Quảng cáo
Michael Smith đang thi đấu cho Mansfield Town. Vị trí: Tiền đạo, Quốc tịch: Anh, Tuổi: 35, Chiều cao: 193 cm, Giá trị thị trường: 150 N €. 2026-2027: 14 trận, 6 bàn, 2 kiến tạo. Lần ra sân gần nhất được ghi nhận: Wigan Athletic vs Mansfield Town (4 tháng 11, 2026).
Cập nhật:
Điểm trung bình theo tháng
Chạm vào biểu đồ để đổi số liệu
Không có dữ liệu
Cao nhất: 800 N € (27 thg 6, 2019)
Mansfield Town: 12 trận, 6 bàn, 2 kiến tạo
Theo dữ liệu hiện có của Mansfield Town ở mùa giải 2026/2027, Michael Smith thi đấu 982 phút và đá chính 12 trận.
Mansfield Town: 14 trận, 6 bàn, 2 kiến tạo
Preston North End: 40 trận, 3 bàn, 1 kiến tạo
Sheffield Wednesday: 127 trận, 33 bàn, 14 kiến tạo
Rotherham United: 189 trận, 54 bàn, 18 kiến tạo
Bury: 3 trận, 0 bàn, 1 kiến tạo
Northampton Town: 1 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo
Trang liên quan: Mansfield Town, Tỷ số bóng đá trực tuyến
Michael Smith năm nay 35 tuổi. Ngày sinh: 17 tháng 10, 1991.
Vị trí: Tiền đạo.
Michael Smith đang thi đấu cho Mansfield Town.
Chiều cao của Michael Smith: 193 cm.
| Ngày | Đội | Tuổi | Giá trị |
|---|---|---|---|
| Preston North End | 34 tuổi | 150 N € | |
| Preston North End | 34 tuổi | 250 N € | |
| Sheffield Wednesday | 33 tuổi | 250 N € | |
| Sheffield Wednesday | 33 tuổi | 250 N € | |
| Sheffield Wednesday | 32 tuổi | 300 N € | |
| Sheffield Wednesday | 32 tuổi | 300 N € | |
| Sheffield Wednesday | 31 tuổi | 500 N € | |
| Sheffield Wednesday | 31 tuổi | 700 N € | |
| Rotherham United | 30 tuổi | 800 N € | |
| Rotherham United | 29 tuổi | 700 N € | |
| Rotherham United | 28 tuổi | 650 N € | |
| Rotherham United | 28 tuổi | 650 N € | |
| Rotherham United | 27 tuổi | 800 N € | |
| Rotherham United | 26 tuổi | 200 N € | |
| Portsmouth | 24 tuổi | 200 N € | |
| Swindon Town | 24 tuổi | 200 N € | |
| Barnsley | 23 tuổi | 200 N € | |
| Swindon Town | 23 tuổi | 200 N € | |
| Charlton Athletic | 21 tuổi | 100 N € | |
| Charlton Athletic | 21 tuổi | 50 N € | |
| Charlton Athletic | 19 tuổi | 75 N € |
Chân thuận: Phải.
Quốc tịch: Anh.
Giá trị chuyển nhượng: 150 N €.
Michael Smith mùa giải 2026-2027: 14 trận, 6 bàn thắng và 2 kiến tạo trên mọi đấu trường.
Michael Smith mùa giải 2026-2027: 14 trận, 6 bàn thắng và 2 kiến tạo trên mọi đấu trường. Số phút thi đấu: 1.043. Điểm đánh giá trung bình: 7,1.
| Mùa giải | Giải đấu | Đội | Trận đấu | Số phút thi đấu | Bàn thắng | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | League One (Anh) | Mansfield Town | 12 | 982 | 6 | 2 | 7,2 |
| EFL Trophy | Mansfield Town | 1 | 45 | 0 | 0 | 6,5 | |
| Cúp Liên đoàn Anh | Mansfield Town | 1 | 16 | 0 | 0 | 6,4 | |
| 2025-2026 | Championship (Anh) | Preston North End | 37 | 1.454 | 3 | 1 | 6,5 |
| Cúp Liên đoàn Anh | Preston North End | 2 | 80 | 0 | 0 | 6,6 | |
| Cúp FA | Preston North End | 1 | 26 | 0 | 0 | 6,8 | |
| 2024-2025 | Championship (Anh) |
| Sheffield Wednesday |
| 41 |
| 1.833 |
| 8 |
| 4 |
| 6,8 |
| Cúp Liên đoàn Anh | Sheffield Wednesday | 3 | 190 | 0 | 2 | 6,9 |
| 2023-2024 | Championship (Anh) | Sheffield Wednesday | 31 | 1.217 | 4 | 0 | 6,5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cúp FA | Sheffield Wednesday | 2 | 44 | 0 | 0 | 6,6 | |
| Cúp Liên đoàn Anh | Sheffield Wednesday | 1 | 19 | 0 | 0 | 6,4 |
| 2022-2023 | League One (Anh) | Sheffield Wednesday | 42 | 3.218 | 18 | 7 | 7,0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cúp FA | Sheffield Wednesday | 5 | 252 | 2 | 1 | 7,1 | |
| Cúp Liên đoàn Anh | Sheffield Wednesday | 1 | 4 | 0 | 0 | 6,5 | |
| EFL Trophy | Sheffield Wednesday | 1 | 45 | 1 | 0 | 6,6 |
| 2021-2022 | League One (Anh) | Rotherham United | 45 | 4.001 | 19 | 6 | 6,9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| EFL Trophy | Rotherham United | 6 | 371 | 5 | 1 | 8,0 | |
| Cúp FA | Rotherham United | 2 | 195 | 1 | 0 | 6,9 | |
| Cúp Liên đoàn Anh | Rotherham United | 1 | 30 | 0 | 0 | 6,9 |
| 2020-2021 | Championship (Anh) | Rotherham United | 44 | 3.138 | 10 | 3 | 6,6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cúp FA | Rotherham United | 1 | 77 | 0 | 0 | 6,1 | |
| Cúp Liên đoàn Anh | Rotherham United | 1 | 57 | 0 | 0 | 5,0 |
| 2019-2020 | League One (Anh) | Rotherham United | 34 | 2.324 | 9 | 3 | 7,0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cúp FA | Rotherham United | 3 | 206 | 3 | 0 | 7,8 | |
| Cúp Liên đoàn Anh | Rotherham United | 2 | 158 | 0 | 1 | 7,2 | |
| EFL Trophy | Rotherham United | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,6 |
| 2018-2019 | Championship (Anh) | Rotherham United | 45 | 3.661 | 7 | 4 | 6,7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cúp FA | Rotherham United | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,4 |
| 2017-2018 | League One (Anh) | Rotherham United | 3 | 300 | 0 | 0 | 6,3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| League One (Anh) | Bury | 3 | 270 | 0 | 1 | – |
| 2016-2017 | League One (Anh) | Northampton Town | 1 | 23 | 0 | 0 | 6,3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| League One (Anh) | Sheffield United | 1 | 70 | 0 | 1 | 6,9 | |
| League One (Anh) | Swindon Town | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| League One (Anh) | Oxford United | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,5 |
| 2014-2015 | League One (Anh) | Swindon Town | 2 | 180 | 0 | 0 | 6,4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| League One (Anh) | Coventry City | 1 | 81 | 0 | 0 | – |