Quảng cáo
Vị trí: Tiền đạo, Quốc tịch: Israel, Tuổi: 34, Chiều cao: 182 cm, Giá trị thị trường: 600 N €. 2025-2026: 22 trận, 3 bàn, 1 kiến tạo. Lần ra sân gần nhất được ghi nhận: Al-Jazira(UAE) vs Baniyas Club (16 tháng 5, 2026).
Cập nhật:
Điểm trung bình theo tháng
Chạm vào biểu đồ để đổi số liệu
Không có dữ liệu
Baniyas Club: 11 trận, 2 bàn, 1 kiến tạo
Shabab Al-Ahli Dubai: 80 trận, 30 bàn, 14 kiến tạo
Hoffenheim: 99 trận, 29 bàn, 6 kiến tạo
Sevilla: 10 trận, 3 bàn, 1 kiến tạo
Red Bull Salzburg: 99 trận, 59 bàn, 11 kiến tạo
Grasshopper Club Zürich: 48 trận, 21 bàn, 1 kiến tạo
Trang liên quan: Tỷ số bóng đá trực tuyến
Munas Dabbur năm nay 34 tuổi. Ngày sinh: 14 tháng 5, 1992.
Vị trí: Tiền đạo.
Chiều cao của Munas Dabbur: 182 cm.
Chân thuận: Phải.
Quốc tịch: Israel.
Giá trị chuyển nhượng: 600 N €.
Munas Dabbur mùa giải 2025-2026: 22 trận, 3 bàn thắng và 1 kiến tạo trên mọi đấu trường.
Munas Dabbur mùa giải 2025-2026: 22 trận, 3 bàn thắng và 1 kiến tạo trên mọi đấu trường. Số phút thi đấu: 1.349.
| Mùa giải | Giải đấu | Đội | Trận đấu | Số phút thi đấu | Bàn thắng | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025-2026 | Giải VĐQG UAE (Pro League) | Baniyas Club | 11 | 777 | 2 | 1 | 6,8 |
| Giải VĐQG UAE (Pro League) | Shabab Al-Ahli Dubai | 6 | 297 | 1 | 0 | 6,6 | |
| AFC Champions League Elite | Shabab Al-Ahli Dubai | 4 | 208 | 0 | 0 | 6,5 | |
| Cúp Liên đoàn UAE | Shabab Al-Ahli Dubai | 1 | 67 | 0 | 0 | 5,9 | |
| 2024-2025 | Giải VĐQG UAE (Pro League) | Shabab Al-Ahli Dubai | 24 | 1.275 | 8 | 3 | 7,1 |
| AFC Champions League Two | Shabab Al-Ahli Dubai | 9 | 432 | 3 | 1 | 6,8 | |
| Shabab Al-Ahli Dubai |
| 7 |
| 591 |
| 3 |
| 1 |
| 6,9 |
| Cúp Tổng thống UAE | Shabab Al-Ahli Dubai | 1 | 11 | 0 | 0 | 6,1 |
| Challenge Shield Qatar-UAE | Shabab Al-Ahli Dubai | 1 | 89 | 0 | 0 | 6,5 |
| Siêu cúp UAE | Shabab Al-Ahli Dubai | 1 | 5 | 0 | 0 | 6,3 |
| AFC Champions League Elite | Shabab Al-Ahli Dubai | 1 | 58 | 0 | 0 | 6,4 |
| 2023-2024 | Giải VĐQG UAE (Pro League) | Shabab Al-Ahli Dubai | 21 | 1.508 | 14 | 7 | 7,5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| AFC Champions League | Shabab Al-Ahli Dubai | 2 | 179 | 1 | 2 | 7,2 | |
| Giao hữu CLB quốc tế | Shabab Al-Ahli Dubai | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,6 | |
| Cúp Liên đoàn UAE | Shabab Al-Ahli Dubai | 1 | 67 | 0 | 0 | 6,3 |
| 2022-2023 | Bundesliga | Hoffenheim | 21 | 930 | 6 | 2 | 6,8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cúp Quốc gia Đức | Hoffenheim | 3 | 200 | 2 | 0 | 7,3 | |
| Nations League | IsraelĐội tuyển quốc gia | 2 | 82 | 0 | 0 | 6,9 |
| 2022 | Vòng loại World Championship (châu Âu) | IsraelĐội tuyển quốc gia | 3 | 167 | 1 | 0 | 6,9 |
