Quảng cáo
Luca Connell đang thi đấu cho Barnsley. Vị trí: Tiền vệ, Quốc tịch: Ireland, Tuổi: 25, Chiều cao: 177 cm, Giá trị thị trường: 800 N €. 2026-2027: 13 trận, 1 bàn, 2 kiến tạo. Lần ra sân gần nhất được ghi nhận: Barnsley vs Aldershot Town (7 tháng 11, 2026).
Cập nhật:
Điểm trung bình theo tháng
Chạm vào biểu đồ để đổi số liệu
Không có dữ liệu
Cao nhất: 900 N € (25 thg 11, 2025)
Barnsley: 8 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo
Theo dữ liệu hiện có của Barnsley ở mùa giải 2026/2027, Luca Connell thi đấu 474 phút và đá chính 5 trận.
Barnsley: 183 trận, 10 bàn, 20 kiến tạo
Fleetwood Town: 1 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo
Queen's Park: 42 trận, 10 bàn, 9 kiến tạo
Bolton Wanderers: 12 trận, 0 bàn, 1 kiến tạo
Trang liên quan: Barnsley, Tỷ số bóng đá trực tuyến
Luca Connell năm nay 25 tuổi. Ngày sinh: 20 tháng 4, 2001.
Vị trí: Tiền vệ.
Luca Connell đang thi đấu cho Barnsley.
Chiều cao của Luca Connell: 177 cm.
Chân thuận: Trái.
Quốc tịch: Ireland.
| Ngày | Đội | Tuổi | Giá trị |
|---|---|---|---|
| Barnsley | 25 tuổi | 800 N € | |
| Barnsley | 24 tuổi | 900 N € | |
| Barnsley | 24 tuổi | 800 N € | |
| Barnsley | 23 tuổi | 750 N € | |
| Barnsley | 23 tuổi | 500 N € | |
| Barnsley | 22 tuổi | 600 N € | |
| Barnsley | 22 tuổi | 800 N € | |
| Barnsley | 21 tuổi | 600 N € | |
| Celtic | 21 tuổi | 100 N € | |
| Celtic | 20 tuổi | 50 N € | |
| Celtic | 19 tuổi | 50 N € | |
| Celtic | 19 tuổi | 50 N € | |
| Celtic | 18 tuổi | 50 N € | |
| Celtic | 18 tuổi | 50 N € |
Giá trị chuyển nhượng: 800 N €.
Luca Connell mùa giải 2026-2027: 13 trận, 1 bàn thắng và 2 kiến tạo trên mọi đấu trường.
Luca Connell mùa giải 2026-2027: 13 trận, 1 bàn thắng và 2 kiến tạo trên mọi đấu trường. Số phút thi đấu: 924.
| Mùa giải | Giải đấu | Đội | Trận đấu | Số phút thi đấu | Bàn thắng | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | League One (Anh) | Barnsley | 8 | 474 | 0 | 0 | 6,2 |
| Cúp Liên đoàn Anh | Barnsley | 2 | 180 | 0 | 0 | 6,5 | |
| Cúp FA | Barnsley | 1 | 90 | 0 | 2 | – | |
| EFL Trophy | Barnsley | 1 | 90 | 1 | 0 | 8,2 | |
| EFL Trophy | Fleetwood Town | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,7 | |
| 2025-2026 | League One (Anh) | Barnsley | 41 | 3.524 | 4 | 3 | 6,8 |
| EFL Trophy | Barnsley | 3 | 177 | 0 | 0 |
| 6,4 |
| Cúp FA | Barnsley | 2 | 135 | 0 | 1 | 7,5 |
| Cúp Liên đoàn Anh | Barnsley | 2 | 68 | 0 | 0 | 6,1 |
| 2024-2025 | League One (Anh) | Barnsley | 41 | 3.199 | 2 | 4 | 6,6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cúp Liên đoàn Anh | Barnsley | 3 | 213 | 0 | 0 | 6,5 | |
| Cúp FA | Barnsley | 2 | 210 | 0 | 0 | 6,5 |
| 2023-2024 | League One (Anh) | Barnsley | 26 | 2.106 | 1 | 1 | 6,4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cúp FA | Barnsley | 2 | 94 | 0 | 0 | 6,4 | |
| EFL Trophy | Barnsley | 1 | 62 | 0 | 0 | 5,7 |
| 2022-2023 | League One (Anh) | Barnsley | 41 | 3.303 | 2 | 9 | 6,5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cúp FA | Barnsley | 3 | 242 | 0 | 0 | 6,4 | |
| Cúp Liên đoàn Anh | Barnsley | 2 | 100 | 0 | 0 | 6,3 | |
| EFL Trophy | Barnsley | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,6 |
| 2021-2022 | League One (Anh) | Barnsley | 1 | 78 | 0 | 0 | 6,7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| League One (Scotland) | Queen's Park | 27 | 1.910 | 7 | 4 | 6,9 | |
| Championship (Scotland) | Queen's Park | 3 | 270 | 0 | 1 | 7,2 | |
| Cúp Scotland | Queen's Park | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,1 |
| 2020-2021 | League Two (Scotland) | Queen's Park | 11 | 765 | 3 | 4 | 6,5 |
|---|
| 2018-2019 | Championship (Anh) | Bolton Wanderers | 10 | 674 | 0 | 0 | 6,6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cúp FA | Bolton Wanderers | 2 | 84 | 0 | 1 | – |