Quảng cáo
Dan Scarr đang thi đấu cho Salford City. Vị trí: Hậu vệ, Quốc tịch: Anh, Tuổi: 31, Chiều cao: 188 cm, Giá trị thị trường: 350 N €. 2026-2027: 9 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo. Lần ra sân gần nhất được ghi nhận: Salford City vs Exeter City (31 tháng 10, 2026).
Cập nhật:
Điểm trung bình theo tháng
Chạm vào biểu đồ để đổi số liệu
Không có dữ liệu
Cao nhất: 500 N € (23 thg 5, 2024)
Salford City: 9 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo
Theo dữ liệu hiện có của Salford City ở mùa giải 2026/2027, Dan Scarr thi đấu 722 phút và đá chính 8 trận.
Salford City: 9 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo
Wrexham: 45 trận, 0 bàn, 3 kiến tạo
Peterborough United: 1 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo
Plymouth Argyle: 109 trận, 5 bàn, 2 kiến tạo
Walsall: 87 trận, 7 bàn, 1 kiến tạo
Trang liên quan: Salford City, Tỷ số bóng đá trực tuyến
Dan Scarr năm nay 31 tuổi. Ngày sinh: 24 tháng 12, 1994.
Vị trí: Hậu vệ.
Dan Scarr đang thi đấu cho Salford City.
Chiều cao của Dan Scarr: 188 cm.
Chân thuận: Phải.
| Ngày | Đội | Tuổi | Giá trị |
|---|---|---|---|
| Wrexham | 31 tuổi | 350 N € | |
| Wrexham | 30 tuổi | 350 N € | |
| Wrexham | 30 tuổi | 400 N € | |
| Wrexham | 30 tuổi | 450 N € | |
| Wrexham | 30 tuổi | 450 N € | |
| Plymouth Argyle | 29 tuổi | 500 N € | |
| Plymouth Argyle | 28 tuổi | 350 N € | |
| Plymouth Argyle | 28 tuổi | 300 N € | |
| Plymouth Argyle | 28 tuổi | 300 N € | |
| Plymouth Argyle | 27 tuổi | 250 N € | |
| Birmingham City | 22 tuổi | 50 N € |
Quốc tịch: Anh.
Giá trị chuyển nhượng: 350 N €.
Dan Scarr mùa giải 2026-2027: 9 trận, 0 bàn thắng và 0 kiến tạo trên mọi đấu trường.
Dan Scarr mùa giải 2026-2027: 9 trận, 0 bàn thắng và 0 kiến tạo trên mọi đấu trường. Số phút thi đấu: 722. Điểm đánh giá trung bình: 6,8.
| Mùa giải | Giải đấu | Đội | Trận đấu | Số phút thi đấu | Bàn thắng | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | League Two (Anh) | Salford City | 9 | 722 | 0 | 0 | 6,8 |
| 2026 | Giao hữu CLB quốc tế | Wrexham | 2 | 108 | 0 | 0 | 7,3 |
| 2025-2026 | Championship (Anh) | Wrexham | 20 | 1.325 | 0 | 1 | 6,8 |
| Cúp Liên đoàn Anh | Wrexham | 3 | 270 | 0 | 0 | 6,8 | |
| Cúp FA | Wrexham | 1 | 120 | 0 | 0 | 6,8 | |
| 2024-2025 | League One (Anh) | Wrexham | 14 | 1.082 | 0 | 1 | 6,6 |
| EFL Trophy |
| Wrexham |
| 4 |
| 360 |
| 0 |
| 0 |
| 7,1 |
| Cúp Liên đoàn Anh | Wrexham | 1 | 90 | 0 | 1 | 6,3 |
| EFL Trophy | Peterborough United | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,3 |
| 2023-2024 | Championship (Anh) | Plymouth Argyle | 28 | 2.217 | 1 | 0 | 6,5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cúp FA | Plymouth Argyle | 2 | 105 | 0 | 0 | 6,3 | |
| Cúp Liên đoàn Anh | Plymouth Argyle | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,2 |
| 2022-2023 | League One (Anh) | Plymouth Argyle | 31 | 2.511 | 2 | 0 | 6,7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| EFL Trophy | Plymouth Argyle | 3 | 225 | 0 | 0 | 6,4 | |
| Cúp FA | Plymouth Argyle | 1 | 41 | 0 | 0 | 5,3 |
| 2021-2022 | League One (Anh) | Plymouth Argyle | 36 | 3.240 | 2 | 1 | 6,6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cúp FA | Plymouth Argyle | 5 | 510 | 0 | 0 | 6,9 | |
| Cúp Liên đoàn Anh | Plymouth Argyle | 2 | 180 | 0 | 1 | 6,6 |
| 2020-2021 | League Two (Anh) | Walsall | 35 | 3.049 | 4 | 1 | 6,3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| EFL Trophy | Walsall | 2 | 180 | 0 | 0 | – | |
| Cúp FA | Walsall | 1 | 90 | 0 | 0 | 8,4 | |
| Cúp Liên đoàn Anh | Walsall | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,6 |
| 2019-2020 | League Two (Anh) | Walsall | 33 | 2.925 | 0 | 0 | 6,4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| EFL Trophy | Walsall | 4 | 326 | 2 | 0 | 7,0 | |
| Cúp FA | Walsall | 3 | 124 | 0 | 0 | 6,6 |
| 2018-2019 | League One (Anh) | Walsall | 8 | 720 | 1 | 0 | 6,4 |
|---|