|---|
| 2021-2022 | Bundesliga | Hoffenheim | 27 | 1.315 | 3 | 3 | 6,7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cúp Quốc gia Đức | Hoffenheim | 3 | 166 | 2 | 0 | 7,0 | |
| Vòng loại World Championship (châu Âu) | IsraelĐội tuyển quốc gia | 6 | 431 | 5 | 2 | 6,9 | |
| Giao hữu quốc tế | IsraelĐội tuyển quốc gia | 2 | 164 | 2 | 0 | 7,6 | |
| Nations League | IsraelĐội tuyển quốc gia | 1 | 61 | 0 | 0 | 5,9 |
| 2020-2021 | Bundesliga | Hoffenheim | 22 | 997 | 4 | 0 | 6,7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Europa League | Hoffenheim | 7 | 467 | 6 | 1 | 7,5 | |
| Cúp Quốc gia Đức | Hoffenheim | 1 | 77 | 0 | 0 | 6,3 | |
| Nations League | IsraelĐội tuyển quốc gia | 4 | 241 | 0 | 1 | 6,4 | |
| Giải vô địch châu Âu (EURO) | IsraelĐội tuyển quốc gia | 1 | 83 | 0 | 0 | 6,9 |
| 2020 | Giải vô địch châu Âu (EURO) | IsraelĐội tuyển quốc gia | 3 | 244 | 3 | 1 | 7,8 |
|---|
| 2019-2020 | Bundesliga | Hoffenheim | 14 | 774 | 4 | 0 | 7,6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cúp Quốc gia Đức | Hoffenheim | 1 | 29 | 2 | 0 | 8,1 | |
| Europa League | Sevilla | 6 | 330 | 3 | 1 | 7,2 | |
| La Liga | Sevilla | 2 | 24 | 0 | 0 | – | |
| Cúp Nhà vua | Sevilla | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,4 | |
| Giải vô địch châu Âu (EURO) | IsraelĐội tuyển quốc gia | 3 | 194 | 0 | 0 | 6,8 |
| 2018-2019 | Giao hữu CLB quốc tế | Sevilla | 1 | 37 | 0 | 0 | 6,7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bundesliga (Áo) | Red Bull Salzburg | 29 | 2.139 | 20 | 5 | 7,4 | |
| Europa League | Red Bull Salzburg | 10 | 855 | 8 | 1 | 7,4 | |
| Champions League | Red Bull Salzburg | 4 | 345 | 4 | 0 | 7,1 | |
| Cúp Quốc gia Áo | Red Bull Salzburg | 1 | 71 | 1 | 0 | – | |
| Giải vô địch châu Âu (EURO) | IsraelĐội tuyển quốc gia | 2 | 170 | 1 | 0 | 7,2 | |
| Nations League | IsraelĐội tuyển quốc gia | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,4 | |
| Giao hữu quốc tế | IsraelĐội tuyển quốc gia | 1 | 75 | 0 | 0 | 5,9 |
| 2017-2018 | Bundesliga (Áo) | Red Bull Salzburg | 32 | 2.522 | 22 | 4 | 7,4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Europa League | Red Bull Salzburg | 8 | 720 | 2 | 1 | 6,8 |
| 2016-2017 | Super League (Thụy Sĩ) | Grasshopper Club Zürich | 9 | 722 | 6 | 0 | 7,5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bundesliga (Áo) | Red Bull Salzburg | 15 | 987 | 2 | 0 | 6,7 |
| 2015-2016 | Super League (Thụy Sĩ) | Grasshopper Club Zürich | 1 | 90 | 1 | 0 | – |
|---|
| 2014-2015 | Super League (Thụy Sĩ) | Grasshopper Club Zürich | 30 | 2.532 | 13 | 1 | 7,4 |
|---|
| 2013-2014 | Super League (Thụy Sĩ) | Grasshopper Club Zürich | 8 | 637 | 1 | 0 | – |
|---|