Điểm trung bình theo tháng
Chạm vào biểu đồ để đổi số liệu
Cao nhất: 500 N € (17 thg 4, 2024)
Cập nhật:
Mayk van van đang thi đấu cho Remo. Vị trí: Hậu vệ, Quốc tịch: Belarus, Tuổi: 27, Chiều cao: 172 cm, Giá trị thị trường: 400 N €. Mayk van van mùa giải 2026: 19 trận, 0 bàn thắng và 2 kiến tạo trên mọi đấu trường.
Trận đấu gần nhất trong dữ liệu hiện có mà Mayk van van ra sân là Vasco da Gama Saf - RJ vs Remo - PA, với 31 phút thi đấu. Ngày diễn ra trận đấu: 11 tháng 10, 2026.
Remo - PA: 15 trận, 0 bàn, 1 kiến tạo
Theo dữ liệu hiện có của Remo - PA ở mùa giải 2026, Mayk van van thi đấu 1277 phút và đá chính 14 trận.
Remo - PA: 19 trận, 0 bàn, 1 kiến tạo
Gremio Novorizontino: 32 trận, 1 bàn, 2 kiến tạo
Grêmio - RS: 15 trận, 0 bàn, 1 kiến tạo
Guarani SP: 52 trận, 1 bàn, 4 kiến tạo
Joinville: 8 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo
Trang liên quan: Remo, Tỷ số bóng đá trực tuyến
Mayk van van năm nay 27 tuổi. Ngày sinh: 31 tháng 8, 1999.
| 24 tuổi |
| 100 N € |
| Guarani SP | 24 tuổi | 100 N € |
| Guarani SP | 23 tuổi | 100 N € |
| Guarani SP | 23 tuổi | 100 N € |
Vị trí: Hậu vệ.
Mayk van van đang thi đấu cho Remo.
Chiều cao của Mayk van van: 172 cm.
Chân thuận: Trái.
Quốc tịch: Belarus.
Giá trị chuyển nhượng: 400 N €.
Mayk van van mùa giải 2026: 19 trận, 0 bàn thắng và 2 kiến tạo trên mọi đấu trường.
Mayk van van mùa giải 2026: 19 trận, 0 bàn thắng và 2 kiến tạo trên mọi đấu trường. Số phút thi đấu: 1.634.
| Mùa giải | Giải đấu | Đội | Trận đấu | Số phút thi đấu | Bàn thắng | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | Serie A (Brazil) | Remo - PA | 12 | 1.013 | 0 | 1 | 6,4 |
| Brazilian Cup | Remo - PA | 4 | 351 | 0 | 0 | 6,4 | |
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Gremio Novorizontino | 3 | 270 | 0 | 1 | 6,6 | |
| 2025-2026 | Serie A (Brazil) | Remo - PA | 3 | 264 | 0 | 0 | 6,5 |
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Gremio Novorizontino | 8 | 717 | 1 | 0 | 6,8 | |
| Serie B (Brazil) | Gremio Novorizontino | 5 | 419 | 0 | 0 | 6,7 | |
| 2025 | Serie B (Brazil) |
| Gremio Novorizontino |
| 13 |
| 1.017 |
| 0 |
| 1 |
| 6,4 |
| Campeonato Gaúcho (Brazil) | Grêmio - RS | 2 | 167 | 0 | 0 | – |
| 2024-2025 | Serie B (Brazil) | Gremio Novorizontino | 3 | 174 | 0 | 0 | 6,3 |
|---|
| 2024 | Serie A (Brazil) | Grêmio - RS | 5 | 262 | 0 | 0 | 6,3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Campeonato Gaúcho (Brazil) | Grêmio - RS | 2 | 122 | 0 | 0 | 6,8 | |
| Brazilian Cup | Grêmio - RS | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,2 | |
| CONMEBOL Copa Libertadores | Grêmio - RS | 1 | 35 | 0 | 0 | 6,4 | |
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Guarani SP | 4 | 315 | 1 | 1 | 6,9 |
| 2023-2024 | Campeonato Gaúcho (Brazil) | Grêmio - RS | 3 | 211 | 0 | 1 | 6,3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Serie A (Brazil) | Grêmio - RS | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,2 | |
| Serie B (Brazil) | Guarani SP | 8 | 687 | 0 | 1 | 6,7 | |
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Guarani SP | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,8 |
| 2023 | Serie B (Brazil) | Guarani SP | 20 | 1.635 | 0 | 2 | 6,5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Guarani SP | 1 | 22 | 0 | 0 | 7,2 |
| 2022-2023 | Serie B (Brazil) | Guarani SP | 10 | 705 | 0 | 0 | 6,6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Guarani SP | 3 | 53 | 0 | 0 | 6,1 |
| 2022 | Serie B (Brazil) | Guarani SP | 5 | 213 | 0 | 0 | 6,4 |
|---|
| 2021-2022 | Brazilian Serie D | Joinville | 3 | 178 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Campeonato Pernambucano (Brazil) | Joinville | 2 | 98 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | Campeonato Baiano (Brazil) | Joinville | 2 | 37 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2019-2020 | Campeonato Catarinense (Brazil) | Joinville | 1 | 82 | 0 | 0 | – |
|---|