 | 0 | 7,6 |
| 2023-2024 | Serie B (Brazil) | America MG | 11 | 990 | 0 | 0 | 6,9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Serie A (Brazil) | America MG | 8 | 334 | 0 | 0 | 6,4 | |
| Campeonato Mineiro (Brazil) | America MG | 7 | 570 | 0 | 0 | – | |
| CONMEBOL Copa Sudamericana | America MG | 2 | 180 | 1 | 0 | 6,4 |
| 2023 | Serie A (Brazil) | America MG | 12 | 922 | 0 | 0 | 6,1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| CONMEBOL Copa Sudamericana | America MG | 8 | 720 | 1 | 0 | 6,4 | |
| Campeonato Mineiro (Brazil) | America MG | 2 | 135 | 0 | 0 | – |
| 2022-2023 | Serie A (Brazil) | America MG | 10 | 845 | 0 | 0 | 6,4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | America MG | 3 | 198 | 0 | 0 | 7,0 | |
| Campeonato Mineiro (Brazil) | America MG | 3 | 225 | 0 | 0 | – |
| 2022 | Serie A (Brazil) | America MG | 22 | 1.953 | 0 | 1 | 6,5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| CONMEBOL Copa Libertadores | America MG | 7 | 613 | 0 | 0 | 6,2 | |
| Brazilian Cup | America MG | 2 | 180 | 0 | 0 | 6,0 |
| 2021-2022 | Serie A (Brazil) | America MG | 5 | 450 | 0 | 1 | 6,9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Campeonato Mineiro (Brazil) | America MG | 5 | 450 | 0 | 0 | – | |
| Brazilian Cup | America MG | 2 | 180 | 0 | 0 | 7,0 | |
| CONMEBOL Copa Libertadores | America MG | 2 | 180 | 0 | 0 | 5,5 |
| 2021 | Serie A (Brazil) | Atletico Clube Goianiense | 33 | 2.925 | 1 | 1 | 7,0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | Atletico Clube Goianiense | 4 | 360 | 1 | 0 | – | |
| CONMEBOL Copa Sudamericana | Atletico Clube Goianiense | 3 | 270 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | Serie A (Brazil) | Atletico Clube Goianiense | 2 | 180 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| CONMEBOL Copa Sudamericana | Atletico Clube Goianiense | 2 | 180 | 0 | 0 | – |
| 2020 | Serie A (Brazil) | Atletico Clube Goianiense | 30 | 2.642 | 0 | 0 | 6,6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | Atletico Clube Goianiense | 3 | 270 | 0 | 0 | – |
| 2019 | Serie B (Brazil) | do Recife | 11 | 770 | 0 | 0 | 6,5 |
|---|
| 2018 | Brazilian Campeonato Paulista A1 | Gremio Novorizontino | 3 | 270 | 0 | 0 | 6,7 |
|---|
| 2017-2018 | Brazilian Campeonato Paulista A1 | Gremio Novorizontino | 10 | 900 | 1 | 1 | 6,7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Serie A (Brazil) | Bahia - BA | 3 | 187 | 1 | 0 | 6,1 |
| 2017 | Serie A (Brazil) | Bahia - BA | 3 | 150 | 0 | 0 | 6,0 |
|---|
| 2016-2017 | Serie A (Brazil) | Bahia - BA | 3 | 207 | 0 | 0 | 6,8 |
|---|