Không có dữ liệu
Cao nhất: 1,8 Tr € (29 thg 2, 2016)
Cập nhật:
Vị trí: Tiền vệ, Quốc tịch: Hoa Kỳ, Tuổi: 39, Chiều cao: 175 cm. Dax Mccarty mùa giải 2025: 2 trận, 0 bàn thắng và 0 kiến tạo trên mọi đấu trường.
Trận đấu gần nhất trong dữ liệu hiện có mà Dax Mccarty ra sân là Des Moines Menace vs Omaha, với 90 phút thi đấu. Ngày diễn ra trận đấu: 3 tháng 4, 2025.
Des Moines Menace: 2 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo
Atlanta United: 31 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo
Nashville: 121 trận, 3 bàn, 10 kiến tạo
Chicago Fire: 82 trận, 1 bàn, 3 kiến tạo
Montreal Impact: 1 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo
New York Red Bulls: 25 trận, 3 bàn, 1 kiến tạo
Trang liên quan: Tỷ số bóng đá trực tuyến
Dax Mccarty năm nay 39 tuổi. Ngày sinh: 30 tháng 4, 1987.
Vị trí: Tiền vệ.
Chiều cao của Dax Mccarty: 175 cm.
| Ngày | Đội | Tuổi | Giá trị |
|---|---|---|---|
| Atlanta United | 37 tuổi | 100 N € | |
| Atlanta United | 37 tuổi | 100 N € | |
| Nashville | 36 tuổi | 150 N € | |
| Nashville | 36 tuổi | 150 N € | |
| Nashville | 35 tuổi | 150 N € | |
| Nashville | 35 tuổi | 250 N € | |
| Nashville | 34 tuổi | 250 N € | |
| Nashville | 34 tuổi | 400 N € | |
| Nashville | 33 tuổi | 600 N € | |
| Nashville | 33 tuổi | 600 N € | |
| Nashville | 32 tuổi | 675 N € | |
| Nashville | 32 tuổi | 850 N € | |
| Chicago Fire | 32 tuổi | 1 Tr € | |
| Chicago Fire | 31 tuổi | 1,3 Tr € | |
| Chicago Fire | 31 tuổi | 1,8 Tr € | |
| Chicago Fire | 30 tuổi | 1,8 Tr € | |
| Chicago Fire | 30 tuổi | 1,8 Tr € | |
| New York Red Bulls | 29 tuổi | 1,8 Tr € | |
| New York Red Bulls | 29 tuổi | 1,8 Tr € | |
| New York Red Bulls | 28 tuổi | 1,8 Tr € | |
| New York Red Bulls | 27 tuổi | 1 Tr € | |
| DC United | 24 tuổi | 325 N € | |
| DC United | 23 tuổi | 300 N € | |
| Dallas | 23 tuổi | 200 N € | |
| Dallas | 21 tuổi | 150 N € |
Quốc tịch: Hoa Kỳ.
Dax Mccarty mùa giải 2025: 2 trận, 0 bàn thắng và 0 kiến tạo trên mọi đấu trường.
Dax Mccarty mùa giải 2025: 2 trận, 0 bàn thắng và 0 kiến tạo trên mọi đấu trường. Số phút thi đấu: 180. Điểm đánh giá trung bình: 6,4.
| Mùa giải | Giải đấu | Đội | Trận đấu | Số phút thi đấu | Bàn thắng | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025 | US Open Cup | Des Moines Menace | 2 | 180 | 0 | 0 | 6,4 |
| 2024-2025 | Major League Soccer (MLS) | Atlanta United | 3 | 200 | 0 | 0 | 6,5 |
| 2024 | Major League Soccer (MLS) | Atlanta United | 24 | 1.007 | 0 | 0 | 6,4 |
| Leagues Cup | Atlanta United | 2 | 56 | 0 | 0 | 6,4 | |
| US Open Cup | Atlanta United | 2 | 148 | 0 | 0 | 7,0 | |
| 2023-2024 | Major League Soccer (MLS) | Nashville | 2 | 180 | 0 | 0 | 6,4 |
| 2023 |
|---|
| Major League Soccer (MLS) |
| Nashville |
| 23 |
| 1.588 |
| 1 |
| 2 |
| 6,7 |
| Leagues Cup | Nashville | 6 | 418 | 0 | 2 | 7,0 |
| 2022-2023 | Major League Soccer (MLS) | Nashville | 7 | 390 | 0 | 0 | 6,6 |
|---|
| 2022 | Major League Soccer (MLS) | Nashville | 21 | 1.281 | 0 | 0 | 6,5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| US Open Cup | Nashville | 2 | 169 | 0 | 0 | 6,4 |
| 2021-2022 | Major League Soccer (MLS) | Nashville | 5 | 326 | 0 | 1 | 6,7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| US Open Cup | Nashville | 1 | 32 | 0 | 0 | – |
| 2021 | Major League Soccer (MLS) | Nashville | 28 | 2.089 | 0 | 2 | 6,7 |
|---|
| 2020-2021 | Major League Soccer (MLS) | Nashville | 5 | 442 | 0 | 0 | 7,0 |
|---|
| 2020 | Major League Soccer (MLS) | Nashville | 21 | 1.738 | 2 | 3 | 7,0 |
|---|
| 2019-2020 | Major League Soccer (MLS) | Chicago Fire | 1 | 90 | 0 | 0 | 5,8 |
|---|
| 2019 | Major League Soccer (MLS) | Chicago Fire | 14 | 1.250 | 1 | 1 | 6,8 |
|---|
| 2018-2019 | Major League Soccer (MLS) | Chicago Fire | 17 | 1.510 | 0 | 0 | 6,9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| US Open Cup | Chicago Fire | 1 | 90 | 0 | 0 | 7,0 |
| 2018 | Major League Soccer (MLS) | Chicago Fire | 23 | 2.046 | 0 | 2 | 6,7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| US Open Cup | Chicago Fire | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,3 |
| 2017-2018 | Major League Soccer (MLS) | Chicago Fire | 7 | 382 | 0 | 0 | 6,8 |
|---|
| 2017 | Major League Soccer (MLS) | Chicago Fire | 15 | 1.307 | 0 | 0 | 6,8 |
|---|
| 2016-2017 | Major League Soccer (MLS) | Chicago Fire | 3 | 270 | 0 | 0 | 7,6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Major League Soccer (MLS) | Montreal Impact | 1 | 90 | 0 | 0 | 7,0 | |
| Major League Soccer (MLS) | New York Red Bulls | 2 | 76 | 0 | 0 | 6,5 |
| 2016 | Major League Soccer (MLS) | New York Red Bulls | 17 | 1.397 | 3 | 1 | 7,2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Major League Soccer (MLS) | Toronto | 1 | 90 | 0 | 0 | 7,8 |
| 2015-2016 | Major League Soccer (MLS) | New York Red Bulls | 1 | 0 | 0 | 0 | 7,3 |
|---|
| 2015 | Major League Soccer (MLS) | New York Red Bulls | 2 | 180 | 0 | 0 | 7,7 |
|---|
| 2014 | Major League Soccer (MLS) | New York Red Bulls | 2 | 180 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2013 | Major League Soccer (MLS) | New York Red Bulls | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
|---|