Điểm trung bình theo tháng
Chạm vào biểu đồ để đổi số liệu
Chấn thương
Cao nhất: 500 N € (29 thg 10, 2017)
Cập nhật:
Igor Cariús đang thi đấu cho Vila Nova. Vị trí: Hậu vệ, Quốc tịch: Brazil, Tuổi: 33, Chiều cao: 182 cm, Giá trị thị trường: 200 N €. Igor Cariús mùa giải 2026: 10 trận, 0 bàn thắng và 0 kiến tạo trên mọi đấu trường.
Trận đấu gần nhất trong dữ liệu hiện có mà Igor Cariús ra sân là Vila Nova vs America MG, với 11 phút thi đấu. Ngày diễn ra trận đấu: 19 tháng 9, 2026.
Vila Nova: 6 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo
Theo dữ liệu hiện có của Vila Nova ở mùa giải 2026, Igor Cariús thi đấu 299 phút và đá chính 4 trận.
Vila Nova: 6 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo
Mirassol - SP: 6 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo
do Recife: 68 trận, 2 bàn, 4 kiến tạo
Cuiaba: 23 trận, 0 bàn, 1 kiến tạo
Atletico Clube Goianiense: 33 trận, 1 bàn, 0 kiến tạo
CRB AL: 62 trận, 2 bàn, 3 kiến tạo
Trang liên quan: Vila Nova, Tỷ số bóng đá trực tuyến
| Ngày | Đội | Tuổi | Giá trị |
|---|---|---|---|
| Mirassol | 33 tuổi | 200 N € | |
| Recife PE | 32 tuổi | 250 N € | |
| Recife PE | 32 tuổi | 400 N € | |
| Recife PE | 31 tuổi | 400 N € | |
| Recife PE | 30 tuổi | 450 N € | |
| Recife PE | 30 tuổi | 450 N € | |
| Cuiaba | 29 tuổi | 450 N € | |
| Cuiaba | 29 tuổi | 450 N € | |
| Cuiaba | 28 tuổi | 450 N € | |
| Atletico Clube Goianiense | 28 tuổi | 450 N € | |
| Atletico Clube Goianiense | 28 tuổi | 325 N € | |
| CRB | 26 tuổi | 325 N € | |
| Parana PR | 25 tuổi | 400 N € | |
| Parana PR | 24 tuổi | 500 N € | |
| Parana PR | 24 tuổi | 500 N € |
Vị trí: Hậu vệ.
Igor Cariús đang thi đấu cho Vila Nova.
Chiều cao của Igor Cariús: 182 cm.
Chân thuận: Trái.
Quốc tịch: Brazil.
Giá trị chuyển nhượng: 200 N €.
Igor Cariús mùa giải 2026: 10 trận, 0 bàn thắng và 0 kiến tạo trên mọi đấu trường.
Igor Cariús năm nay 33 tuổi. Ngày sinh: 1 tháng 5, 1993.
Igor Cariús mùa giải 2026: 10 trận, 0 bàn thắng và 0 kiến tạo trên mọi đấu trường. Số phút thi đấu: 569.
| Mùa giải | Giải đấu | Đội | Trận đấu | Số phút thi đấu | Bàn thắng | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | Serie B (Brazil) | Vila Nova | 6 | 299 | 0 | 0 | 6,5 |
| CONMEBOL Copa Libertadores | Mirassol - SP | 2 | 145 | 0 | 0 | 6,2 | |
| Serie A (Brazil) | Mirassol - SP | 1 | 35 | 0 | 0 | 6,3 | |
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Mirassol - SP | 1 | 90 | 0 | 0 | 7,0 | |
| 2025-2026 | Brazilian Campeonato Paulista A1 | Mirassol - SP | 2 | 119 | 0 | 0 | 6,3 |
| Serie A (Brazil) | do Recife | 5 | 217 | 0 | 0 | 5,9 | |
| 2025 | Serie A (Brazil) |
| do Recife |
| 20 |
| 1.290 |
| 1 |
| 0 |
| 6,3 |
| 2024-2025 | Serie A (Brazil) | do Recife | 3 | 233 | 0 | 0 | 6,7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Serie B (Brazil) | do Recife | 1 | 23 | 0 | 0 | 6,3 |
| 2024 | Serie B (Brazil) | do Recife | 19 | 1.382 | 1 | 2 | 6,6 |
|---|
| 2023 | Serie B (Brazil) | do Recife | 13 | 970 | 0 | 2 | 6,6 |
|---|
| 2022-2023 | Campeonato Pernambucano (Brazil) | do Recife | 4 | 264 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Serie B (Brazil) | do Recife | 2 | 63 | 0 | 0 | 6,3 | |
| Brazilian Cup | do Recife | 1 | 26 | 0 | 0 | – | |
| Serie A (Brazil) | Cuiaba | 4 | 309 | 0 | 0 | 5,7 |
| 2022 | Serie A (Brazil) | Cuiaba | 10 | 664 | 0 | 0 | 6,4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| CONMEBOL Copa Sudamericana | Cuiaba | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,8 |
| 2021-2022 | CONMEBOL Copa Sudamericana | Cuiaba | 4 | 360 | 0 | 1 | 5,9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Serie A (Brazil) | Cuiaba | 3 | 189 | 0 | 0 | 6,4 | |
| Brazilian Cup | Cuiaba | 1 | 46 | 0 | 0 | – |
| 2021 | Serie A (Brazil) | Atletico Clube Goianiense | 26 | 1.968 | 1 | 0 | 6,4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| CONMEBOL Copa Sudamericana | Atletico Clube Goianiense | 3 | 129 | 0 | 0 | – | |
| Brazilian Cup | Atletico Clube Goianiense | 2 | 113 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | Serie A (Brazil) | Atletico Clube Goianiense | 1 | 26 | 0 | 0 | 6,2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| CONMEBOL Copa Sudamericana | Atletico Clube Goianiense | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| Serie B (Brazil) | CRB AL | 8 | 642 | 0 | 0 | 6,3 | |
| Brazilian Cup | CRB AL | 1 | 63 | 0 | 0 | – |
| 2020 | Serie B (Brazil) | CRB AL | 17 | 1.339 | 1 | 1 | 6,5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | CRB AL | 2 | 180 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | Serie B (Brazil) | CRB AL | 7 | 596 | 0 | 0 | 6,5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | CRB AL | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,5 |
| 2019 | Serie B (Brazil) | CRB AL | 23 | 2.005 | 1 | 2 | 6,8 |
|---|
| 2018-2019 | Serie B (Brazil) | CRB AL | 2 | 180 | 0 | 0 | 6,2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | CRB AL | 1 | 79 | 0 | 0 | – | |
| Serie A (Brazil) | Parana PR | 12 | 1.012 | 0 | 0 | 6,2 |
| 2018 | Serie A (Brazil) | Parana PR | 7 | 615 | 0 | 0 | 6,5 |
|---|
| 2017-2018 | Serie A (Brazil) | Parana PR | 5 | 456 | 0 | 0 | 7,0 |
|---|